ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แฟนพี่ต่าย ดอยมา 5 วัน ได้จังหวะดีด เรยขายทิ้ง ทำกำไร เล็กน้อยแค่ 0.5 ตัน ทำให้ทองร่วงจาก 1550 มายัง 1530 เมื่อคืน

คริคริ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผู้ ญ อ้วน ดูเป็นมิตร น่ารักนะ ขอรับ เจ๊แพท

ขอบคุณมากค่ะสำหรับกำลังใจค่ะ

คนเราก้อแปลก เมื่อก่อน หาเสื้อไซด์ เอส เอส หายากกกกก

แต่ตอนนี้ ต้องหา ทริปเปิ้ล XXL

ตอนนี้ หายากกว่า อิอิ..........

แต่จะกลับตัวขึ้นจิงๆๆ ต้องดู จาก ดอลล่ากินเด็ก ประกอบ

อยากเป็นดอลล่าจังเรย... เพราะได้กินเด็ก 555++++

อรุณ สวาทททททท คับ/จ้า คุณป้ารี คุณป้าข้างบ้าน พี่กบ คุณกระต่ายทอง คุณพวงชมพู คุณกี้+พลทหารน้องมะยม คุณนุช คุณนุ่น คุณแพท คุณดอกเหมยฯ คุณตาปี คุณฮาร์ริสา คุณพาซายา น้องเม่า คุณอาร์ท คุณเค คุณตี๋ คุณก๊อปแก๊ป คุณเซกิ และ น้องโป๊ป(ต๊ะเอ๋) แอนด์ น้องญ่า(จุ๊ฟๆ)

วันนี้มารวยๆๆ กันนะคับ เอสแร้วขอให้ทองลง แอลแร้วก้อขอให้ทองขึ้น กำไรๆๆๆๆ เย๊...

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

อยากเป็นดอลล่าจังเรย... เพราะได้กินเด็ก 555++++

อรุณ สวาทททททท คับ/จ้า คุณป้ารี คุณป้าข้างบ้าน พี่กบ คุณกระต่ายทอง คุณพวงชมพู คุณกี้+พลทหารน้องมะยม คุณนุช คุณนุ่น คุณแพท คุณดอกเหมยฯ คุณตาปี คุณฮาร์ริสา คุณพาซายา น้องเม่า คุณอาร์ท คุณเค คุณตี๋ คุณก๊อปแก๊ป คุณเซกิ และ น้องโป๊ป(ต๊ะเอ๋) แอนด์ น้องญ่า(จุ๊ฟๆ)

วันนี้มารวยๆๆ กันนะคับ เอสแร้วขอให้ทองลง แอลแร้วก้อขอให้ทองขึ้น กำไรๆๆๆๆ เย๊...

เอาอีกแว้ว แต่เช้าเชียวนะ

เจ้านางน้อยน้องญ่าเร้ว มาดูความน่าจะเป็นของขุนพลบ่อยบ้อยหน่อย

ไปล่ะ ฟิ้วว

ตอบน้อง pat7 น่ากอดด้วย อุ่นดี วันนี้น้องpat น่าจะได้ลำไยเข่งย่อมๆนะ ดีใจอะ

ง้านขอกอด เจ้าป้า ด้วยคนค่ะ ลำไยกินไปแร้วค่ะ แต่ไม่ได้เป็นเข่ง

ทุกวันกดช้า ต้วมเตี้ยม แต่พอจะขายหมูน้อยทีไร ดันกด เร็วไปหน่อยค่ะ

ปล่อยที่ 22925 ขายปุ๊บ ขึ้นปั๊บ ไปที่ 22970 เลยค่ะ เจ้าป้าขาาาาา

หนูสงสัยต้องย้ายบ้านไปอยู่กะพี่ตี๋ ซะแร้วค่ะ

พี่ตี๋คะ รับ ญ อ้วน น่ารัก ไปเลี้ยงซ้ากกกกกกก คนนนนนนนน

ตอนนี้ ขุนเสมาตี๋ กำลังสู้ กะ ผี อีแพงอยู่ ขอรับ แม่นางแพท เพราะ ขุนเสมาตี๋ บอก มานจะขึ้นได้ ยังไง พอถึงแนวต้าน 1550-1560 ผี อีแพงแข่งกันเทๆ ตอนนี้ขุนเสมาตี๋ เรยต้องใช้ แผน ดี คือ งง นิ่ง อึ้ง ขอรับ

เอาอีกแว้ว แต่เช้าเชียวนะ

เจ้านางน้อยน้องญ่าเร้ว มาดูความน่าจะเป็นของขุนพลบ่อยบ้อยหน่อย

ไปล่ะ ฟิ้วว

ก้อเด็กๆ แคลเซี่ยมสูงนี่คับพี่กบ

เคี้ยวกรุบๆๆๆ 555+

(ล้อเล่นขำๆ นะคับ เด๋วลุคบอยเสียหายหมด เสียลุคๆ)

