ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเที่ยงครับป้ารี

จำได้ว่าป้ารี s ไว้ที่ 1592 ของผม 1595 ซึ่งของผม t+2 คือวันนี้

ถ้าวันนี้ราคาไม่ดีเรายังไม่ซื้อคืนจะโดนปรับยังไงบ้างครับ

ปล.ป้ารีรอราคาเท่าไหร่อยู่ครับ

สวัสดีค่ะคุณอาร์ท จำได้ว่า3-3.50 บาท/บาททอง/วัน ค่ะ. แต่ว่าเมื่อวานป้ารีซื้อตอนเย็นที่รถวิ่งไปถึงป้ายหน้าแล้ว ราคาที่ซื้อเมื่อวานยังไม่ได้ขายค่ะ รอ 1627ก็พอ. เท่ากับว่าเราซื้อคืนให้เขาไปแล้วค่ะ.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาคืนมาแล้วนะคะเจ้าป้า 24128 เสี่ยงดูค่ะ ไม่มีเวลาแล้วต้องออกสนามละ

อุ๊ยตาย ตกชื่อ น้องก๊อบแก๊บ ไป ไม่ว่ากันนะคะ เด๋ววันเสาร์ไว้เราเจอกันค่ะ พี่วิตัวจริง เสียงจริง ชิมิ ชิมิ น้องก๊อบแก๊บ มีพื้นฐาน MT4 แล้วใช่มั้ยค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ วิ วันเสาร์ นี้ที่ของอาจารย์ซี จัด ใช่ไม๊ค่ะ. ซอยจรัญ 66/1. ใกล้บ้านป้ารี ป้ารีไม่ได้ลงชื่อไว้ แต่ถ้าใช่. ที่นี่ เดี๋ยวจะแอบไปดู ค่ะแต่ว่าจะรู้ได้ยังงัยว่าไผ เป็นไผ

เอาคืนมาแล้วนะคะเจ้าป้า 24128 เสี่ยงดูค่ะ ไม่มีเวลาแล้วต้องออกสนามละ

อันนี้ดูเสี่ยงจริง แต่อตแลกเปลี่ยน okน่าได้ลำไย

สวัสดีค่ะคุณอาร์ท จำได้ว่า3-3.50 บาท/บาททอง/วัน ค่ะ. แต่ว่าเมื่อวานป้ารีซื้อตอนเย็นที่รถวิ่งไปถึงป้ายหน้าแล้ว ราคาที่ซื้อเมื่อวานยังไม่ได้ขายค่ะ รอ 1627ก็พอ. เท่ากับว่าเราซื้อคืนให้เขาไปแล้วค่ะ.

พอดียังงงๆ เรื่องการ s ครับป้ารี ถ้ายังงั้นแสดงว่าป้ารี s ที่ 1592 แล้วซื้อคืนเมื่อวานเย็น สรุปเท่ากับว่าขาดทุนใช่ไหมครับ

ขอลากินอาหารก่อนนะคะ ไม่ไหวแล้ว ต้องไปแบงค์ด้วย ลืมเข้าเช็คเงินปันผลว้ากๆๆ

เย้ๆ เยอรมันชนะ 2-1 มุ่งสู่แชมป์ยูโร ฝันไว้ก่อน ไปแหล่ว

พอดียังงงๆ เรื่องการ s ครับป้ารี ถ้ายังงั้นแสดงว่าป้ารี s ที่ 1592 แล้วซื้อคืนเมื่อวานเย็น สรุปเท่ากับว่าขาดทุนใช่ไหมครับ

ถ้าเราจะเอา 2อันนี้ มาหักล้างกันก็ขาดทุน. แต่ตอนนี้เท่ากับว่าป้ารี ขายไว้หนึ่งครั้ง เพื่อรอซื้อกลับ. และซื้อไว้อีกหนึ่งครั้งเพื่อรอขายคืน. ตามบัญชีของเรา. แต่ทางโบรกก็คือเราขายหนึ่งครั้ง และซื้อหนึ่งครั้ง. บัญชีหักไปแล้ว. ต่อไปถ้าเราจะเอากำไร เราต้องซื้อกลับอีกครั้ง ให้ราคาน้อยกว่าที่เราขายไป. และขายอีกหนึ่งครั้งให้ราคามากกว่าที่เราซื้อมา. เท่ากับต้องซื้อขายใหม่อีกหนึ่งรอบค่ะ. พอจะเข้าใจไม๊ค่ะ. รบกวนทุกท่านที่เข้าใจช่วยอธิบายเพิ่มเติมด้วยค่ะ.

สวัสดีค่ะคุณ วิ วันเสาร์ นี้ที่ของอาจารย์ซี จัด ใช่ไม๊ค่ะ. ซอยจรัญ 66/1. ใกล้บ้านป้ารี ป้ารีไม่ได้ลงชื่อไว้ แต่ถ้าใช่. ที่นี่ เดี๋ยวจะแอบไปดู ค่ะแต่ว่าจะรู้ได้ยังงัยว่าไผ เป็นไผ

แค่ไปถึงก้อฮา กานแร้วขอรับป้า เจอแก๊งเกิลซ่าส์ คุยไม่หยุด แต่เก๊งเกิล นี่เก่งๆๆทุกคนขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

พี่เจ๋ง คงไม่ทุบ กัวขายหมุ เพราะพี่หมี 3 ตัวซื้ออยู่ เด๋วรอพี่จ๋อมาขอรับ ถ้าไม่ทำไร ก้อออกนอกสนาม ขอรับ

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป พี่ต่าย เจ้าป้า ป้าี พี่กบ พี่นุช คุณตี๋ พี่บอย พี่น้องเม่า คุณเค คุณกีร์ พลมะยม

พี่พวง พี่ Pat พี่seki คุณก๊อปแก๊ป คุณnelo คุณมด คุณขุนศึก ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณTapee

คุณนุ่น คุณAnny999 คุณgoldtoy คุณgundam + พี่เนเน่ และ เพื่อนทุกคน

(เยอะมากๆ เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ) :17

ถูกแก้ไข โดย TonYa

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป พี่ต่าย เจ้าป้า ป้าี พี่กบ พี่นุช คุณตี๋ พี่บอย พี่น้องเม่า คุณเค คุณกีร์ พลมะยม

พี่พวง พี่ Pat พี่seki คุณก๊อปแก๊ป คุณnelo คุณมด คุณขุนศึก ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณเทพี

คุณนุ่น คุณAnny999 คุณgoldtoy คุณgundam + พี่เนเน่ และ เพื่อนทุกคน

(เยอะมากๆ เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ) :17

สวัสดีค่ะ น้องญ่า หายเหนื่อยแล้วใช่ไม๊