ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอก่อนคร่ะป้า

ขอบคุนพี่ญ่า คร่ะเพลงเพราะๆๆทั้งนั้นเรย

คีย์ขึ้นหรอ ลง คร๊า พี่บอย อิอิ

จ๋า.. คีย์ลงจ้า

เมื่อวานไม่กล้าเก็บแอลเรย

พอดีพี่มีดอยเป็นของตนเองอ่ะน้องโป๊ป

เรยคีย์ลงเพื่อล็อคดอยมั่ง (รักษาดอยยิ่งกว่าไข่ในหิน อิอิ) คีย์ลงโฉบสั้นมั่ง

ชุลมุนตั้งแต่เอเชีย ถึง เมกาเรย :17

ขอพี่แปะเพลงหน่อยน๊า... (เพลงโปดญ่า..) :32

http://www.youtube.com/watch?v=BFDvdW36NU0&feature=youtu.be

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไปทางไหนกานดีป้า อิอิ

สงสัยส่ง6 ให้พี่ ต้อง S เป็นระยะ ๆ อีกแ้ล้วสิคะ ขอบคุณมากๆค่ะ :gd

ว่าแต่ 1624 ชี้ลงนี่ ไม่มีจุดหยุดหรอคะ 1580?

จะเก็บที ชักป๊อดนะคะ ตอนนี้ :_cd

สวัสดีค่ะ น้องโป้ป & เพื่อนๆ ทุกคน

ทองเมื่อวาน.. เล่นเอาหมดแรงลุ้นเลยค่ะ

สู้ๆ กันต่อไปนะคะ พิมพ์แบบหมดแรงจริงๆ

เฮ้อ.......... 8DWR.gif

ฝากเพลงให้ฟังค่ะ .....

ชอบน้องญา ญ่ามากๆเลย คอยเข้ามาให้กำลังใจทุกๆคน และเสียงเพลงเพราะๆ :uu ป้าก็มีดอยเหมือนกัน ตอนนี้ใครไม่มีดอย เชยยยน๊า

สู้ๆนะจ๊า เพื่อนเยอะไม่ต้องกลัว เขียนไปตัวเองก็ขาสั่นเหมือนกัน แหะ แหะ :bye

วันนี้เด้งมา ขออยู่ฝั่งsละกันนะคับ ราย4ยังลงได้อีก

ปล. ห้ามลอกเลียนแบบเป็นความเสี่ยงเฉพาะบุคคล ผู้ปกครองควรพิจารณา คิคิ

ขอบคุณที่ส่งข่าวค่ะหนุ่มเค

มีอะไรตะโกนบอกได้นะคะ

ราย1 ออกทางแนวนอน วันนี้กลัวออกไซค์เวย์เหมือนกันคับ แต่ถ้าเด้งสัก1630 ผมว่าจะหาจุดเสี่ยงsสักหน่อยคับ สู้ตัย

เพื่อนๆ และ น้องpope ชายน้อยmr.tee น้องtonya ป้าวาฬวัยเดียวกาน หมำ่ข้าวเน้อเที่ยงแล้ว เค้าโซ้ยไข่เค็มกับหมี่วัดดัชนี ไปแล้ว 2 ซอง และวันนี้ จะไม่ได้ร่วมลุ้นนะ ไม่ว่างจน3 ทุ่ม จะแอบวาร์ป มาเยี่ยมบ้างแต่คงไม่ได้แชตนะ kisssถึงทุกคนจ้าT111010_04C.gif

ขอบคุณเพลงด้วยค่ะพี่บอย ... เพราะจัง :32

ว่าแต่..มีดอยเป็นของตัวเองด้วยหรอคะพี่ โย่วๆๆ..ยินดีด้วยนะคะ y1ctV.gif

ท่องไว้ๆ ...พวกเรา ไม่ดอย ไม่รวย 55+..... คิดซะว่า วันนี้ไม่ใช่วันของเรา ขาดอย เนาะ ป้าปลาวาฬ

พูดไป....ขาสั่นกันทั้งห้องเลยค่ะ แฮ่ๆ... :_02

อืม งึม...ยังกังวล จะทะลุได้มั๊ย 1626 เฮ้อออออ.....

