ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะน้องโป้ปเดิร์น

ขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนนา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 มันไม่ได้เกี่ยวกับอายุเท่าไหร่เรย

แม่เค้าม่ายอยากให้คุณลูกเป็นกาเตย

คอมพี่สงสัยใกล้ไปแระ ดับซะเหนื่อยเรย

ถ้าวันเทรด กำลังคีย์ๆ แร้วมาดับแบบนี้ เสดเรยเนาะ

ยิ่งจีเอสด้วย ถึงกับหมดพอร์ท เอิ๊กๆๆ

หวัดดีจ้าหลานบอย/ TonYa..

ลุงทองฝากคอมพ์ไปซ่อมด้วยหนึ่งเครื่อง

..พร้อมอัพเกรดเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดให้ลุงด้วยนะจ้ะ

..เร็วๆด้วยละ ลุงรออยู่ ว่าจะถอยตัวใหม่ ป้าแกก็ไม่ยอม..เซ็งว้า..

fc แวะมาทักทายวันหยุดครับ

ทึ่งคอมลุงทองจริงๆ. เดี๋ยวเกาะกระทู้นี้นานๆ ได้กำไรเยอะ ลุงถอย i mac มาใช้เลย

ลุงทองฝากคอมพ์ไปซ่อมด้วยหนึ่งเครื่อง

..พร้อมอัพเกรดเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดให้ลุงด้วยนะจ้ะ

..เร็วๆด้วยละ ลุงรออยู่ ว่าจะถอยตัวใหม่ ป้าแกก็ไม่ยอม..เซ็งว้า..

เอ่อ.. บอยคิดว่า

รุ่นนี้อย่าซ่อมเรยคับคุณลุง โยนทิ้งเหอะคับ v0ENAR.gif

แค่ยกไปร้าน ช่างก้อมองหน้าแระ 55 FT6cg6.gif

แหม๋ ยังคิดจาอัพเกรดด้วยนะคับ อิอิ

ลป. (ลืมปาย) สวัสดีคับ คุณลุงทอง kbznI.gif

สวัสดีค่ะ ลุงทอง

คอมลุงทอง..แนวมากๆ เลยค่ะ

ชอบๆๆ ค่ะ like ให้เลยค่ะ 555

ประกาศ :Announce. น้องทองอยู่หนาย วันจันทร์มารับคนบนดอยด้วย ทุกคนให้อภัยหมดแล้ว

รอจนเสบียงบนดอย จะหมดอยู่แล้วเหมือนกันค่ะ คุณ

Pa'ree 0tVEv.gif

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ประกาศ:Announce. น้องทองอยู่หนาย วันจันทร์มารับคนบนดอยด้วย ทุกคนให้อภัยหมดแล้ว

พรุ่งนี้น้องทองจะเปิดตัวยังไงน้า......

แบบนี้ :upstrong:

หรือแบบนี้ดี :downstrong:

จีน​เผยดัชนี PMI ภาค​การผลิต​เดือนมี.ค.ขยายตัวต่อ​เนื่อง​เป็น​เดือนที่ 4

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- อาทิตย์ที่ 1 ​เมษายน 2555 11:05:52 น.

ดัชนี PMI ภาค​การผลิตของประ​เทศปรับตัวขึ้น​เป็น​เดือนที่ 4 ติดต่อกัน ​แตะระดับสูงสุด​ในรอบ 12 ​เดือน

บ่งชี้​เศรษฐกิจกำลัง​เดินหน้าสู่​การขยายตัวอย่างมั่นคง

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ข่าวบวกเริ่มมาแล้ว ขอบคุณพี่บอยด้วยค่ะ หวังว่ารอบนี้คนบนดอยคงไม่รอเก้อนะคะ 55

รีบๆ มารับ ใกล้ขาดใจแล้วค่ะ :_02

สหรัฐ​เตรียมคว่ำบาตรน้ำมันอิหร่านระลอก​ใหม่ 28 มิ.ย.นี้

อันนี้ก้อน่าบวกอ่ะเนอะพี่บอย.. (รึป่าว 555+)

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

น้องโป๊ป ส่ง6 แล้ว น่าย่อ 1660-1663 ก่อนนะคะ..

