ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณเคแท้กๆกับน้องโป๊บ

ดูกราฟแล้วคิดว่ามีโอกาสไหมคะที่ทองจะร่วงหรือขึ้นแรงในช่วงสงกรานต์

หรือว่าอัพแอนด์ด๋าวๆๆๆไปตลอด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1656.43 1647.99 1634.33 แนวรับ

:_O59 ไม่อยากดูมานแร้ว เพราะมานสวิง

ถูกแก้ไข โดย popedern

รุ่นป้าต้องครูไหว คร่ะ ครูไหวใจร้าย นู๋จำได้ ตอนนู๋ตัวสูง 50 เซน มานมีหนังเรื่องนี้ คร่ะ อิอิ :D

ไม่อาวอ่ะ ตอนนี้เค้ากำลังฮิตครูอังคนา ใจดี

ครูไหวใจร้าย รุ่นใหญ่ไปแล้ว หนูอย่าไปบอกใครซี่

คิดว่า สวิง 1600-1700 ป้า มานต้องรอเม่าไทยคร่ะ ไม่งั้นไม่มันส์ อิอิ

ไม่อาวอ่ะ ตอนนี้เค้ากำลังฮิตครูอังคนา ใจดี ครูไหวใจร้าย รุ่นใหญ่ไปแล้ว หนูอย่าไปบอกใครซี่

ป้าอายุแค่ 35 เองม่ายช่ายหรอคร๊ะ อิอิ

ป้าอายุแค่ 35 เองม่ายช่ายหรอคร๊ะ อิอิ

หนูน่ารักก็ตรงนี้ล่ะ5555

ไม่ต้องห่วงเรย เจ้าไม่ยอมเอาลงแน่ ไซคเวย์ รอข่าวหั้ย นลท ลากขึ้น

คิดว่า สวิง 1600-1700 ป้า มานต้องรอเม่าไทยคร่ะ ไม่งั้นไม่มันส์ อิอิ

อยากให้มา 1600 เนาะ ป้าๆพี่ๆเพื่อนๆจะได้เก็บกาน

น้องโป๊บขรา

หนูไปเล่น crossword กับเจ้าซิคะ เจ้าเป็นฝรั่งจะได้สั่งลงให้ตามหนูบอก

สุขสันต์วันสงกรานต์ นะค่ะทุกท่าน

สิบสาม เมษามหา สงกรานต์

เราชาวไทย เบิกบาน ทั่วทุกหน

ทำบุญใส่ บาตรเช้า เอามงคล

สรงน้ำพระ ร่วมขนทราย ก่อเจดีย์

พอสายรด น้ำดำหัว ท่านผู้ใหญ่

พ่อแม่ครู อวยไชย ให้สุขศรี

มอบมะลิ บูชา บุพการี

แล้วชวนเพื่อน น้องพี่ เล่นน้ำกัน

อากาศร้อน ผ่อนคลาย ได้เย็นฉ่ำ

แสนสดชื่น เช้าค่ำ ต่างสุขสันต์

หยอกกระเซ้า เศร้าหาย มลายพลัน

ครอบครัวพร้อม สรวลสรร อิ่มเอมใจ

เป็นโอกาส แสนดี ปีละหน

ลูกหลานครบ ทุกคน ร่วมปีใหม่

สืบสาน ประเพณี แบบไทยไทย

ยิ้มระรื่น สดใส ในสงกรานต์

ปีใหม่ไทย หวังให้ ประสบโชค

คลายความทุกข์ คลายเศร้าโศก จงสุขสันต์

หวังมวลมิตร เพื่อนพ้อง สำราญกัน

ทุกทิวา ราตรีกาล ตราบนานเนา......

