ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้ สมเด็จพระเทพรัตน์ราชสุดา จะเสด็จพระราชดำเนินมาวางศิลาฤกษ์ศาลพระพิฆเณค ที่เก่าที่สุดในประเทศไทยที่ตลาดพระประแดง

ทรงพระเจริญพระพุทธเจ้าข้า ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะน้องโป๊บ รอต่อไปเช่นกันค่ะ

อย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

วันนี้ สมเด็จพระเทพรัตน์ราชสุดา จะเสด็จพระราชดำเนินมาวางศิลาฤกษ์ศาลพระพิฆเณค ที่เก่าที่สุดในประเทศไทยที่ตลาดพระประแดง

ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

อาวเอี้ยงฮง

หวัดดีครับ

มะวานได้ป้ายเว้นตายจากเฮียแม๊ด แต่ผมป่าวทำความผิดนะครับ ถ้าจะผิด ก้อน้องทองแหละผิด ทำเอาเหวอ บอกแทงสูง ออกต่ำ บอกแทงต่ำออกสูง

แต่เช้ามาเอามาแปะไว้ที่เดิม เอากะเค้าสิ เฮ้อ... แถมร่วงต่ำกว่าเส้น ma ทั้งสามเส้น และที่สำคัญ เจ้า ma70 แทงข้างหลังทะลุหัวใจเส้น ma200 ลงมา

เรียบร้อยแล้ว วันนี้คงไม่น่าจะมีอะไรเหลือให้ลุ้นอีกต่อไปละครับ ดูปฎิทิน วันนี้วันศุกร์ เหลือเทรดกันอีกไม่ถึง 24 ชั่วโมง อย่างไรเสียก็ระมัดระวังกันเอาไว้

บ้างนะครับ ช่วงเสาร์อาทิตย์ ทางยุโรปอาจจะมีเซอร์ไพรซ์ อิอิ

จากสภาพที่ร่วงลงมา (หลังจากเด้งรับข่าว) แสดงให้เห็นว่า น้องทองเองก้อรี ๆ รอ ๆ ไม่มั่นใจในทุกสิ่งทุกอย่าง ข่าวทำได้แค่จุดพลุ ตูมเดียวแล้วก้อดับ แรง

กดดันของ เทรนด์ยังคงหลอกหลอนน้องทองอยู่ ยิ่งมองไปที่เทรนด์ใหญ่ ๆ ของ 4 ชั่วโมงและรายวันแล้ว ต้องบอกว่า ยังหาดีไม่ได้ ครับ ดังนั้น วันนี้จึงเปน

วันที่ควรใส่ขาสั้น แทงต่ำ ส่วนจะแทงได้ หรือแทงเสีย อันนี้แล้วแต่น้องทองครับ จะเลือกรักฝั่งไหน

เด่นบนวันนี้ 1565

เด่นล่าง 1539 1515

วันนี้มีแต่ข่าวอันเป็นมงคล แต่เช้านะคะ

นักลงทุนทุกท่าน ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรงทั้งกาย และใจ

วันนี้จะฉลองหน้าที่ 777 เลขตอง ขอให้สมาชิกของเราทุก ๆคน เฮง ๆๆๆๆ

ไชย ๆๆๆ โย ๆๆๆๆ

สวัสดี และขอบคุณคุณโป๊ป คุณต่าย และทุกคนครับ

สวัสดียามเช้าครับน้องโป๊ป พี่กระต่าย คุณPat7 คุณแมงเม่าน้อย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี พี่บอย น้องญ่า น้องเก๋ และอีกหลายๆๆๆท่านครับ

วันนี้ ขอให้ทุกๆท่านโชคดีมีลำใยกันถ้วนหน้านะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ :Hi

ขอบคุณ...คุณโป๊ปและทุกๆ ท่านนะค่ะ....

ตามอ่านกระทู้แบบเกาะติดด้วยคะค๊า....

เรื่องทองทองกับนาย CamP

ราคาทองย่อตัวลงมาอีกครั้งท่ามกลางอารมณ์ Bearish ของตลาด

ต้องนับเป็นครั้งที่ย่ำแย่สุดครั้งหนึ่งในประวัติศาสตร์ทองเลยทีเดียวครับ ไม่อยากขายฝันแบบไม่มีเหตุผล ช่วงนี้เว้นๆ ได้ก็เว้นก่อนครับ ไม่งั้นก็เทรดสั้น ๆครับ ต้องรออีกหลายอย่างครับกว่าจะถึงปลายทาง

แนวที่ไม่ควรสำหรับเวลานี้คือ 1550 1544 ไม่งั้นแรงซื้อที่มีมาในสองวันก่อนจะหมดความหมาย และถูกแทนที่้ด้วยการเป็นเทคนิคเคิลรีบาวด์เท่านั้นไม่ใช่กลับตัว และอาจมีลุ้นเห็นต่ำกว่าเดิมครับ เป้าที่อยากให้ผ่านคือแนว 1570 - 1580 ครับ

www.facebook.com/wealthstation

สวัสดีน้องpope และทุกท่าน นะคะ กดข้างไหนก็ได้ลำไยกันนะคะ

ใครมีราคาเปนบาท แท่ง ขณะนี้บ้างคะ ของป้ายังไม่เปิด

สวัสดีค่ะน้องโป๊ป พี่กระต่าย พี่กบ ป้ารี ป้าข้างบ้าน คุณนุ่น คุณบอย คุณญ่า คุณเม่า คุณเซกิ พี่เนเน่ ลุงทอง และอีกหลายๆคนนะคะ

โชคดีมีลำไยกินตลอดทั้งปีนะคะ

อยากดูถ่ายทอดในหลวงเสด็จทุ่งมะขามหย่องจังค่ะ

ถูกแก้ไข โดย kaykee

ใครมีราคาเปนบาท แท่ง ขณะนี้บ้างคะ ของป้ายังไม่เปิด

ของ gt ครับป้า...

1,555 23,263 / 23,318