ขอบคุณน้องโป๊ปด้วยค่ะ 76481.gif

ถูกแก้ไข โดย TonYa

:37 พรุ่งนี้เจอกันนะคะpope ลุงทอง Pa'ree TonYa & เพื่อนๆ :bye

เจอกันพรุ่งนี้ วันที่ฟ้าสดใสค่ะ คุณกระต่ายทอง

ฝันดีค่ะ คุณกระต่ายทอง ชอบ ข้อคิด ...

ให้กำลังใจเพื่อนๆ ของคุณกระต่ายทองมากๆ เลยค่ะ :uu

อย่างว่าเนาะ คนมี เงินล้าน เหลือ แสน

กับคนมี เงินหมื่น เหลือ พัน

ความรู้สึก....สูญเสีย เท่ากัน เหมือนกัน จะต่างกัน ก้อแค่ จำนวนเงิน

เราว่า เราทุกข์ เจ็บปวด แต่อาจจะมีคนเจ็บปวดยิ่งกว่า เพียงแค่เค้าอาจจะไม่พูด

หรือเอ่ย ออกมา..เท่านั้น สู้ หรือ ถอย ก้อคงอยู่ที่แต่ละคนต้องตัดสินใจกันเอาเอง..

เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ทุกๆ คนเหมือนกันค่ะ สู้ๆ ด้วยกันนะคะ nzd6.gif

ฝากเพลงให้่ ฟังก่อนนอนด้วยค่ะ....ฝันดีค่ะ พี่บอย น้องโป๊ป ลุงทอง เพื่อนๆ ทุกๆคน :32

http://youtu.be/ZmmnednWlbw

รบกวน คุณ pope หน่อยครับ เรียนที่ไหน สมัครยังไง อ่ะครับ -*- ขอบคุณครับ

เมลล์ไปหาพี่แสงแดด อีเมลล์ samonpapat@gmail.com คร่ะ

+like ทุกทั่นคร่ะ

วันนี้มาดึกหน่อย เรียนเสร็จ ก้อไปกินหมูกะทะต่อ เอากราฟ ง่ายๆ มาฝากกานคร่ะ พี่น้องคร๊ะ จะซื้อ ขาย ก้อระวังกันนะคร๊ะ ยิ่งสูง ยิ่งหนาว ยิ่งหนาวยิ่งเหน็บ ยิ่งเหน็บ ยิ่งเกร็ง

วิธีการเทรด (ตัวเลขนี้สมมตินะคร๊ะ) ระยะสั้นนะคร๊ะ

ช่วงที่ อยู่ระหว่าง 1677-1654 ใครเล่นได้กำไรแร้ว ออกเรยนะคร๊ะ เด๋วจะไม่ได้อะไร เพราะ สมมติถ้า เอส ไว้ที่ 1677 พอไปถึง 1660 ไม่ยอมปิดเอส มันอาจเด้งกลับมาที่เดิมได้นะคร๊ะ อิอิ และถ้า 1660 รับได้ก้อค่อยซื้อกลับคร่ะ ทั้งนี้ให้ดู อินดิเคเตอร์ เช่น สตอ MACD อื่นๆๆประกอบด้วยนะคร๊ะ

ส่วนคนเล่นแอล ให้รอรับต่ำๆ ที่ แนวรับตามกูรูให้วันจันทร์นะคร๊ะ

ส่วนตัวถ้า ไม่ทะลุ 1690 และยืนได้ ไม่ซื้อตาม และถ้าไม่หลุด 1645 ไม่ขายตามคร่ะ งง มั้ยคร๊ะ ป้า อิอิ ถ้ายังอยู่แบบนี้ ก้อจะโยกไปตามคลื่นคร่ะ

อัพ แอนด์ ด๋าวๆ 472ae10a59afe.gif

ฝันดีคร่ะ พี่น้อง รักน๊ะ จุฟๆ cute-rabbit-2-022.gif

ถูกแก้ไข โดย popedern

เล่นแบบเพลเซฟ รอซื้อขายที่ 1690 และ 1654 1645

เล่นแบบเพลเซฟ รอซื้อขายที่ 1690 และ 1654 1645

ตื่นเช้าจังครับคุณโป๊บ