จากใจ pa"ree

สุขสันต์วันสงกรานต์ นะค่ะทุกท่าน

สิบสาม เมษามหา สงกรานต์

เราชาวไทย เบิกบาน ทั่วทุกหน

ทำบุญใส่ บาตรเช้า เอามงคล

สรงน้ำพระ ร่วมขนทราย ก่อเจดีย์

พอสายรด น้ำดำหัว ท่านผู้ใหญ่

พ่อแม่ครู อวยไชย ให้สุขศรี

มอบมะลิ บูชา บุพการี

แล้วชวนเพื่อน น้องพี่ เล่นน้ำกัน

อากาศร้อน ผ่อนคลาย ได้เย็นฉ่ำ

แสนสดชื่น เช้าค่ำ ต่างสุขสันต์

หยอกกระเซ้า เศร้าหาย มลายพลัน

ครอบครัวพร้อม สรวลสรร อิ่มเอมใจ

เป็นโอกาส แสนดี ปีละหน

ลูกหลานครบ ทุกคน ร่วมปีใหม่

สืบสาน ประเพณี แบบไทยไทย

ยิ้มระรื่น สดใส ในสงกรานต์

ปีใหม่ไทย หวังให้ ประสบโชค

คลายความทุกข์ คลายเศร้าโศก จงสุขสันต์

หวังมวลมิตร เพื่อนพ้อง สำราญกัน

ทุกทิวา ราตรีกาล ตราบนานเนา......

จากใจ pa"ree

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพร

ขอให้คุณรีและครอบครัวไปเที่ยวสงกรานต์ที่ทะเลให้สนุกสดชื่น

เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพนะคะ

คุณรีจะเดินทางวันนี้หรือพรุ่งนี้คะ

ตลาดน่าง่วงนอนแท้ ห้าวววววว......

คุณเค

อยู่เชียงใหม่ใช่ไหมคะ

สงกรานต์เจียงใหม่ม่วนแต้ๆเนาะ

ปะแป้ง เล่นน้ำสงกรานต์ให้สนุกนะค้า

ช่วงปีใหม่ไทยเล่นดนตรีที่ร้านตลอดหรือเปล่าค้า

เตรียมเดินทางสู่ตรังก่อนนะครับ เที่ยวสงกรานต์ให้สนุก ง่วง + เมาไม่ขับนะครับ เดินทางปลอดภัยทั้งพวกคุณ และ ผมครับ :32

เปิดสงกรานต์มาๆ ร่วมกันเก็บเงินเก็บทองกันครับพี่น้อง :uu

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพร

ขอให้คุณรีและครอบครัวไปเที่ยวสงกรานต์ที่ทะเลให้สนุกสดชื่น

เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพนะคะ

คุณรีจะเดินทางวันนี้หรือพรุ่งนี้คะ

คุณเค

อยู่เชียงใหม่ใช่ไหมคะ

สงกรานต์เจียงใหม่ม่วนแต้ๆเนาะ

ปะแป้ง เล่นน้ำสงกรานต์ให้สนุกนะค้า

ช่วงปีใหม่ไทยเล่นดนตรีที่ร้านตลอดหรือเปล่าค้า

เล่นตลอดคับ คนเยอะมากๆ มาเที่ยวเชียงใหม่กันบ้างนะคับ พี่ๆน้องๆ

เตรียมเดินทางสู่ตรังก่อนนะครับ เที่ยวสงกรานต์ให้สนุก ง่วง + เมาไม่ขับนะครับ เดินทางปลอดภัยทั้งพวกคุณ และ ผมครับ :32

เปิดสงกรานต์มาๆ ร่วมกันเก็บเงินเก็บทองกันครับพี่น้อง :uu

สุขสันต์วันสงกรานต์และวันครอบครัวของไทยเราค่ะน้องตี๋

เที่ยวให้สนุก เดินทางโดยสวัสดิภาพนะค้า^_____^

ขอให้เที่ยวให้สนุกนะค่ะ อย่าลืมตามข่าวแผ่นดินไหวด้วยนะค่ะ ยังวางใจไม่ได้