ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดี น้องโป๊ปสุดหล่อ เจ้าป้าปืนกล ต่ายทองคนงาม ป้ารีนางสาวไทย คุณกบที่น่ารัก คุณพวง น้องญ่า น้องบอย และเพื่อนๆ ที่คิดถึงทุกคน

จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆ กอดๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ได้พูดคุย 3 วันอึดอัดจริงๆ

ช่วงไม่อยู่ ไม่ได้เฝ้าจอ ก็ใช้การตั้งราคาทั้งซื้อทั้งขาย เสี่ยงๆเผื่อได้นิดๆ หน่อยๆ

พอดีโชคดีได้ตามที่หวัง ที่ดีใจสุดๆ คือได้ราคา 23500 มาตอน 8.42 น. เช้าวันศุกร์

ได้ลำใยมาหวานปาก คร่ะ

ขณะนี้ข้าพเจ้าได้อำลา เหว หมดสิ้นแล้ว จะไม่ขอ ตก เหว อีกเป็นอันขาด มันเครียด

ต้องเล่นอย่าง สุขุม ใจเย็น ยิงปืนให้แม่นๆ เกาะแม่ทัพและชาวอโยทะยานให้ดีๆ ฮิฮิ

:La :La :La :_06 :_06 :_06

สวัสดีคุณนุชค่ะ ดีใจด้วยค่ะ ขี่นจากเหวแล้ว ขนาดอยู่ต่าง จว. นะเนี้ยะแม่เสือปืนไวจิงๆ

เหมือนคนเป็นใบ้เลยคับ ขออภัยทุกท่านเลยครับที่ทักทายผมมาแล้วผมเงียบเชียบ เอ่อคือว่า.....มันโพสต์ม่ายล่ายเจรงๆ

สวัสดีค่ะคุณมังกรบิน เรียกคุณมังกรดีกว่า ดูยิ่งใหญ่ดีค่ะ. อีกโพสต์ เดียวจะเป็นไทแล้วค่ะ

มารอคุณมังกรบินด้วยคนจ้า

สวัสดีคุณกบจ๊าด้วยค่ะ ตอนนี้มี2กบแล้ว อิอิ

ได้ ๆ เด๋วจัดให้ ๆ วันนี้ลองอ้าปากอีกคำนึง

โควต้ายังเหลืออยู่ ถ้ายังโดนรูดซิปปากอีก

จะจัดให้เป็นบุคคลพิเศษ ฐานะทำตัวมีประโยชน์ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์

รอเจ้าตัวโอดครวญอยู่ค่ะ ถ้าไม่ยินยอม เราจะเรียกร้อง คิดแทนเขาไม่ได้

สวัสดีคุณปุยเมฆ ค่ะ ขอบคุณค่ะที่จะปลดล๊อค ให้คุณ มังกรบิน ได้อ้าปากซะที

เอ้า คุณมังกรค่ะ คุณปุยเมฆ รอคุณเขียนคำร้องอยู่นะค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เขากำลังอ้าปาก พูดไม่ทันคุงป้า หรือป่าวคะ 5555 มารัวเป็นชุดเลย

สงสัยต้องรีบนัดเจอตัวเป็น ๆ ซะหน่อยแล้ว ท่าทางฮาดี ไปที่ไหน กระซิบหลังไมค์นะคะ ไม่อยากออกสื่อ

ไม่ได้ไปเลย หลัง สีลม ปิด ยังจัดเวลาไม่ลงตัว class ที่ชอบ เหลือ ที่เอกมัย

ฝันดีค่ะ พี่กบ.... ตื่นมา ลุ้นๆ ตอเรสๆ กันนะคะ :D

ฝากคลิปให้ดูอีกแระ (เผื่อยังไม่ได้ดูค่ะ)

บ๊าย บาย ค่ะ พี่กบ น้องโป๊ป เพื่อนๆ 7obye.gif7obye.gif

http://youtu.be/xhBYnBY4nwI

ฟังแล้ว เข้าโหมด เม่าซึ้งขอรับ ขนลุกซู่ น้ำตาซึมๆ

ถูกแก้ไข โดย dragonfly

ป้า 55555 ขี้เล่นซะจริง รู้เรื่องฟิตเนสเราบ้างป่าวคะ ชักเครียดใหญ่แล้ว

ได้ข่าวว่า major จะมา takeover ไปใช่ไม๊ค่ะ.

