ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดี เที่ยงวัน คุณแม่บ้าน เตรียมอะไรเปน อาหาร กลางวันคะ

ถึงคุณพ่อบ้าน อย่าใช้งานคุณแม่บ้าน หนัก นะคะ หมำ่ แค่ข้าวไข่เจียว ได้มั้ย จะได้มีเวลาจู๋จี๋ กันมากๆ อิอิ

รายงาน ผลงานมะคืน ได้กินข้าวฟรี กะเค้ามั่งแล้ว สเปน ชนะ2-0 โอ้วป้าจะ ขอโต๊ะจีน บ้างละ เล่าขำๆนะ เพื่อน บอก ถ้ามะคืนทายไม่ถูก จะป่าวประกาศ ว่า ห้ามใครอยุ่ใกล้ป้า เพราะตั้งกะเตะกันมา เลือกผิดตาหลอด แถมป้าทั้งหาข่าว หาสถิติ ความน่าจะเปน นับลูกที่เคยแพ้ชนะกันมา ก็เลือกผิดได้ทุกวัน ถ้ามะคืน ทายผิด ต้องมุดดินหนีแน่ วันนี้เอาใหม่คงต้องเลือก อังกฤษ ทีมโปรดน้องญ่า พี่กบ และชาวไทย ทั่วประเทศ เอา2ลูก นะ เวน รูนี่

ดีแล้วล่ะทีเจ้าป้าจะได้กินโต๊ะจีนจากเพื่่อน มันส์ก็ตรงนี้แหละ

คืนนี้พี่กบจะเชียร์ทีมโปรดอังกฤษน้องญ่า กับน้องญ่าและเจ้าป้าด้วย

เวน รูนี่ ตัวไม่สูงแต่เตะเก่งขั้นเทพ

เดี๋ยวพี่กบไปกินข้าวเช้าก่อนนะเจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหวหมดเกลี้ยงแล้ว

ดีใจด้วยนะคะ ค.นุช กลางคืนยังเห็นแค 23514 เอง

ขอบคุณค่ะ คุณปุย

โหว อะไรจะเก่งปานนี้ เซียนจริงๆคุณนุชสุดสวย

ขนาด 3 วันนี้ไม่ค่อยมีเวลาเทรด คุณนุชยังได้ลำใยกองโตแถมปิดเหวทั้งหมดได้อีก สุดยอด

ดีใจด้วยค่า

ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะค้าคุณนุช ทั้งวิ่งทั้งซิ่งซะเหนื่อยเลย

สวัสดีตอนสายค่า^_________^

ขอบคุณค่ะ คุณกบ

ที่ปิดเหวได้ ไม่ใช่ราคาลงไปรับถึงเหวนะคะ แต่ต้องแลกกับลำใยหลายคันรถ

ที่ได้พยายามสะสมมา จนความดันพุ่งปรี๊ดดดด เอาไปโปะจนหมดสิ้น

แต่ก็สบายใจค่ะ ที่หลุดเหวที่ติดมาตั้งแต่ 16/5/55 ยังเหลือลำใยไว้หยอดนิดหน่อย

หวัดดีคนสวย ป้าคิดแล้วเชียวว่าคุณนุชต้องซื้อ แน่เลย ผิวปากให้จ้า ลำไยมาอีกแล้ว เด๋ว วันจัน ซิ่งตามนะ พี่กบจะ อาสา เป็นตุ๊กตา หน้ารถ อ่ะ

เจ้าป้าเป็นคนขับแล้วกันนะคะ ขอเป็นมือรองดีกว่า ฮิฮิ

กดlikeให้คุณต่ายม่ได้ หมดตั้งกะเมื่อไหร่ไม่รุ ติดจนดอกเบี้ย ท่วมหัวแล้ว อย่าคิดดอกแพง แบบแขกนะ อิิอิ

ดีแล้วล่ะทีเจ้าป้าจะได้กินโต๊ะจีนจากเพื่่อน มันส์ก็ตรงนี้แหละ

คืนนี้พี่กบจะเชียร์ทีมโปรดอังกฤษน้องญ่า กับน้องญ่าและเจ้าป้าด้วย

เวน รูนี่ ตัวไม่สูงแต่เตะเก่งขั้นเทพ

เดี๋ยวพี่กบไปกินข้าวเช้าก่อนนะเจ้า

หมำ่คนเดียว ติดคอ เน้อ

สวัสดีค่ะ คุณมังกรบิน

วันจันทร์อย่าลืมมาชี้แนะน๊า คิดถึงๆ

เจ้าป้าเป็นคนขับแล้วกันนะคะ ขอเป็นมือรองดีกว่า ฮิฮิ

สบายใจก็ดีใจด้วย เหมือนป้าเลย ดอย มันมารับลม ริมทะเลแล้ว ตะนี้ จะเล่นให้เสี่ยงน้อยๆหน่อย มันเครียดอ่ะ เค้าจะเดินเท้าแล้วอ่ะ เลิกซิ่ง กลัวเปนแบบนี้ ดูนะ

กดlikeให้คุณต่ายม่ได้ หมดตั้งกะเมื่อไหร่ไม่รุ ติดจนดอกเบี้ย ท่วมหัวแล้ว อย่าคิดดอกแพง แบบแขกนะ อิิอิ

คุณdragonfly ยังpostเพิ่มไม่ได้เหรอ คุณปุย ปลดล้อกให้หน่อยเร้ว

ม่ายงั้นคุณ dragon ต้องขยันpost ให้หมดโควต้าทุกวัน

เหมือนคนเป็นใบ้เลยคับ ขออภัยทุกท่านเลยครับที่ทักทายผมมาแล้วผมเงียบเชียบ เอ่อคือว่า.....มันโพสต์ม่ายล่ายเจรงๆ

เหมือนคนเป็นใบ้เลยคับ ขออภัยทุกท่านเลยครับที่ทักทายผมมาแล้วผมเงียบเชียบ เอ่อคือว่า.....มันโพสต์ม่ายล่ายเจรงๆ

:031 ให้ยืมเอามั้ยคะคริคริ

น่าจะอีก 1โพสต์ นะคะ พอครบ 25 ก็ ปร๋อแล้ว

จะรอนะคะ พรุ่งนี้ เจอกัน

สบายใจก็ดีใจด้วย เหมือนป้าเลย ดอย มันมารับลม ริมทะเลแล้ว ตะนี้ จะเล่นให้เสี่ยงน้อยๆหน่อย มันเครียดอ่ะ เค้าจะเดินเท้าแล้วอ่ะ เลิกซิ่ง กลัวเปนแบบนี้ ดูนะ

http://www.youtube.com/watch?v=d5q32HTcMQw&feature=youtube_gdata_player

น่านจิ เจ้าป้า เราเกี่ยวก้อยกันเดินเท้านะ

มารอคุณมังกรบินด้วยคนจ้า

น่าจะอีก 1โพสต์ นะคะ พอครบ 25 ก็ ปร๋อแล้ว

จะรอนะคะ พรุ่งนี้ เจอกัน

นุชบา รู้ด้วยเหรอว่าโพสต์ไป 24 โพสต์ แร้วสวดยอดอ่ะอิอิ :La

มารอคุณมังกรบินด้วยคนจ้า

5555555555แฟนคลับตรึม :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง