ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้ารีขำมะยมอะ. เหมาะจะเป็นสายลับมากเลย จุ๊ฟๆ สายลับ2ทีนะ

หนูแต่งตั้งให้มะยมเป็นพลทหารฝ่ายหน้าค่ะ ทั้งอาวุธ เสบียง(อาหารเม็ด) ครบมือค่ะป้ารี

นี่เล่นเองก็ขำเองอยู่อ่ะค่ะ :_01 :_01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โดนธนูปักตายคาสนามรบเรียบร้อยแล้ว....เจ็บปวดดดด

หนูแต่งตั้งให้มะยมเป็นพลทหารฝ่ายหน้าค่ะ ทั้งอาวุธ เสบียง(อาหารเม็ด) ครบมือค่ะป้ารี

นี่เล่นเองก็ขำเองอยู่อ่ะค่ะ :_01 :_01

ข้าขอแต่งตั้งให้เป็น. พันเตี้ยอาสา ณ. บัดนี้.

เทรดเดอร์ทองคำในอินเดียเข้าซื้อทองคำในวันนี้ เนื่องจากราคาลงไปทำจุดต่ำสุดในรอบ 6 สัปดาห์

ที่มา MTS Gold

สงสัยวันนี้มีลุ้นขึ้น แต่จะขึ้นได้แค่ไหน :21

เจ้าป้า ระหกระเหิน อยู่เพียงเดียวดาย หาทางกลับ ม หลวงของพวกเราไม่เจอ แต่ด้วยความหวาดกลัว ผีป่า เลยคว้าที่1550กลับมาแล้ว สูเจ้าท่านใดรู้มั่งว่าวันนี้ ตรง1547 ราคาแท่งเปนบาท มันเปนจะได วานบอกป้าที

วันนี้เจ้าป้า มึนมาก ว่าจะสร้างเพิง แล้วหลับซักตื่น จะได้มีแรงมารบเคียงบ่าเคียงไหล่กับเหล่าทหารหาญทั้งหลาย แต่ การอาจกลายกลับเปนหลับยาว ก็เปนได้ วันนี้ในเขาวงกต มันเล่น ภาษาประกิต3 ชมฺรวด

เจ้าป้า ระหกระเหิน อยู่เพียงเดียวดาย หาทางกลับ ม หลวงของพวกเราไม่เจอ แต่ด้วยความหวาดกลัว ผีป่า เลยคว้าที่1550กลับมาแล้ว สูเจ้าท่านใดรู้มั่งว่าวันนี้ ตรง1547 ราคาแท่งเปนบาท มันเปนจะได วานบอกป้าที

เรียนท่านป้า.....

ตอน 1547 เหมือนผีบังตามันมาแป๊บดียว แล้วกลับไป 1550 ดูไม่ทันเลยจริงๆ.....

ไม่หรอกนะคับ ไม่ได้เป็นแบบนั้น

เท่าที่อ่าน คุณตี๋เอสแนวรับ แอลแนวต้านใช่มั๊ยคับ เท่ากับไปไล่มัน

แร้วตรง 57-60 ก้อไม่ค่อยน่าแอล นอกจากรอมันถอย

ผ่าน 60 ได้ก้อไปติด 65 เอเชียเอาไม่น่าผ่าน

ทุน 60 ไม่น่าออกได้ตรง 65 สำหรับ GF

ถ้าไม่ได้ลงมือแต่ต้น อาจรอมันเด้งที แร้วค่อยเอส หรือ รอมันถอยที แร้วค่อยแอล

ติดรับงัยต้องมีเด้ง ชนต้านงัยต้องมีย่อบ้าง เท่ากับเราได้สวนมัน

เป็นทุกคนนะคับ คุณตี๋อย่าท้อ เป็นกำลังจัยให้คุณตี๋ตลอด

อ่านแล้วเข้าใจอะไรหลายอย่างเลย ขอบคุณครับคุณพี่บอย^^

ขอบคุณ คุณพี่ตี๋ด้วยนะครับ ที่ช่วยเสียสละให้ชาวอโยธยา อิอิ (ล้อเล่นนะครับ ผมก็โดนเหมือนกัน มึนเลย)^^

ถูกแก้ไข โดย ก๊อปแก๊ป

อาทิตย์นี้ ทองมีโอกาสขึ้นมาก มาก เลย เพราะ RSI + STOCH รายวัน ของทอง มันพร้อมขึ้นหมดแล้ว

ในขณะที่ RSI + STOCH รายวัน ของ US มันพร้อมลง คืนนี้น่าลุ้นว่าขาใหญ่จะทำอะไร

ตัวเลขเศรษฐกิจทีน่าติดตามคืนนี้

19:30 สหรัฐฯ ยอดค้าปลีก (ไม่รวมยานพาหนะ)

สหรัฐฯ ยอดค้าปลีก

สหรัฐฯ ดัชนีราคาผู้บริโภค (ไม่รวมอาหารและพลังงาน)

สหรัฐฯ ดัชนีราคาผู้บริโภค

สหรัฐฯ ดัชนีภาคการผลิต โดย FED สาขานิวยอร์ค

20:00 สหรัฐฯ ดุลการลงทุน

21:00 สหรัฐฯ ยอดสต๊อคสินค้า

สหรัฐฯ ดัชนีตลาดที่อยู่อาศัย

เรียนท่านป้า.....

ตอน 1547 เหมือนผีบังตามันมาแป๊บดียว แล้วกลับไป 1550 ดูไม่ทันเลยจริงๆ.....

ขอบคุณท่านหลาน แล้วป้าก็เห็นคล้ายๆท่านlee แต่มันจะไปได้กี่นำ้ เดาว่ามันจะเปนกอเอี๊ยะ ปิดแผล เด๊วก็ลอก ต้องปิดใหม่ เอาน่า ถ้า1570มา จะเอาทองมาถม กำแพงเมืองอีกรอบ แอบงก ใจทำมา1565 แต่มันกำลังจะมาตีท้ายครัวแล้ว แม่ทัพpope แนวต้านใกล้ๆอยู่ไหนอะ หรือใครมี ตัวเลขในใจ วานบอก ป้างงขี้ตาอยู่อ่ะ อิอิ

วันนี้เจ้าป้า มึนมาก ว่าจะสร้างเพิง แล้วหลับซักตื่น จะได้มีแรงมารบเคียงบ่าเคียงไหล่กับเหล่าทหารหาญทั้งหลาย แต่ การอาจกลายกลับเปนหลับยาว ก็เปนได้ วันนี้ในเขาวงกต มันเล่น ภาษาประกิต3 ชมฺรวด

คุณป้าฯ ไปทำอะไรมาค่ะ ถึงเจอเขาวงกต