ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1550 เลยหรือครับ มีโอกาสลงเป็นร้อยเหรียญอีกแล้วหรือ น้ำตาจะร่วง หรือมุขเนี้ย 5555555

ยังหรอก ยังไม่ถึงเวลาหั้ยอาหารหมีแบบเต็มสูบ คร่า อิอิ yoyo-emoticon-1-023.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็น 1550 ตกใจ รีบคลิกมาอ่านทันเลยเลยค่ะ :_cd

ค่อยยังชั่ว ตัวเลขผิด เฮ้ออออ....... :17

กะทิงบอกขอทำกำไร ที่ 1780 แร้วลง หรอป่าว พี่ metha

มีแก๊บกับดักที่ 1666

ถูกแก้ไข โดย popedern

ถ้ากะทิงฝ่าวงล้อมที 1674 ได้ จะไปทำกำไร แถวๆ 1680-1690

หวัดดีจ้า น้อง popeเด๋วมานะ มีไรในขี้ฝุ่นหรือเปล่า

1666.25-1666.33 เป็นเส้นเทรน แร้ว ก้อเป็น ไพโบ สีทนได้ 61.8 แข็งแกร่งสุดๆๆหลุดยาก หมีพยามตอกลงอยู่

หวัดดีจ้า น้อง popeเด๋วมานะ มีไรในขี้ฝุ่นหรือเปล่า

หมีกำลัง พยามเจาะด่าน 1666 คร่ะ :uu

โพสต์สุดท้ายในวันนี้เขียนด้วยความคิดถึงหนูโป๊บค่ะ

และสมาชิกทุกคนที่น่ารักมากๆด้วย

กระทู้นี้มีทั้งวัยรุ่น หนุ่มสาว ปร้าๆและลุงเยอะแยะไปหมด

ตัวคนโพสต์เองวัยปร้าแล้วค่ะ แต่ชอบให้วัยรุ่น(โดยเฉพาะน้อง pope)เรียกพี่เพราะดูจะหนิดหนมดี5555

ที่นี้อยากจะขอความเห็นกูรู pope และน้องๆพี่ๆเพื่อนๆในนี้ว่า

ถ้าจะเปิดสถานะใหม่ โดยต้องเล่นระยะกลางและยาว ควรจะซื้อเมื่อราคาทองย่อตัวแล้วทิ้งข้ามวันหยุดสงกรานต์จะดีไหมคะ

เพราะหลายความคิดเห็นว่าน่าจะกระทิง

และถ้าย่อควรเป็นราคาที่เท่าไหร่คะหนู pope

โอ้ว อยู่กันเยอะ ป้าข้างบ้านก็มา คุณ Metha ก็เห็น น้องต้นหญ้าล่ะคะ หายไปไหนอ่ะน้องบอย

หมีกำลัง พยามเจาะด่าน 1666 คร่ะ :uu

ขอบคุณนะคะ

พี่ gejen ถ้ารอไหว ราคาบริเวณ 1600-1650 ก็ซื้อได้คร่ะ แบ่ง พอร์ต เอา ทีละ 10 -20 เปอเซนต์คร่ะ แร้ว ได้กำไร ก้อขาย สัก 200-300 ต่อบาททองคร่ะ ไม่สนใจว่าสงกานต์ หรือไม่ ถ้าได้กำไร 200 บาท ต่อบาททอง ขายเรยคร่ะ อิอิ

แต่ถ้าพี่อยากเก็บก้อ สัก 10 เปอเซน ของพอร์ต นะคร๊ะ ขำๆ คร่ะ ควรเหลือก๊อกไว้เผื่อมีของถูกฟ้าประทาน คร่า อิอิ

#580gejen

น้องใหม่

ขาอ่อน

19 โพสต์

ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ วันนี้, 08:27 PM

โพสต์สุดท้ายในวันนี้เขียนด้วยความคิดถึงหนูโป๊บค่ะ

และสมาชิกทุกคนที่น่ารักมากๆด้วย

กระทู้นี้มีทั้งวัยรุ่น หนุ่มสาว ปร้าๆและลุงเยอะแยะไปหมด

ตัวคนโพสต์เองวัยปร้าแล้วค่ะ แต่ชอบให้วัยรุ่น(โดยเฉพาะน้อง pope)เรียกพี่เพราะดูจะหนิดหนมดี5555

ที่นี้อยากจะขอความเห็นกูรู pope และน้องๆพี่ๆเพื่อนๆในนี้ว่า

ถ้าจะเปิดสถานะใหม่ โดยต้องเล่นระยะกลางและยาว ควรจะซื้อเมื่อราคาทองย่อตัวแล้วทิ้งข้ามวันหยุดสงกรานต์จะดีไหมคะ

เพราะหลายความคิดเห็นว่าน่าจะกระทิง

และถ้าย่อควรเป็นราคาที่เท่าไหร่คะหนู pope

ถ้าเงินเย็นซื้อเกบไว้เลยได้คับ เดือน6น่าจะขึ้นกันได้แระ ขออภัยสำหรับความคิดเห็นอันน้อยนิดคับ ปล.โพสครบแล้วคับวันนี้

สวัสดีค่ะคุณgejen เพิ่งจะเป็นขาประจำเหมือนกันค่ะ ยินดีที่รู้จักค่ะ ครบ25postแล้วพิมพ์ได้ไม่จำกัดค่ะ

หมีกับกระทิง เค้าสู้กันโหดจัง -*- ดูแล้วเสี่ยวไส้จริงๆ