ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

นอนกันยัง คีย์ไม่รู้เรื่องแหล่ว พี่กบนี่เปน มนุษย์กบรึปล่าวเนี่ย หลับทีหลัง ตื่นก่อนทุกที อาบนำ้ยัง นอนกี่โมง ตื่นกี่โมงคะ

ตะกี้ไปอาบน้ำมา อยากอยู่ในเทรนขาขึ้นกะพวกเราสักกะที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ได้จ้า คอยบอกด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณมากจ้า ราตรีสวัสดิ์นะคะคนเก่ง ราตรีสวัสดิ์พี่กบ พี่auntnextdoor และทุกๆท่านด้วยค่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่าป้าวาฬ

don't worry, should be happy เพราะมีน้องโป๊บคนเก่งคอยแนะนำ แถมมีพวกเราคอยปลอบใจกันเองด้วย5555

หลับฝันดีนะค้า

พรุ่งนี้มา say hello และเมาส์มอยกันใหม่น้า

ขอบคุณค่ะพี่กบที่เป็นห่วง วาฬหายไปทำใจค่ะ พอดีเล่นระยะกลาง อาทิตย์ที่แล้วไม่ได้ขาย ตอนนี้ดอยเต็มเลย ทั้งใหม่ทั้งเก่า ของเก่าดูไกลโพ้น ของใหม่ก็สาหัสเลย ท้อสุดๆเลยตอนนี้พี่กบจ๋า

ระยะกลางดีแล้วค่ะ จะได้ไม่มึน55

มีดอย เดี๋ยวเดือน 2 เดือน ขายได้หมดแหละ คอยมารับแผนน้องโป๊บนะคะ^________^

ส่งเนื้อร้องให้ด้วย เพลงsweet dreams ในเนื้อเพลงมันมี ทั้งฝันดี ฝันร้าย เพื่อนๆ เลือกเอาละกัน

http://www.youtube.com/watch?v=G5MmCczzHm0&feature=youtube_gdata_player

เลือกแต่ฝานดีค่ะ ส่วนฝันหวานขอเก็บไว้ให้ popedern คืนนี้ก็แล้วกาน

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณมากๆค่ะ ทั้งใน IM ด้วยนะคะ จุ๊ฟไนท์ค่ะน้องโป๊ป :32

ป้าๆๆ

แม่หญิงงามกางจ้องคนนี้ไปไหนค้า ยังไม่ได้ฟังเพลงหว๊านหวานจากดีเจเจ้านางเลย

ขอบคุณพี่กบ ป้า auntnextdoor และทุกๆท่านค่ะ นอนหลับฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ทั้งใน IM ด้วยนะคะ จุ๊ฟไนท์ค่ะน้องโป๊ป :32

ป้าๆๆ

แม่หญิงงามกางจ้องคนนี้ไปไหนค้า ยังไม่ได้ฟังเพลงหว๊านหวานจากดีเจเจ้านางเลย

เจ้านางน้อยอาจไปนอนหลับแล้ว งั้นพี่กบไปนอนบ้าง

ฝันหวานนะค้าเจ้านางน้อย

ราตรีสวัสดิ์

ฝันหวานฝันน้องโป๊บนะค้าทุกคน

ฝากเพลงหวานๆ ให้ฟังก่อนนอนค่ะ :D

ฝันดีค่ะ พี่กบ ป้าวาฬ ป้าข้างบ้าน น้องโป๊ป พี่บอย เพื่อนๆทุกคน ... ^_^

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ขอบคุณน้องโป๊ปด้วยนะคับ

ฝันดีคับ พี่กบ คุณป้าข้างบ้าน คุณป้าวาฬ น้องโป๊ป น้องญ่า เพื่อนๆ ทุกท่าน

อรุณสวาทคร่ะ ป้า ลุง และพี่น้อง

+like & thank ทุกทั่นคร่ะ

วันนี้วันศุกร์ งานขายลูกชิ้นปิ้งมาอีกแร้วคร่ะ

วันนี้ ใช้แผนซี ออกนอกตลาด หรือแผนเอ รอย่อแร้วเข้า คร่ะ แต่แผนบีไม่แนะนำเพราะ ต้องเข้า-ออกไวมากๆ กราฟราย 4 ขึ้นก้อจิงแต่ไม่สุด จะทำลงอีกแร้ว และยังมีแก๊บล่าง รอการปิดที่ 1588 1583 1580 1568 1646

ถ้ามาอยู่บริเวณ 1587-1583 ต้องระวังจะไป 1580 คร่ะ

จุดเฝ้าระวังคือจุด 1580 1546 คร่ะ

โชคดี เฮงๆรวยๆๆทุกทั่นคร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern

อรุณสวาทคร่ะ ป้า ลุง และพี่น้อง

วันนี้วันศุกร์ งานขายลูกชิ้นปิ้งมาอีกแร้วคร่ะ

วันนี้ ใช้แผนซี ออกนอกตลาด หรือแผนเอ รอย่อแร้วเข้า คร่ะ แต่แผนบีไม่แนะนำเพราะมาถึงปลายน้ำแร้ว ต้องเข้า-ออกไวมากๆ กราฟราย 4 ขึ้นก้อจิงแต่ไม่สุด จะทำลงอีกแร้ว และยังมีแก๊บล่าง รอการปิดที่ 1588 1583 1580 1568 1646

ถ้ามาอยู่บริเวณ 1587-1583 ต้องระวังจะไป 1580 คร่ะ

จุดเฝ้าระวังคือจุด 1580 1546 คร่ะ

ขอบคุณค้าบบบน้องโป๊ป Good morning ด้วย ขายลูกชิ้นให้สนุกครับ^^

หวัดดีจ้าน้องpopeและทุกๆท่าน

Thank you น้องpope มากๆนะ งานยุ่งยังอุตส่าห์มาชี้ทางให้

น่ารักจริงๆ :01

แมงมุมซ้ือทองไป 2.12 ตัน

ส่วนกรีซยังไม่สามารถจัดต้ังรัฐบาลได้ค่ะ

วันนี้ ใช้แผนซี ออกนอกตลาด หรือแผนเอ รอย่อแร้วเข้า คร่ะ แต่แผนบีไม่แนะนำเพราะ ต้องเข้า-ออกไวมากๆ กราฟราย 4 ขึ้นก้อจิงแต่ไม่สุด จะทำลงอีกแร้ว และยังมีแก๊บล่าง รอการปิดที่ 1588 1583 1580 1568 1646

. Thank you