ถึงพี่รี ดเป็น member ม่ายใช้ ปิ่นเกล้า ปิด แล้ว นะพี่ท่าน ตานี้ ได้ออกกำลัง แต่ลูกกะตา กะ 2 นิ้ว อิอิ

สวัสดีป้ารี คุณ dragonfly และทุกคนยามบ่ายด้วยค่ะ

คุณ dragonfly ทำไมเปลี่ยน Avatar แล้วละคะ น่าจะเปลี่ยนเป็นรูปตัวจริงชัดๆขึ้น คมเข้ม มีเอกลักษณ์มากๆ

รอคุณ dragonfly คุยนะคะ

พอพูดได้ตลอดแล้วจะได้ฟังการวิเคราะห์ของคุณ มีประโยชน์มากๆค่ะ ที่สำคัญทำนึกถึงน้ำเสียงไปด้วยเลย น่าฟังดี

สวัสดีค่ะ คุณกบ นอนดึกอีกตามเคย. นะค่ะ ระวังหมีแพนด้ามาเยี่ยม ขอบตานะค่ะ

ฟังแล้ว เข้าโหมด เม่าซึ้งขอรับ ขนลุกซู่ น้ำตาซึมๆ

ว้าวๆๆคุณ dragonfly ได้เป็นผู้นำชุมชนแล้ว ดีใจด้วยมากๆค่า

เอ้าฉลอง Cheer

ปล. ต้องขอบคุณน้องญ่าอีกครั้งสำหรับคลิปนี้ ฟังแล้วซึ้งไปด้วยจริงๆ

คุณปุย ถามปั้บ เพื่อนโทรมาเลย ถามเพื่อน อยุ่ดีๆ ก็ปิด ไม่ได้จ่ายค่าไฟ วันนี้ มี สาขา สุขุมวิท ต้องโทรเช็ค ก่อนไป ไม่ได้ มี class ตามที่แจ้ง จะไปต้องโทรเช็คก่อนนะคะ

ตั้งแต่เมื่อวานแล้วค่ะ ทุกเครือเมเจอร์

ek move to sk

sp move to sl

และยังมีครู pk move teach to sk อีก

สับสนกันไปหมด เห็น schedule ไม่ update

ถ้าไปปุยไป pg ค่ะ เจอกันนะ

ได้ข่าวว่า major จะมา takeover ไปใช่ไม๊ค่ะ.

เช็คให้แล้ว member เราจะหมดอายุไป เพราะ คนtake เค้า เปิดของเค้าใหม่ ไม่ได้เกี่ยงข้องกัน สีลม และ เอสพลานาด ขายให้ โยคะ ชื่ออื่นไปแล้ว

ถึงพี่รี ดเป็น member ม่ายใช้ ปิ่นเกล้า ปิด แล้ว นะพี่ท่าน ตานี้ ได้ออกกำลัง แต่ลูกกะตา กะ 2 นิ้ว อิอิ

เมเจอร์ปิ่นเกล้ายังไม่ปิดนะค่ะ แต่คนแน่นมาก เขาลดคลาสไปเยอะค่ะ

คุณป้ามาไม๊ ปิ่นเกล้า เสาร์ อาทิตย์จะได้เจอกันค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ นอนดึกอีกตามเคย. นะค่ะ ระวังหมีแพนด้ามาเยี่ยม ขอบตานะค่ะ

เมื่อวานกบนอนดึก แล้วตื่นมาดูกระทิงเปลี่ยวสเปนขวิดฝรั่งเศส

แต่วันนี้กบตื่นสายค่ะพี่รี เลยยังไม่เป็นแพนด้าค่า^____________^

สวัสดีป้ารี คุณ dragonfly และทุกคนยามบ่ายด้วยค่ะ

คุณ dragonfly ทำไมเปลี่ยน Avatar แล้วละคะ น่าจะเปลี่ยนเป็นรูปตัวจริงชัดๆขึ้น คมเข้ม มีเอกลักษณ์มากๆ

รอคุณ dragonfly คุยนะคะ

พอพูดได้ตลอดแล้วจะได้ฟังการวิเคราะห์ของคุณ มีประโยชน์มากๆค่ะ ที่สำคัญทำนึกถึงน้ำเสียงไปด้วยเลย น่าฟังดี

ขอบคุณครับ แต่ผมอายมากครับ ทำไว้ตั้งกะวันที่ 13 แล้วกะจะเอามาแปะตั้งแต่แรก แต่มันอายเสียงตัวเอง แต่ไหนๆก็ทำมาแล้ว ก็ไม่อยากให้เสียของ

เรื่องการวิเคราะห์ ผมเองก็มองไม่ออกนะครับ มันจะไปทางไหนก็ไม่รู้ครับ แต่หากจิตใจมันสังหรณ์ว่ากราฟกำลังจะพา พี่ป้าน้าอาไปเสียตังค์ เม่าอย่างผมก็เลยรู้สึกเปนห่วงขอรับ

ถูกแก้ไข โดย dragonfly

ยังไม่รู้ชะตาเลยค่ะ ข่าวหลายกระแสค่ะ

เช็คให้แล้ว member เราจะหมดอายุไป เพราะ คนtake เค้า เปิดของเค้าใหม่ ไม่ได้เกี่ยงข้องกัน สีลม และ เอสพลานาด ขายให้ โยคะ ชื่ออื่นไปแล้ว

อ้าวแล้วงี้ คนที่ิเป็น member ตลอดชีพละค่ะ ทำงัย