ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ร้อนมั้ยค้าาา เค้าร้อนใน เย็นนอก ขอบอกให้น้องpopeกินนำ้เยอะๆ เพื่อนๆด้วยค่ะ T200412_01C.gif

วันนี้ข่าวคุณต่ายมาน้อยจัง หาข่าวอยู่เหรอคะคนสวย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ เม่าทองทุกท่าน เป็นไงคะ ขายหมู ตกรถ เหมือนแพทบ้างมั้ยคะ

ตอนนี้รอหาจังหวะเข้าใหม่ คันมืออีกแร้ว เค้าให้ขาย เราเริ่มจะเข้าซื้อมันเป็นยังไงเนี่ย สับสนในชีวิตอีกแร้วววว

ยังไงขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆทุกคนนะคะ สู้ๆ ถึงแม้ว่าไม่ค่อยเข้ามาเขียน แต่อ่านทุกกระทู้ ทุกข้อความ ทุกท่าน

อยาก กด like ให้ทุกคนเลย จ้า

ตอนนี้ติดกระทู้ นี้ยิ่งกว่า ติดนิยายอีกค่ะ สงสัยว่าเวลาเจอหน้ากันครั้งแรกคง คุยกันยังกะรู้จักกันมานาน อิอิ

ตั้งชมรมคนรักน้องโป๊บกันดีมั้ยคะ :54

I'm in ka!!! รักน้องโป๊ป!!!

พี่ลีลาวดีคะ เหมือนตอนนี้มันหลุดเส้นประเขียวแล้วป่าว ดูไม่ค่อยเป็น รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ กลัวขายหมูอีก รอบนี้ยังไม่ได้ลำไยกะใครเค๊าเลย ฮือๆ

ยังไม่หลุดคะ ถ้าหลุดแล้วจะบอกนะคะ

สวัสดีค่าน้องแพท

หนูตามติดนิยาย(แต่เรื่องจริง)กระทู้ไปเรื่อยๆนะคะ อ่านข้อมูลและฟังนักวิเคราะห์จากสถาบันต่างๆ

ถ้าสงสัยการเทรดอะไรก็ถามเซียนโป๊บ และผู้รู้ในที่นี้ได้

โชคดีต่อจากนี้ไปนะค้า^_________^

ขอบคุณ นะค้า ติดตามตลอดค่ะ

ยังไม่หลุดคะ ถ้าหลุดแล้วจะบอกนะคะ

ขอบคุณนะคะ ขอบคุณมากๆเลย

ที่มา : อินโฟเควสท์

วันที่ : 27 เมษายน 2555

สัญญาทองคำตลาดนิวยอร์กปิดพุ่งขึ้นเมื่อคืนนี้ (26 เม.ย.) เนื่องจากการอ่อนค่าของสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐได้ช่วยกระตุ้นแรงซื้อในสัญญาทองคำอย่างคึกคัก นอกจากนี้ ตลาดยังได้ปัจจัยบวกจากการที่ประธานธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ยืนยันความพร้อมที่จะกระตุ้นเศรษฐกิจเพิ่มเติม

สัญญาทองคำตลาด COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบเดือนมิ.ย.พุ่งขึ้น 18.2 ดอลลาร์ หรือ 1.1% ปิดที่ 1,660.5 ดอลลาร์/ออนซ์

สัญญาโลหะเงินส่งมอบเดือนพ.ค.เพิ่มขึ้น 85.1 เซนต์ ปิดที่ 31.207 ดอลลาร์/ออนซ์ และสัญญาโลหะทองแดงส่งมอบเดือนพ.ค.เพิ่มขึ้น 6.7 เซนต์ ปิดที่ 3.767 ดอลลาร์/ปอนด์

ส่วนสัญญาพลาตินัมส่งมอบเดือนก.ค.พุ่งขึ้น 22.90 ดอลลาร์ ปิดที่ 1,570.20 ดอลลาร์/ออนซ์ และสัญญาพลาตินัมส่งมอบเดือนมิ.ย.พุ่งขึ้น 17.55 ดอลลาร์ ปิดที่ 672.65 ดอลลาร์/ออนซ์

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า สัญญาทองคำดีดตัวขึ้น เนื่องจากนักลงทุนส่งแรงซื้อเข้าหนุนอย่างคึกคัก หลังจากเบน เบอร์นันเก้ ประธานเฟดยืนยันว่า เฟดมีความพร้อมที่จะใช้มาตรการเพิ่มเติมเพื่อกระตุ้นการขยายตัวของเศรษฐกิจ และยังกล่าวด้วยว่า เขาเตรียมที่จะใช้งบดุลบัญชีของเฟด เพื่อกระตุ้นการขยายตัวทางเศรษฐกิจหากจำเป็น

การแสดงความคิดเห็นของเบอร์นันเก้ได้ฉุดสกุลเงินดอลลาร์ร่วงลง โดยดัชนีดอลลาร์ปรับตัวลงมาอยู่ที่ระดับ 78.93 จุดเมื่อวานนี้ จากระดับของวันพูที่ 79.072 จุด นอกจากนี้ ตลาดทองคำยังได้ปัจจัยบวกจากการพุ่งขึ้นของตลาดหุ้นและตลาดน้ำมันของสหรัฐ หลังจากสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์แห่งชาติของสหรัฐเปิดเผยว่า ดัชนีการทำสัญญาขายบ้านที่รอปิดการขาย (pending home sales) เดือนมี.ค. ปรับตัวขึ้น 4.1% แตะ 101.4 จุด ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนเม.ย.2553

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ เม่าทองทุกท่าน เป็นไงคะ ขายหมู ตกรถ เหมือนแพทบ้างมั้ยคะ

ตอนนี้รอหาจังหวะเข้าใหม่ คันมืออีกแร้ว เค้าให้ขาย เราเริ่มจะเข้าซื้อมันเป็นยังไงเนี่ย สับสนในชีวิตอีกแร้วววว

ยังไงขอเป็นกำลังใจให้เพื่อน ๆทุกคนนะคะ สู้ๆ ถึงแม้ว่าไม่ค่อยเข้ามาเขียน แต่อ่านทุกกระทู้ ทุกข้อความ ทุกท่าน

อยาก กด like ให้ทุกคนเลย จ้า

ตอนนี้ติดกระทู้ นี้ยิ่งกว่า ติดนิยายอีกค่ะ สงสัยว่าเวลาเจอหน้ากันครั้งแรกคง คุยกันยังกะรู้จักกันมานาน อิอิ

ตั้งชมรมคนรักน้องโป๊บกันดีมั้ยคะ :54

สว ห้องนี้ติดน้องpopeงอมแงม มีสาวๆมาแจมบ้างคงดี หนุุ่มๆไม่ค่อยมี เลยวัยเอากานกันแล้วทั้งนั้น อะ๊อะ๊โปรดทราบ หนุ่มๆ ห้องนี้ใจนักเลงทั้งนั้น กล้าบ้า กล้าลุย likeทุกคนเลยค่ะ ทักทายกันก่อนนะ เด๊วค่อยมาสาระกันทีหลัง รอคุณต่ายย่อยข่าวมาให้ก่อน รออ่านอยู่น้าาา

แท่งเขียวๆมาใหญ่เลย ทำไงดีค้าาา ข่าวก็ยังไม่ได้อ่าว กราฟก็ยังไม่ได้ดู หนุ่มขาสั้นบ้างยาวบ้าง(ดชเม่า) ทำไรยัง