ง้านขอกอด เจ้าป้า ด้วยคนค่ะ ลำไยกินไปแร้วค่ะ แต่ไม่ได้เป็นเข่ง

ทุกวันกดช้า ต้วมเตี้ยม แต่พอจะขายหมูน้อยทีไร ดันกด เร็วไปหน่อยค่ะ

ปล่อยที่ 22925 ขายปุ๊บ ขึ้นปั๊บ ไปที่ 22970 เลยค่ะ เจ้าป้าขาาาาา

หนูสงสัยต้องย้ายบ้านไปอยู่กะพี่ตี๋ ซะแร้วค่ะ

พี่ตี๋คะ รับ ญ อ้วน น่ารัก ไปเลี้ยงซ้ากกกกกกก คนนนนนนนน

หุหุหุุหุหุหุ ได้มาอยู่กับพี่รับประกันผอม 555555 ไม่มีอะไรจะกิน :064

วันนี้ทั้งวัน คงไม่มีไรมั้ง. ไปเปิดศึกตอน ใกล้ทุ่มมั้ง ก็ประกาศตัวเลข อ่ะ วันนี้ ลาเหมียนเดิม อากาศดี จะไปเดินโบ๊เบ๊ ราคา พารากอน ซื้อไม่ไหว ต้องไปซื้อเปนโหล แม่ค้าชอบบอกเหมาโหลถูกกว่า เหมือนทองนี่ ยิ่งเหมายิ่งถูก อิอิ จะซื้อเสื้อ กะ กระโปรง มาฝากน้องpat ซัก1 ชุด จะได้เต้นเปนเพื่อนกัน

นกยูงเตรียมจะรำแพนแระ ต้องรอดู 1562 จุดนี้ถ้าใครซื้อมาต้องขายก่อนสักที เราไม่รู้ว่าหมีจะตบลงเรย หรอ จะลากขึ้นเรย ใครไม่ชัวร์ ซื้อ แร้วขายตามแนวต้านย่อยๆๆไปก่อนคร่ะ ขาเอสทำตรงข้ามคร่ะ

นกยูงเตรียมจะรำแพนแระ ต้องรอดู 1562 จุดนี้ถ้าใครซื้อมาต้องขายก่อนสักที เราไม่รู้ว่าหมีจะตบลงเรย หรอ จะลากขึ้นเรย ใครไม่ชัวร์ ซื้อ แร้วขายตามแนวต้านย่อยๆๆไปก่อนคร่ะ ขาเอสทำตรงข้ามคร่ะ

ขอบคุณค่ะน้องโป๊ป

นกยูงรำแพน เป็นไงอ่ะน้องโป๊บ ราคาจะขึ้นเหรอ

ตอนนี้ ขุนเสมาตี๋ กำลังสู้ กะ ผี อีแพงอยู่ ขอรับ แม่นางแพท เพราะ ขุนเสมาตี๋ บอก มานจะขึ้นได้ ยังไง พอถึงแนวต้าน 1550-1560 ผี อีแพงแข่งกันเทๆ ตอนนี้ขุนเสมาตี๋ เรยต้องใช้ แผน ดี คือ งง นิ่ง อึ้ง ขอรับ

ถ้าเสมาตี๋เอาไม่อยู่ ให้ส่งผีอีเม้ยเข้าไปช่วยดันอีกตัว น่าจะช่วยเหลือได้ขอรับท่านแม่ทัพ...

หุหุหุุหุหุหุ ได้มาอยู่กับพี่รับประกันผอม 555555 ไม่มีอะไรจะกิน :064

ก็ป้าจะยก ล้อ ปี2006 ให้ แถม ยางอะหลั่ย ก็ไม่มารับไปซะที เอาไว้แทะแก้หิว ไปล่ะ ฝาก น้อง pope และเพื่อนๆบอกแนวรับ แนวต้าน เปน ระยะ ให้ด้วยนะค้าาา กะ หนูนุ่น คนน่ารัก ตาไวเกิ๊น เห็นราคาเปนบาท วาน บอก นะจ้ะ ชานมไข่มุก อยาก กินเมื่อไร บอก ไปไถเพื่อนป้าได้

ถ้า เสมาตี๋ สู้รบ กะผี อีแพง อยู่บริเวณ 1548 -1554 ได้ ขุนเสมาตี๋ จะมีชัย แต่ ถ้าหลุดต่ำกว่า 1540 เมื่อใด ผีอีแพง มีชัย แต่ถ้าได้ผีอีเม้ย ดึงกะชากจาก 1548 ไป 1554 ได้จะดีไม่น้อย ขอรับ