ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่บอย ใช่ย่อยที่ไหน ไวเป็นงูเลี้อย เหมือนกันค่ะ :gd ป้าวาฬ 55+

ไม่ต้องทึ่งค่ะ ป้าวาฬ จอเดียวอ่ะดีแล้ว..ตอนสึนามิมา

ญ่าทำรัยแทบไม่ทันเลยค่ะ... จอเดียวยังพอรับมือ

หลายจอ อ้วกเลยค่ะ เศร้าสุดชีวิต ...... yoyoemoticon1066.gif yoyoemoticon1066.gif

ตกลงเทรดเก่ง แนะนำเป็น แต่ hyperactive ทั้งคู่ ^_____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Thank you หลายๆจ้ะน้องpope มันจามาคืนนี้มั้ยนี่ ชักง่วงแล้วซิ.

Good night ตื่นมารับทรัพย์รวยๆกันทุกคนนะคะ

:bye

ถูกแก้ไข โดย Alan

ราตรีสวัสดิ์ ไว้ก่อนเหมือนกัน กลัวหลับเพราะง่วงอะ

ของป้าวาฬ ปิดกี่โมง

ปิดเที่ยงคืนจ้า ไม่เป็นไร พรุ่งนี้ลุ้นใหม่จ้า

คุณญ่าเก่งจัง ซูฮกเธอเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ แต่ไม่เก่งหรอกค่ะ เพราะเจ๊งปายเยอะแล้วค่ะ คุณอลัน icon_112.gif

ตอนนี้ต้องมาเริ่มต้นสู้ใหม่กันอีกยกค่ะ เฮ้ออ ต้องระมัดระวัง ตัวมากกว่าเดิมค่ะ

หลายจอ......ไม่เอาแล้วค่ะ เข็ดๆ จิงๆ icon_112.gif

ฝันดีค่ะ คุณอลัน :D .............

ถูกแก้ไข โดย TonYa

วันนี้จะมี แสงสุดท้าย แว๊ปๆ มาอีกมั๊ยน๊อ ^_^

น้องพีช พัชร เค้าน่ารักดีนะคะน้องญ่า แสดงหนังเก่งด้วย

เพลงเพราะดีค่ะและมีความหมาย

วันนี้จะมี แว๊ป มั้ย ราตรีนี้ยังอีกยาวค่ะ5555

น้องพีช พัชร เค้าน่ารักดีนะคะน้องญ่า แสดงหนังเก่งด้วย

เพลงเพราะดีค่ะและมีความหมาย

วันนี้จะมี แว๊ป มั้ย ราตรีนี้ยังอีกยาวค่ะ5555

ค่ะ น่ารักดีค่ะ เพลงก้อความหมายดี....

ส่วน หนังเค้าก้อเล่าประวัติของเถ้าแก่น้อยได้ดีนะคะ :D

ขอบคุณค่ะ คุณวาฬ สงสัยAlan จะตกรถหลายคันนะนี่

เข้าใจความรู้สึกเรย ก่อนนี้วาฬตกรถตลอด เศร้ามากๆ ยิ่งลนยิ่งผิดทาง เดี๋ยวนี้นิ่งขึ้น พยายามมาอ่านที่น้องโป๊บโพสต์ไว้ แล้วค่อยๆหาช่องที่เข้าแล้วสบายใจ ชอบที่น้องโป๊บเค๊าหาจุดที่ค่อนข้างปลอดภัยให้ เดี๋ยวนี้เลยไม่เครียดแล้ว ไม่ทันรอบนี้รอขึ้นรอบใหม่

พี่อลันน่าจะเก่งกว่าวาฬเยอะ เดี๋ยวก็หาจังหวะขึ้นรถได้ วาฬเอาใจช่วยนะจ๊ะ

เข้าใจความรู้สึกเรย ก่อนนี้วาฬตกรถตลอด เศร้ามากๆ ยิ่งลนยิ่งผิดทาง เดี๋ยวนี้นิ่งขึ้น พยายามมาอ่านที่น้องโป๊บโพสต์ไว้ แล้วค่อยๆหาช่องที่เข้าแล้วสบายใจ ชอบที่น้องโป๊บเค๊าหาจุดที่ค่อนข้างปลอดภัยให้ เดี๋ยวนี้เลยไม่เครียดแล้ว ไม่ทันรอบนี้รอขึ้นรอบใหม่

พี่อลันน่าจะเก่งกว่าวาฬเยอะ เดี๋ยวก็หาจังหวะขึ้นรถได้ วาฬเอาใจช่วยนะจ๊ะ

ป้าวาฬใจนิ่ง เก่งขึ้นทุกวันเลย วันพรุ่งนี้ป้าขายก็จะกำไรอีก สุดยอด

ป้าวาฬใจนิ่ง เก่งขึ้นทุกวันเลย วันพรุ่งนี้ป้าขายก็จะกำไรอีก สุดยอด

ฮ่า ฮ่า พี่กบไม่รู้อะไร วาฬเคยขายหมู 3วันติดเลย และยังขายเรื่อยๆจนบัดนี้ อิอิ

ถ้าไม่หลุด 1658 มานก้อเป็นแบบนี้อีกอ่ะ ป้า พี่ญ่า

ฮ่า ฮ่า พี่กบไม่รู้อะไร วาฬเคยขายหมู 3วันติดเลย และยังขายเรื่อยๆจนบัดนี้ อิอิ

ก็อย่างที่เขาว่าอ่ะ ป้าโชคดี ขายหมูดีกว่าติดดอย เนาะ!^_____^

ถ้าไม่หลุด 1658 มานก้อเป็นแบบนี้อีกอ่ะ ป้า พี่ญ่า

ไม่อาวดึ๋งดั๋งๆแบนนี้

จะอาวแบบที่แม่ทัพใหญ่บอกเสี่ยงน้อยแต่กำไรแน่^_____^

Like ค่ะ น้องโป๊ป สงสัยว่า...จะไม่หลุดนะคะ :D

ถ้ากระทิงมันตัดเชือก แสดงว่าน้องหมีจะไม่กลับมาแล้วใช้ไหม :uu

http://youtu.be/LLaiHcnLwDM

มีอยู่จริงหรือเปล่า..ฝากให้เพื่อนๆ ที่ง่วงนอน

นอนหลับฝันดี กันทุกคนนะคะ 18images.jpg