ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณยิ่ง มีข่าวแถมคาดการณ์อะไรอีก เสมาตี๋แจ้งด้วยเน้อ

อย่ามาคาดหวังอะไรกับผมเลยครับ ผมยังเอาตัวเองไม่รอดเลย TT แค่เป็นอินดี้ล่อเป้า 5555 หลอกเจ้า ขาใหญ่ไปวันๆ ตอนนี้

:uu

ถูกแก้ไข โดย IamTeeKub

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีพี่ๆน้องๆป้าๆทุกคนค่ะ เมื่อคืนเห็นลงเยอะมาก แต่......ไม่ซื้อ วันนี้ขึ้น ทำได้อย่างเดียว.......จ๋อย :_02

อาวเอี้ยงฮง

หวัดดีครับ

เช้ามาวันนี้อึ้งกิมกี่ ไปต่อไม่ถูก พี่นิ้วโยกแสบสันต์ ตบกินของถูกกันแบบว่า ฉีกตำราทิ้งกันไปได้เลย เรียกว่าต้องหันมาดูอินดี้ตัวสั้น นั่นคือ stoch ที่ตอนนี้เด้ง

ขึ้นมาสูงเข้าแดนเวอร์ ดังนั้น วันนี้แทงต่ำ น่าจะดูดีกว่า โดยมีเส้นตัดสินกันอยู่ที่ 1554 หลุดต่ำกว่านี้ แทงต่ำหมดตัว (ฮา)

ด้านแนวต้าน วันนี้ หากมีแรงส่งดี ๆ ก้อจะเจอกะด่าน 1567 และ 1576 ตามลำดับ แต่ลึก ๆ ไม่อยากจะหวัง เพราะหวังก้อคงไม่สมหวัง เมื่อผิดหวังมันจะเปนทุกข์

อย่ากระนั้นเลย มิสู้รอดูความชัดเจนระหว่างวันย่อมจะดีกว่า หากราคาแถอยู่ตรงนี้สักพัก ไม่ตกต่ำกว่า 1554 ก็อาจจะลุ้นแทงสูงได้ ในภาคค่ำ แต่ภาคเช้านี้ ดูแล้ว

เอนเอียงไปทางแทงต่ำอะครับ

ฟอร์มขาขึ้นย่อยของรายชั่วโมง ถือว่าจบสิ้นไปแล้วนะครับ ตอนนี้ลุ้นฟอร์มขาลงย่อยที่สองหากตบต่ำกว่าโลว์ก่อนหน้า ไปแถว ๆ 1504 ก็ถือได้ว่า ฟอร์มขาลงชุด

รายสี่ชั่วโมงจบสิ้นลงไปเหมือนกัน หรืออย่างเมตตาสงสาร ก็อาจจะเห็นแค่ 1525 ทั้งนี้และทั้งนั้นแต่ไม่ทั้งหมด (อุอุ) ไม่ว่าจะอย่างไร ลงมาซะมันจะได้จบ ๆ กันไป

ดีกว่ายืดเยื้อ เสียเวลากันทั้งสองฝ่าย นะครับ

เด่นบนวันนี้ 1567 1576

เด่นล่าง 1554 และหากหลุด ไปลุ้นกันที่ 1525 ตามด้วย 1502 โน่นเร้ย

สวัสดีพี่ๆน้องๆป้าๆทุกคนค่ะ เมื่อคืนเห็นลงเยอะมาก แต่......ไม่ซื้อ วันนี้ขึ้น ทำได้อย่างเดียว.......จ๋อย :_02

ไม่ต้องจ๋อยค่า พี่กบก็ขายหมูไปเมื่อวานเหมือนกัน

สวัสดีค่าน้องกีร์และพลทหารมะยม เช้านี้มะยมหายดีและแข็งแรงหรือยัง

ขอบคุณคุณต่ายสำหรับข่าวมากๆนะคะ

คุณต่ายและชาวเราซื้อเมื่อวานได้ลำใยพวงโตแล้ว^______^

เรื่องทองทองกับนาย CamP

ตกหลุมอากาศกันไปหนึ่งวัน ลงไปเก็บแรงซื้อข้างล่างขึ้นมากลับมาหาแนวต้านเมื่อวานอีกครั้ง ลักษณะการฟอร์มตัวรอบนี้ต้องขอเส้น Fibo เข้ามาชี้แจง เรารีบาวด์รอบก่อนไป 50 %ของที่ลงมา เมื่อวานลงจาก 1600 ไป 1533 - 1535 แล้วกลับมา 1562 - 1565 แสดงให้เห็นว่าเป็นแค่รีบาวด์ครับ ถ้าเรารับรู้ว่านี่แค่รีบาวด์ก็ยังต้องระวังการลงไปหา 1500 อยู่นะครับ ถึงแม้ช่วงนี้จะลืมว่าขาขึ้นเป็นไงไปแล้วก็ตาม

สำหรับวันนี้ยังเป็นแนวต้านเดิมที่ 1565 1577 ครับสองแนวนี้ผ่านได้แนวโน้มดีมากๆครับ

ผมเชื่อในกราฟกลับตัวแล้วครับ โอกาสเห็นกลับขึ้นช่วงเวลาหนึ่งก่อนมีครับ

ซื้อลุ้นผ่านแนวต้าน ไปขายแถว 1580 - 1585 โดยอาจรอซื้อแถว 1545 1556 ครับ

www.facebook.com/wealthstation

http://www.namchiang.com/th/

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ไม่ต้องจ๋อยค่า พี่กบก็ขายหมูไปเมื่อวานเหมือนกัน

