ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะลุงทอง

ทดสอบกราฟแล้วจะมาวิเคราะห์ให้ฟังหรือคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ส่วนตัวคิดว่าถ้าตัดคงเด้งขึ้นได้นิดหน่อยคับ ต้องรอเส้นรายวันยืนยันอีกทีว่าจะไปได้ไกลแค่ไหนคับ

#1181ปลาวาฬ

ขาประจำ

ขาประจำ

47 โพสต์

ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ วันนี้, 09:06 PM

มานทำท่าเหมือนจะลงไหมเนี่ย หลานโป๊บไม่อยู่ซะด้วย

รายวัน กับ ราย สัปดาห์ ยังลงได้อยู่คับ ที่เด้งขึ้นมาเป็นการรีบาว ใครที่ซื้อต่ำ ควรขาย 1630-1635 คับ

ป้าซื้อไว้สูงคับน้อง k สงสัยต้องกอดไว้ก่อนครับ แต่มันจะลงอีกลึกไหมครับ ตามแนวที่น้องโป๊ปให้ใช่ไหมครับ แล้วตกลงมันจะ rebound แค่ 1630-1635 แล้วก็จะลงต่อหรือครับ :_cd :_cd :_cd

จ้า อย่าลืมเตรียมความพร้อมของพอร์ทให้ดีด้วย :uu

ถ้ามีสถานะ

หนุ่มบอย เข้ามาจ๊ะเอ๋กับน้อง pope ก่อน

ไหงเป็นขาประจำตัวสีฟ้าๆหลังน้องญ่าละคะ

เร่งมือหน่อยน้า

ขอเทขายดอล มาซื้อทอง บ้างนะคะ ดอยเล็ก ดอยน้อย จะได้ออกกะเค้ามั่ง hpHgY.gif

น้องญ่าเป็นนักลงทุนตัวยงนะคะ เล่นทั้งดอล ทั้งทอง

น่าจะเป็นแม่เลี้ยงน้อยๆทางเหนือนะ ใช่ก่อเจ้า

คุณป้าปลาวาฬ ลุ้นให้ยืน 1635 ให้ได้คับ แต่ถ้าทองแท่ง กำไรแน่ๆคับแต่ต้องเดือน6 ขึ้นไปคับ

ตอนนี้ผมคิดว่ายังลงไม่สุดคับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ผิดถูกไม่ว่ากันนะคับ

ป้ารี ขายแล้วค่ะ 1631. รอรับกลับ คิดว่ามีโอกาสไหมค่ะคุณ kmusic

สวัสดีค่ะลุงทอง

ทดสอบกราฟแล้วจะมาวิเคราะห์ให้ฟังหรือคะ

เออใช่ว้าหลาน..ลุงมีกราฟเท่ห์ๆหลายอันอยู่

แต่ลุงเอามาลงม่ายค่อยเป็นอ่ะ ..สอนๆลุงหน่อยดิ..จริงๆนะเนี่ย

จะได้เอามาทำประโยชน์กะชาวบ้านเขาบ้าง..

มีคับ คุณป้ารี เล่นGF รึป่าวคับ แต่คืนนี้ผมว่าไม่น่าเปิดไว้นะคับ มันปิดยาว หนาวๆร้อนๆ

แต่ถ้ารับความเสี่ยงได้ น่าลุ้นมากคับ

ป้าซื้อไว้สูงคับน้อง k สงสัยต้องกอดไว้ก่อนครับ แต่มันจะลงอีกลึกไหมครับ ตามแนวที่น้องโป๊ปให้ใช่ไหมครับ แล้วตกลงมันจะ rebound แค่ 1630-1635 แล้วก็จะลงต่อหรือครับ :_cd :_cd :_cd

ไม่ต้องสั่นป้าวาฬ

กระทู้มือใหม่หัดวิ เพิ่งแหม๋บๆค่ำนี้ค่ะ นักวิเคราะห์สาวสวยบอกปีนี้เห็นแน่ทอง 1900 ดอลล์ หรือมากกว่า

ป้าเงินเย็นต้องใจเย็นๆ

oh

หนุ่มบอย เข้ามาจ๊ะเอ๋กับน้อง pope ก่อน

ไหงเป็นขาประจำตัวสีฟ้าๆหลังน้องญ่าละคะ

เร่งมือหน่อยน้า ........... อิอิ เป็นความสามารถเฉพาะตัวค่ะ ห้ามลอกเลียนแบบ

น้องญ่าเป็นนักลงทุนตัวยงนะคะ เล่นทั้งดอล ทั้งทอง

น่าจะเป็นแม่เลี้ยงน้อยๆทางเหนือนะ ใช่ก่อเจ้า

ญ่าไม่ได้เล่นดอลค่ะ แค่ดูประกอบทิศทางขึ้น-ลง ของทองเองค่ะ

ตะกี้รู้สึกแปลกๆ เพราะเห็นวิ่งทางเดียวกันค่ะ ปกติจะวิ่งสวน

กันกะดอล เลยต้องระมัดระวังเป็นพิเศษค่ะ

เพราะ GF กะ GS มันวิ่งเร็วชมัดเลยค่ะ 55+

อีกอย่าง ยังไม่ถึงขั้นแม่เลี้ยงเจ้า เป๋นแค่นักลงทุนตั๋วหน้อยๆอ่ะเจ้า

เป็นเม่าไร้ปีกต้วมเตี้ยมๆ อยู่เลยเจ้า :32

ฝากเพลงเก่าๆ ม่วนๆ มาฮื้อฟังโตยเจ้า...

ถูกแก้ไข โดย TonYa

เออใช่ว้าหลาน..ลุงมีกราฟเท่ห์ๆหลายอันอยู่

แต่ลุงเอามาลงม่ายค่อยเป็นอ่ะ ..สอนๆลุงหน่อยดิ..จริงๆนะเนี่ย

จะได้เอามาทำประโยชน์กะชาวบ้านเขาบ้าง..

เราก็ทำไม่เป็น แถมแก่แล้วค่ะแต่อาจจะน้อยกว่าลุงทอง

งั้นตอนนี้หนูโป๊บไม่อยู่ ให้พี่ K music ก็ได้ค่ะ เค้าใจดีน่าจะสอนเก่ง

โบ๊ยไปเลย5555

วันนี้ขอตัวออกไปทำงานก่อนนะคับ ไม่เอาไอแพดไปด้วย กลัวหายคับ

โชคดีไม่มีดอยทุกท่านคับ

อ่า เหลือบมาเห็น โพสคุณลุงทอง ผมก็ทำไม่เป็นคับ 555 รอคุณโป๊ปมาละกันนะคับ ไปทำงานแระคับ โชคดีทุกคนคับ

กราฟอะไรคะ เผื่อจะช่วยสอนให้ได้ คุณลุงทอง