ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถ้าตื่นเช้ามามันไป 1600 เลยทำไงดีครับ!!!

ใครๆก็อยากเหนราคานี้ ป้าว่ามันยังหลอนเราไม่พอมั้ง วันนี้ ป้าเพลินๆ กดตั้งราคาเล่น มันมา2เด้งอ่ะ ไม่ได้บอก แต่จะแจ้งให้ผู้อ่านโปรด ทราบ มิใช่เก่งกล้าแต่อย่างใด 23190 cut 23175. 23150 cut 23140 ไอ้ที่ได้ แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันแล้ว เริ่มเลียนแบบ วิธีการเล่นของดชเม่า ไม่เอาๆ แล้ว คันมือ แล้วเหาจะขึ้นหัวด้วย อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มานใกล้สุดยัง

ยังงี้ต้องบอกเจ้าว่า "พี่ซื้อไว้ที่ 1780. 1750 1655 1594 1587อย่างละ 5 ตัน. รอขายอยู่". ใช่ป่าว. มานจะได้รีบๆลงอีก 100$. เก็บของถูก. เตรียมนั่งจรวดกันไป

ปล. ดอยข้างบนเป็นของจริง. ไม่รู้เป็นไง ชอบเอาเรื่อง(เศร้า)จริง มาล้อเล่น. เฮ่อ!

ซื้อมา 1540 ราคา 23057 เป็นดอยไปแร้ววว

พอซื้อปุ๊บ ทำท่าสไลด์ ดาวน์ ลงเรื่อยๆ เอื่อย ๆ ให้เราตายใจ

กะจะเข้าเร็ว ออกไว ก้อไม่ได้อีกกก

ว่าแต่จะดอยนานมั้ยนะ ราคานี้ ง่ะ ภาวนาให้ กราฟ รูป W

ของน้องโป๊บมาช่่วยชีวิตเร็ว ๆ

เหลืออีกครึ่งปอด รออีกราคา

ว่าแต่พี่ตี๋ขาาาาาาา ช่วยขายทองสักตันเถอะ ทองจะได้พุ่งงงง

ขอบคุณยิ่งนักแม่ทัพโป๊บที่มาชี้โพรงให้กระรอก

หมายถึงราคาจะลงให้ซื้อดูเหมือนที่ 1485 ใช่ไหมขอรับ

ซื้อมา 1540 ราคา 23057 เป็นดอยไปแร้ววว

พอซื้อปุ๊บ ทำท่าสไลด์ ดาวน์ ลงเรื่อยๆ เอื่อย ๆ ให้เราตายใจ

กะจะเข้าเร็ว ออกไว ก้อไม่ได้อีกกก

ว่าแต่จะดอยนานมั้ยนะ ราคานี้ ง่ะ ภาวนาให้ กราฟ รูป W

ของน้องโป๊บมาช่่วยชีวิตเร็ว ๆ

เหลืออีกครึ่งปอด รออีกราคา

ว่าแต่พี่ตี๋ขาาาาาาา ช่วยขายทองสักตันเถอะ ทองจะได้พุ่งงงง

คุณเสมาตี๋ อินดี้สุดฮ้อต มีแต่คนคิดถึงงงง

พี่รีซื้อได้ราคาดีมากๆใกล้เคียงคุณต่ายเลยค่ะ น่าจะขายได้ง่ายๆ

ตะนี้ พี่กบมีเพื่อนแยะ ล่ะ น้องนุช คุณ กอบแกบ ก็ละแวกนี้ เค้าไปไหนเราไปด้วย อิ

จดหมายปิดผนึก

ระดับความสำคัญ ด่วนที่สุด

เรื่อง โปรดพิจารณาอย่างเร่งด่วน

เรียน หมี 3

ด้วยปัจจุบันราคาทอง ขึ้นไปนิด ร่วงลงมาเยอะ อย่างที่พวกท่านหมี 3 จะรอ 1680 หรือเหล่าแมงมุมทั้งหลายจะรอ 1680 แล้วเทขาย คงเป็นไปได้ยาก ด้วยกระผมเป็นคนหนึ่งที่ได้เล่นทอง ขอเสนอให้ท่านจัดไปที่ 14xx โดยเร็ว เพื่อจะได้มีคนเข้ามาเล่นทองกันให้มากขึ้น มันจะพุ่งได้ง่ายกว่านี้เยอะ อย่ามากักๆ กันไว้อีกเลย จัดไปเลยดีกว่าในคืนนี้ ภายในพรุ่งนี้เช้าตื่นมาหวังว่าจะได้เห็น 14xx นะจ๊ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดดำเนินการโดยทันที

อ้ายขุนเสมา

:Announce

ถูกแก้ไข โดย IamTeeKub

อิจฉาๆ เก่งจริงๆ อิ่มลำใยได้ทัลวัลทู๊กวัล

คนอะรายสวยด้วยเก่งด้วย

หวัดดีค่ะคุณกบ

กินลำใยเป็นอาชีพเสริมค่ะ อิอิ

หือ ถึงได้สวยมีน้ำมีนวล :D :lol:

เมื่อกี้แอบขายไปก้อนนึง 23049 ตอนดีดขึ้นมา

ซื้อกลับแล้ว 22978 ลำใย 71 บาท คริคริ

ระวังร้อนในตาแฉะนะ นู๋ชบา

555 ดีใจด้วยค่ะ แม่เสือปืนไว

อิจฉาๆ เก่งจริงๆ อิ่มลำใยได้ทัลวัลทู๊กวัล

คนอะรายสวยด้วยเก่งด้วย

ด้วยขอรับ

ตะนี้ พี่กบมีเพื่อนแยะ ล่ะ น้องนุช คุณ กอบแกบ ก็ละแวกนี้ เค้าไปไหนเราไปด้วย อิ

เอาละว้า เพื่อนพี่กบเพียบ ใครทำไร ตะโกนดังๆ ป้าๆ จะได้มี ตัวเลขให้เลือกเยอะๆ

อยากให้เปนอย่างคุณกอบแกบ ว่าจัง1600อยากเหนเนอะ

พี่กบ อย่าว่านะ ไอ้เลข1 แล้วตามด้วย ฉี่ มันทำร้ายจิตใจจัง

เมื่อกี้แอบขายไปก้อนนึง 23049 ตอนดีดขึ้นมา

ซื้อกลับแล้ว 22978 ลำใย 71 บาท คริคริ

เทรดแบบสนุกสนาน อิอิ

ดีใจด้วยค่า คุณนุชสะสมลำใยเป็นงานอดิเรก