สวัสดีค่าน้องกีร์และพลทหารมะยม เช้านี้มะยมหายดีและแข็งแรงหรือยัง

ขอบคุณคุณต่ายสำหรับข่าวมากๆนะคะ

คุณต่ายและชาวเราซื้อเมื่อวานได้ลำใยพวงโตแล้ว^______^

หวัดดีคร้าพี่กบ มะยมสบายดีค่ะ แข็งแรงโตไวอ้วนท้วนตลอดเวค่ะ

มะวานจะกดซื้อแต่นึกไงไม่รู้ค่ะ ปิดแล้วนอนเรย เสียดายเนอะพี่กบ แต่มะเปนไร วันซื้อทองไม่ได้มีหนเดียว555

เหลือลุ้นผ่านแนวต้านต่อไป คุณต่าย หรือคุณนุช หรือเพื่อนๆ ขายวานบอกนะจ๊ะ แปรงฟันก่อน เด๊วเหม็นขี้ฟัน

สวัสดีตอนเช้าค้าบทุกท่าน

เหวยังหลุดไม่หมดเลย กลับมารับก่อนนะน้องทอง :_cd

มะคืนอยากมาทักทำไมอ่ะ ถ้ามันไป1600 ทำไง

หวัดดีคร้าพี่กบ มะยมสบายดีค่ะ แข็งแรงโตไวอ้วนท้วนตลอดเวค่ะ

มะวานจะกดซื้อแต่นึกไงไม่รู้ค่ะ ปิดแล้วนอนเรย เสียดายเนอะพี่กบ แต่มะเปนไร วันซื้อทองไม่ได้มีหนเดียว555

ช่ายคะ เราเป็นพวกช้าแต่ชัวร์หรือไม่ก็ไม่รู่555

ก็เราเล่นกะใครไม่เล่น เล่นกะเจ้าของน้องทอง

เหลือลุ้นผ่านแนวต้านต่อไป คุณต่าย หรือคุณนุช หรือเพื่อนๆ ขายวานบอกนะจ๊ะ แปรงฟันก่อน เด๊วเหม็นขี้ฟัน

เจ้าป้าและชาวเราได้ลำใยพวงใหญ่ๆ ดีใจด้วยจ้า

มะคืนอยากมาทักทำไมอ่ะ ถ้ามันไป1600 ทำไง

ทักนิดเดียวเอง งานเข้าเลย

สวัสดียามสายค่ะ ทุกๆท่าน. เมื่อคืนคงกินลำไยกันอร่อยเลย. ตืนเช้ามาลำไยอร่อยกว่าเมื่อคืน. 5555

ป้ารีขายลำไยไปก่อนปิดตลาด ไม่กล้าเก็บถึงเช้ากลัวเน่า. ที่ไหนได้ ได้หมูมาแทนลำไย. แต่ก็อร่อยเหมือนกันนะค่ะ

ข้าเจ้าขายหมูไปเมื่อวาน เสียดายจัง

ขายหมูเหมือนกันจ้า เพราะไม่เชื่อคุณป้าฯ.

สะบายดียามเช้าทุกๆทาน :01

สวัสดีค่ะ

ไม่เป็นไร รอตกมาให้เก็บรอบใหม่. ทองขึ้นลงวันละหลายรอบยิ่งกว่าแม่น้ำเจ้าพระยาหน้าบ้านป้ารี ซะอีก

ขายแล้ว23250

ยินดีกับคุณป้าฯ ด้วยนะค่ะ ลำไยล้นเข่งเลย. ระวังเบาหวานด้วยน้า. วันอาทิตย์ ประชุมผู้ปกครองที่จุฬา. 8.30-12.00ค่ะ

น้องชายคงจัดการทุกอย่างเรียบร้อยแล้วใช่ไม่ค่ะ. วันนี้ลูกชายต้องไปจัดการเรื่อง ร.ด อีก. เข้าค่าย 26-28 ค่ะคุณป้าฯ

สวัสดียามสายค่ะ ทุกๆท่าน. เมื่อคืนคงกินลำไยกันอร่อยเลย. ตืนเช้ามาลำไยอร่อยกว่าเมื่อคืน. 5555

ป้ารีขายลำไยไปก่อนปิดตลาด ไม่กล้าเก็บถึงเช้ากลัวเน่า. ที่ไหนได้ ได้หมูมาแทนลำไย. แต่ก็อร่อยเหมือนกันนะค่ะ

ขายหมูเหมือนกันจ้า เพราะไม่เชื่อคุณป้าฯ.

สวัสดีค่ะ

ไม่เป็นไร รอตกมาให้เก็บรอบใหม่. ทองขึ้นลงวันละหลายรอบยิ่งกว่าแม่น้ำเจ้าพระยาหน้าบ้านป้ารี ซะอีก

ยินดีกับคุณป้าฯ ด้วยนะค่ะ ลำไยล้นเข่งเลย. ระวังเบาหวานด้วยน้า. วันอาทิตย์ ประชุมผู้ปกครองที่จุฬา. 8.30-12.00ค่ะ

น้องชายคงจัดการทุกอย่างเรียบร้อยแล้วใช่ไม่ค่ะ. วันนี้ลูกชายต้องไปจัดการเรื่อง ร.ด อีก. เข้าค่าย 26-28 ค่ะคุณป้าฯ

ป้ารีน่ารักอ่ะ เป็นกำลังใจให้กบและทุกคนเสมอ

จะทำไร อย่าลืมบอกกันอีกน้า555

ฝากความคิดถึงลูกชายรูปหล่อ และน่ารักทุกเรื่องของป้ารีด้วยนะคะ

พี่กบขายมะคืนราคาเท่าไรคะ

23102 จ้า

ตะเองหน่ะ เนาะๆลำใยพวงโตตั้งแต่มะคืนแหน๊ะ