เที่ยงแล้ว อย่าลืมทานข้าวกันนะคะ เพื่อนๆ ทุกคน

เพื่อนๆ และ น้องpope ชายน้อยmr.tee น้องtonya ป้าวาฬวัยเดียวกาน หมำ่ข้าวเน้อเที่ยงแล้ว เค้าโซ้ยไข่เค็มกับหมี่วัดดัชนี ไปแล้ว 2 ซอง และวันนี้ จะไม่ได้ร่วมลุ้นนะ ไม่ว่างจน3 ทุ่ม จะแอบวาร์ป มาเยี่ยมบ้างแต่คงไม่ได้แชตนะ kisssถึงทุกคนจ้าT111010_04C.gif

ชอบป้าข้างบ้านมากค่าาาา สำนวนวัยสะรุ่น อ่านทีไรขำกลิ้งทุกที ชอบอ่านค่ะ อย่างนี้เค๊าเรียก young at hear ช่ายม๊ายย :bye

เพลงเพราะสุดๆๆโพสได้เรยนะคร๊ะ ขอบคุน ป้าๆ ลุงๆ พี่ ญ่า พี่บอย พี่เค ที่มาสร้างสีสัน และ นานา สาระ นะคร๊ะ

ถ้าลงมีดีด ที่ 1600 แน่นอนคร่ะเพราะเป็นไฟโบสีทนได้

สำหรับขาแอล ต้องทะลุ ตรง 1623 เนี่ยแระคร่ะ ถึงจะผ่านไป 1633-1635 อะไรก้อแร้วแต่ อิอิ ^_^

ถูกแก้ไข โดย popedern

น้องโป๊บ เส้น 4 ชม เป็นไง เส้นอะไรๆ ของน้องโป๊บดูท่าจะกลับตัวอ่ะยัง

ฝากบอกเค้าด้วยนะว่า กลับตัวกลับใจสะตอนนี้เถอะนะ พี่ๆให้อภัยแล้ว TT

เออ น้องโป๊บ เห็นน้องโป็บเคยแซวอาจารย์ว่า W แล้ว มา ด้วย M ต่อไหม สุดท้ายมา M จริงๆ แล้วมันจะกลับไป W ไหมอ่ะจ๊ะ พวกหลักการมันมีแนวโน้มว่ายังไงต่อ รบกวนช่วยสอนคนแก่ด้วยนะจ๊ะ :01 :01

น้องโป๊บ เส้น 4 ชม เป็นไง เส้นอะไรๆ ของน้องโป๊บดูท่าจะกลับตัวอ่ะยัง

ฝากบอกเค้าด้วยนะว่า กลับตัวกลับใจสะตอนนี้เถอะนะ พี่ๆให้อภัยแล้ว TT

เส้น ma 5 เส้นเร็ว ตัดเส้น ช้า คือเส้น 10 วัน ลง มา ราคาลง แร้ว ถ้าเส้น 10 วันหักลงมาด้วยแสดงว่า ลงแรง แร้วนี้ เส้น 5 หักขึ้นไป แร้ว ไปรอตัดเส้น 10 ขึ้นไปด้านบน ก้อ ยืนยันว่าขึ้น แต่ ต้องดู อินดิเคเตอร์ ด้วยว่า ขึ้นไปมีแรงป่าว ขึ้นหนะ ขึ้นแน่ แต่แค่ไหนค่ะ

เส้น ma 5 เส้นเร็ว ตัดเส้น ช้า คือเส้น 10 วัน ลง มา ราคาลง แร้ว ถ้าเส้น 10 วันหักลงมาด้วยแสดงว่า ลงแรง แร้วนี้ เส้น 5 หักขึ้นไป แร้ว ไปรอตัดเส้น 10 ขึ้นไปด้านบน ก้อ ยืนยันว่าขึ้น แต่ ต้องดู อินดิเคเตอร์ ด้วยว่า ขึ้นไปมีแรงป่าว ขึ้นหนะ ขึ้นแน่ แต่แค่ไหนค่ะ

อันนี้ไม่ได้ถามพี่ตี๋ใช่ป่ะ ถามขาใหญ่ใช่เปล่า ^^

เออ น้องโป๊บ เห็นน้องโป็บเคยแซวอาจารย์ว่า W แล้ว มา ด้วย M ต่อไหม สุดท้ายมา M จริงๆ แล้วมันจะกลับไป W ไหมอ่ะจ๊ะ พวกหลักการมันมีแนวโน้มว่ายังไงต่อ รบกวนช่วยสอนคนแก่ด้วยนะจ๊ะ :01 :01

ไม่รบกวนคร่ะ มาแชร์กานคร่ะ นู๋ก้อไม่เก่งคร่ะ พี่ตี๋ก้อมีไรเด็ดๆๆฮาๆๆก้อ บอกกานมั่งนะคร๊า อิอิ

พี่ตี๋ ต้องการแบบไหนคร๊ะ เด๋วบอกเจ้าจัดหั้ยคร่ะ อิอิ