ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตามเจ้ามือ นู๋ต้องของเวลา พี่อลันไปเล่น หมากล้อม กะเจ้า ก่อนคร่ะ เด๋วมาบอก อิอิ ;)

อยากเล่นหมากเก็บเลยค่ะ คุณน้อง

สวัสดีค่ะ พี่กบ..รวยๆๆ นะคะ วันนี้

ฟังเพลงคลายเครียด กันดีกว่าค่ะ

โอเลยค่ะน้องญ่า

นี่ก็ว่าจะชวนน้องโป๊บ คุณรี ไปเล่น crossword บ้างไรบ้างค่ะ

ปล เพลงเพราะ MV มันส์มากค่ะ^________^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามบ่ายค่าทุกๆคน^_________^

สวัสดีค่ะ คุณgejen เข้าไปถาม กูรู ในห้องข่าว-บทความฯล ยังค่ะ ในนั้นมีคนเก่งเยอะ น่าจะให้คำแนะนำได้นะคะ. เกี่ยวกับพวกกองทุนนะค่ะ

โพสยากจังเลย เด็กใหม่ยังทำไม่ค่อยเป็น เฮ้ออ yxJX9.gif

โพสอะไรยากคะน้องญ่า

พี่กบก็เห็นหนูโพสต์อะไรก็ได้ทุกที

ปล. หนูสวยอยู่แล้ว ขอให้เฮงๆรวยๆเช่นกันนะค้า

สวัสดีค่ะ คุณgejen เข้าไปถาม กูรู ในห้องข่าว-บทความฯล ยังค่ะ ในนั้นมีคนเก่งเยอะ น่าจะให้คำแนะนำได้นะคะ. เกี่ยวกับพวกกองทุนนะค่ะ

อ่านตลอดค่ะ

เข้าไปก็เห็นคุณรีในกระทู้บ่อยๆ

มีข้อสงสัยอะไรก็จะลองถามกูรูดูค่ะ

ขอบคุณมากนะค้า^_______^

วันนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน ตกหล่นไม่ได้ทักทายใครขออภัยด้วยนะคร่ะ. พรุ่งนี้จะได้หยุด สงกรานต์ 12-18 รวม7วัน ต้องรีบทำงานค่ะ. ใครไปเที่ยวไหนกันบ้างค่ะ แชร์ กันหน่อย. ส่วนpa'ree ไปทะเลกันดีกว่า. คริคริ

วันนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน ตกหล่นไม่ได้ทักทายใครขออภัยด้วยนะคร่ะ. พรุ่งนี้จะได้หยุด สงกรานต์ 12-18 รวม7วัน ต้องรีบทำงานค่ะ. ใครไปเที่ยวไหนกันบ้างค่ะ แชร์ กันหน่อย. ส่วนpa'ree ไปทะเลกันดีกว่า. คริคริ

^__________^

ไปทะเลดีค่ะคุณรี สดชื่นรับโอโซน อาหารทะเลสดอร่อย

ปกติวันหยุดเทศกาล กบและครอบครัวจะไม่ไป ตจว ค่ะ

เพราะอยู่กรุงเทพสบายกว่า ไปไหนหรือหาอาหารทานจะสะดวกมาก(รถไม่ติด ที่จอดรถหาง่าย)

แล้วทุกสงกรานต์ เราจะไปรดน้ำดำหัวคุณแม่ ทานอาหารร่วมกันกับคุณแม่และครอบครัวพี่ๆน้องๆค่ะ

เป็็นโปรแกรม mt4 ชื่อ tradeintercepter ค่ะ ใช้ดู realtime. ตีเส้น หาค่าต่างๆได้ แต่ยังทำไม่ค่อยเป็นมือใหม่ค่ะ ลองค้นหาในห้อง จบ ป๔ ของ อ.cz ก็ได้ค่ะ คุณ กุ้ง เคยเอามาลงไว้ หน้าแรกๆ ค่ะ ลองหาดูนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณ Paree

จะลองหาดู เพราะดู linkgfx อยู่

เที่ยวทะเล เผื่อเด็กดอยด้วยนะคะ ป้ารี ZyDrt.gif

เที่ยวทะเล เผื่อเด็กดอยด้วยนะคะ ป้ารี ZyDrt.gif

แล้วน้องญ่าจะชวนพี่บอยไปแอ่วเหนือก่อ

รดน้ำดำหัวผู้ใหญ่เป็นศิริมงคล

แถมสาดน้ำที่เจียงใหม่ ก็ม่วนจ้าดนัก

เปียกทัลวัล ทุ๊กวัล5555

เกิดแผ่นดินไหว8.7ริกเตอร์ที่ อาเจะ. คาดการณ์ว่าจะเกิดสึนามิ คนภาคใต้ได้รับการเตือนภัยแล้ว ใครอยู่ภาคใต้ขอให้ปลอดภัยนะค่ะ

ยินดีนักเจ้า

เกิดแผ่นดินไหว8.7ริกเตอร์ที่ อาเจะ. คาดการณ์ว่าจะเกิดสึนามิ คนภาคใต้ได้รับการเตือนภัยแล้ว ใครอยู่ภาคใต้ขอให้ปลอดภัยนะค่ะ

โอ้โห 8.7 ริกเตอร์ ขอให้คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองทุกคนด้วยนะค้า

กลับมาเจอข่าวใต้แผ่นดินไหว ต๊กใจหมดเลย

แล้วน้องญ่าจะชวนพี่บอยไปแอ่วเหนือก่อ

รดน้ำดำหัวผู้ใหญ่เป็นศิริมงคล

แถมสาดน้ำที่เจียงใหม่ ก็ม่วนจ้าดนัก

เปียกทัลวัล ทุ๊กวัล5555

พี่กบ อู้เหนือเก่งแต๊ๆ เนาะเจ้า สงสัยจะเป๋นคนเหนือ ย้ายไปอยู่กรุงเทพเนาะ

อ้ายบอย เปิ้นกั๋วน้ำ คงบ่กล้ามาเจียงใหม่อ่ะเจ้า ... :_cd

ถูกแก้ไข โดย TonYa

แผ่นดินไหวรุนแรง 8.9 ถล่มอาเจะห์ จับตาคลื่นยักษ์ก่อตัวในมหาสมุทรอินเดีย. เมื่อเวลา 15.38 น.

โดย ASTVผู้จัดการออนไลน์ 11 เมษายน 2555 15:56 น.

เครื่องวัดแรงสั่นสะเทือนแผ่นดินไหว

เอเอฟพี/เอเจนซี - เกิดเหตุแผ่นดินไหวทางตะวันตกเฉียงใต้ของจังหวัดบันดา อาเจะห์ โดยกรมสำรวจทางธรณีวิทยาสหรัฐฯ ระบุมีความรุนแรงขนาด 8.9 ขณะที่ศูนย์เตือนภัยสึนามิแปซิฟิกประกาศจับตาดูคลื่นยักษ์ในฝั่งมหาสมุทรอินเดียแล้ว

แก้ไขโดย เด็กขายของ, วันนี้, 04:06 PM.