ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ล้อคไว้พี่ตี๋

จัดไป นั่งดูบ่วงดีกว่า มันน่ากลัวดีนะ ขนลุกเป็นช่วงๆ ไม่รู้มาจากหนัง หรือน้องทอง :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

MONTHLY BUDGET STATEMENT

Actual: 18:00 GMTCons.: -196BPrevious: -232B

The Monthly Budget Statement released by the Financial Management Service summarizes the financial activities of federal entities, disbursing officers, and Federal Reserve banks. A positive budget statement that receipts exceed budgetary outlays is seen as bullish for the USD. On the other hands, a negative figure (deficit) that indicates government debt is seen as bearish.

FED'S BEIGE BOOK

The Beige Book reports on the current US economic situation. Through interviews with key business contacts, economists, market experts, and other sources are gathered by each of the 12 Federal Reserve Districts. The survey gives a picture of the overall US economic growth. An optimistic view of those authorities is considered as positive, or bullish for the USD, whereas a pessimistic view is considered as negative, or bearish for the Dollar.

Fed Beige Book, speeches

Coming up in the U.S., the Federal Reserve will release it’s Beige Book, a compilation of anecdotes the economy, at 2 p.m. Eastern time.

Analysts will parse the report for any indication that would make Fed officials more or less inclined to extend or implement a new bond-buying program – what many have dubbed a third round of quantitative easing, or QE3.

ช่วงที่จะออก คือ ตี 1 แล้วมีแนวโน้มว่า เงินทุนขาดแคลน เป็นหนี้สินมากมาย เมื่อเปรียบเทียบกับตัวเลข GDP งานนี้ ก็ใครมีเนิน ก็นั่งฝันรอตัวเลขตอนปิดตลาด

แหล่งที่มา จากเฮียเด็กขายของ ห้อง ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

ถูกแก้ไข โดย IamTeeKub

ขอบคุณครับ

พี่เด๊บ คราวหลังมากะทู้นี้ขอหั้ยพูด ว่า "คัม-ซา-ฮัม-นีดา" ดีกว่าพี่ ขอบคุณ ภาษาเกาหลี จะได้ไม่ซ้ำใคร อิอิ

ว่าแล้วค่ำคืนนี้ ขอไปนอนดูบ่วงกับแอร์เย็นๆ หน่อยนะจ๊ะ ฝันดีน้องโป๊บ ตื่นมาพรุ่งนี้คงได้ขุดทำกำไร มีสัญญาณอะไรรายงานด้วยนะจ๊ะ

ฝันดีน้องโป๊บ คุณป้า คุณกระต่ายทอง และทุกๆ ท่าน

ว่าแล้วค่ำคืนนี้ ขอไปนอนดูบ่วงกับแอร์เย็นๆ หน่อยนะจ๊ะ ฝันดีน้องโป๊บ ตื่นมาพรุ่งนี้คงได้ขุดทำกำไร มีสัญญาณอะไรรายงานด้วยนะจ๊ะ

ฝันดีน้องโป๊บ คุณป้า คุณกระต่ายทอง และทุกๆ ท่าน

พรุ่งนี้พี่ตี๋ อยากถือ สว่าน หรือ พลั่ว

พรุ่งนี้พี่ตี๋ อยากถือ สว่าน หรือ พลั่ว

ขอเป็นระเบิด ได้ไหมน้องโป๊บ ไม่ต้องขุดนาน :32

Goodnight ค่ะน้องตี๋. บ่วงจบพอดี

เพื่อนๆหนีปายนอนกานหมดเรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่ :_cd

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอโทษที ที่มาตอบช้า พอดีออกทำงานที่ลูกค้า ทั้งวัน อาการน่าจะเป็น ไวรัส พวก adware ครับ

ใช้โปรแกรม combofix น่าจะหาย ยังไงให้ผม remote ไปดูให้ก้อได้นะ

ขอบคุณมากค่ะ คุณmangmoyai

แล้ว remote นี่เป็นไง ทำยังไงค่ะ

ฝากเพลงให้น้องทองค่ะ รอตั้งแต่เช้าาาาาาาาา :_02

เพื่อนๆหนีปายนอนกานหมดเรื่องนี้ถึงครูอังคณาแน่ :_cd

ครูอังคณาอีกแล้วหรอคะ คุณต่าย 55+ ยังมีอีกหลายตอนยังไม่จบ.. อิอิ :_cd

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ขอบคุณมากค่ะ คุณmangmoyai

แล้ว remote นี่เป็นไง ทำยังไงค่ะ

ยังไง PM มาคุยก้อได้ครับ พี่ต้องลงโปรแกรมตัวนึงชื่อ TEAMVIEWER แล้วบอกเลขรหัสมาให้ผม ก้อจะเข้าไปดูเครื่องพี่ได้ครับ

ฝากเพลงให้น้องทองค่ะ รอตั้งแต่เช้าาาาาาาาา :_02

พี่กบ น้องโป๊บ คุณป้าข้างบ้าน ฟังด้วยคนนะคะ

เพลงเพราะ ฮิตติดหู แต่แอบเศร้านะคะ