ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เออแน่ะ สัณญาน เหมือน สันยานไฟ ตรงสี่แยก นราธิวาส เด๊วเขียว เด๊วแดง เปลี่ยนไปเปลี่่ยนมา ตลอด5-10 นาที เด๊วก็ขับชนกันโครมไปโครมมา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มะกี้ข่าวดี อะ่ พูดเหมือนว่าต้องผ่อนคลายเพื่อไม่ให้ระบบหยุดชะงัก มาเลย วิ่งฉิว

มะกี้ข่าวดี อะ่ พูดเหมือนว่าต้องผ่อนคลายเพื่อไม่ให้ระบบหยุดชะงัก มาเลย วิ่งฉิว

ขอบคุณค่ะปร้า ขอให้วิ่งฉิวๆๆๆๆ ไปเลย

วันนี้ ออก 5 ก้อน เข้า 5 ก้อน ตามแท่ง เขียวๆ แดงๆ เหนื่อยเลยค่ะ

ขอบคุณน้องโป๊ป กระต่าย และทุกๆคน ที่แนะแนวทาง

พรุ่งนี้จะไปทำบุญวัดหลวงพ่อโสธร เดี๋ยวเอาบุญมาฝากทุกๆคน

เฮงๆ รวยๆ นะคร๊ะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

พอคิดได้ เอ๊ มันแค่ลมปาก มาตรการยังไม่เห็น เทต่อ ให้มันเทกันไป เทกันมาให้พอ ปิด 1545 ก็พอใจ

ขอบคุณค่ะปร้า ขอให้วิ่งฉิวๆๆๆๆ ไปเลย

วันนี้ ออก 5 ก้อน เข้า 5 ก้อน ตามแท่ง เขียวๆ แดงๆ เหนื่อยเลยค่ะ

ขอบคุณน้องโป๊ป กระต่าย และทุกๆคน ที่แนะแนวทาง

พรุ่งนี้จะไปทำบุญวัดหลวงพ่อโสธร เดี๋ยวเอาบุญมาฝากทุกๆคน

เฮงๆ รวยๆ นะคร๊ะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ขอให้เดินทางสะดวก เหมือนกำไรทองนะคะ โมทนาด้วยจ้ะ

โอโห คุณนุช ไฟแรงแซงเจ้าป้าไปเลย

กำไรทั้งหมดใช่ไหมคะ พรุ่งนี้มาเป็นอินดิเคเตอร์ให้ห้องนี้ด้วยน้า

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันหวานค่า^________^

พอคิดได้ เอ๊ มันแค่ลมปาก มาตรการยังไม่เห็น เทต่อ ให้มันเทกันไป เทกันมาให้พอ ปิด 1545 ก็พอใจ

ป้าๆ 1533 แล้ว มานขึ้นๆลงๆ หลอกเม่า

จะไปนอนแล้วค่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่า auntnextdoor และทุกๆคน^______^

ป้าๆ 1533 แล้ว มานขึ้นๆลงๆ หลอกเม่า

1525 กะ 1545 หวยส่วนตัว พรุ่งนี้ออกข้างไหน เล่นข้างนั้นก่อน ปล ตามข่าวเช้าก่อนจ้ะ รอแม่ญ เรไร กะ แม่ทัพpope พรุ่งนี้มา กลมเปนลูกบอลแน่เลย ขา แขน แล้วจะตามด้วยหัว เหลือแต่ตัวล่ะทีนี้ ห้องนี้จะเหลือแต่ตัวกลมๆ ให้เจ้ามันเตะกลิ้งไป กลิ้ง มา อิอิ พี่กบจะให้ชวนคุยถึงสว่างรึไง

จะไปนอนแล้วค่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่า auntnextdoor และทุกๆคน^______^

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

หุหุหุหุ วันนี้เหมือนได้ฤกษ์ ดี เขียวมาแต่เช้ากันเลยทีเดียว :01

May 17-2012 ทดสอบแนวรับ 1500 -

ราคาต้องพ้น 1600 ก่อนเท่านั้นจึงจะเริ่มดูดี

ราคาทองได้ลงอย่างต่อเนื่อง

แนวรับสำคัญต่อไปคือ 1525 และ 1500

แนวต้าน 1550 1565

ภาพรวม ราคาทองต้องพ้น 1600 ก่อนเท่านั้น

จึงจะเริ่มดูดี

(หุ้น set ต้องพ้น 1180 1200 ก่อนเท่านั้น)

คาดว่าน่าจะมีการปรับตัว consolidated ช่วงราคา 1500-1600 สักระยะหนึ่ง

อรุณสวัสดิ์ครับ น้องโป๊ป คุณตี๋ คุณป้าฯ คุณกบ และทุกๆท่าน

เมื่อวานคงได้เก็บลำใย และถูกหวย กันไปบ้างนะครับ วันนี้คงตามข่าวยุโรป และดูน้องดอลกะน้องทองกันต่อไป :Hi

ตื่น ๆๆๆๆๆๆๆๆ

นาย แอน นางพญาเม่าทองคำ ท้างหลาย

เมื่อวานกะวันก่อน ใครไว ก้อกดกันมัน ใครถูกทางก้อแฮปปี้ :54

ส่วนใครผิดทาง งานงอกก้อเป็นกำลังใจให้นะคะ

ส่วนแพทคืนก่อน กะ จะช้อตตอน 156* แต่คอมเน่า เลยรอเช้าเมื่อวานช้อตเหว ที่ราคา 23921

กว่าจะออกได้ ชักช้า ต้วมเตี้ยม จนดึกดื่น ซื้อกลับมา 23856

สักพักลง ไปเห็น 23805 แต่หมดแม็ก อ้าวเสียดายยังไม่จบ ทองพุ่งตอนตี 1 ราคามากด 23947

แต่อนิจจา กดน่ะทัน แต่ จีที ปิดแบบเส้นยาแดงผ่าแปด แปลว่ากดขายไม่สำเร็จค่ะ เพราะ เวปปิดแร้ว

มันส์มาก ตอนนี้ถือราคา มาจากเมื่อ จนกว่า 9.45 จีทีจะเปิดมา คงเสียววววววววว

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กำบังเตะ อดทนนะจ๊ะ

วันนี้ แนวทางเป็นเช่นไร รอ แม่ทัพโป๊บ น้องย่า น้องบอย พี่ต่ายทอง ออกมาบอกแผน และเสริฟข่าว

ส่วนคุณป้าข้างบ้านแพทก้อคอยติดตามผลงานอยู่นะคะ ถ้าไม่เกี่ยงว่า นน.เกือบร้อยจะไปสมัครเรียน ลีลาศกะป้าค่ะ

สำหรับคุณตี๋อินดิเคเตอร์ ไม่ต้องกังวลหรอกค่ะ เพราะแพทครองตำแหน่งนี้มาตลอด เข้าใจหัวอกเด๋วกานดี แต่ตอนนี้หัดช้อตแร้ว

ตั้งใจจะลาออก จากมาคมเม่่ทองปีนี้ คุณตี๋ สู้ ๆๆ

อรุณสวัสดิ์จร้าน้องpope และทุกๆท่านค่ะ :Hi

โชคดีมีกำไรกันทุกท่านนะ