ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สเปน เข้าชิง กะ เยอรมัน

น้องโด้ เตะดีจริงๆ สังเกตนะ เมื่อไหร่ โด้ได้บอล คนฮือ ทั้งสนาม เป็นกำลังใจ ที่ดีให้ทีม แล้วพอคนฮือ น้องโด้ ก็กำลังใจมา พยายามสุดๆ เค้าเจ๋งจริงๆ เคยไม่ชอบ เพราะ ตินเค้าเล่นใหม่ๆ จะเหยียบ จะ เล่นไม่สุภาพ แต่ที่เห็นในยูโร คราวนี้ น่ารักมาก เป็นผู้ใหญ่ขึ้น ผิด กะ เวน รูนี่ ยังนิสัยไม่ดีเหมือนเดิม อย่าเคืองป้านะ วิจารณ์ พี่เวน ของพี่กบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากบอกว่าจุดนี้เสี่ยงมากครับ ยังไงควรเข้าออกตามสัญญาณซื้ออย่างเคร่งครัด

ตอบพี่กบ น้องญ่า ก็กลับมาอ่าน กว่าจะอ่านเสร็จ คงเปน ชม. วันนี้ ตื่นสาย คงรอได้ แยากบอก โพล นอก เค้าว่า อังกิด ชนะ แต่ เราชาวไทย ฟันธง อิตาลี ชนะ เอาไงดีหว่า วันนี้ เพื่อนบอก คิดให้พอ แค่โทรเลือก ก่อนแข่ง ละกัน ป้าเอาถึงเจอหน้าใครถามหมด มะกี้ ซื้อ ก๋วยเตี๋ยว กลับบ้าน ยังถามคนขายเลย

55+ เจ้าป้าเป็นเอามาก ยิ่งกว่าจิ้มทองอีกนะคะเนี่ย

ญ่าก้อ ไม่รู้จะเชียร์ทีมไหนค่ะ คืนนี้ ^_^

คุณปุย หาสาขาเล่น โยคะ ได้มั้ยคะ

น้องญ่าเจ้า

หนูยังไม่ได้ตอบแทนพี่กบ ที่น้องโป๊บถามว่าระหว่างโรนัลโด้กับตอเรส หนูจะเลือกใครเจ้า

นี่ทีมสเปนกับโปรตุเกสก็จะตัดเชือกกันแล้ว ว้าว!

ชอบทั้งสองเยยย 55+

เลือกไม่ถูกจริงๆค่ะ

สเปน เข้าชิง กะ เยอรมัน

ญ่าก้อว่านะคะ น่าจะ เข้าคู่ ชิงกันอ่ะ สองทีมนี้ :gd

55+ เจ้าป้าเป็นเอามาก ยิ่งกว่าจิ้มทองอีกนะคะเนี่ย

ญ่าก้อ ไม่รู้จะเชียร์ทีมไหนค่ะ คืนนี้ ^_^

อิตาลี มี ชื่อ poli ผิวสี ค่ะ เก่งดี แต่ใจร้อนพอกะ คุณ เวน มาเดาว่าใครจะโดน ไล่ออกจากสนามก่อนกัน

น้องโด้ เตะดีจริงๆ สังเกตนะ เมื่อไหร่ โด้ได้บอล คนฮือ ทั้งสนาม เป็นกำลังใจ ที่ดีให้ทีม แล้วพอคนฮือ น้องโด้ ก็กำลังใจมา พยายามสุดๆ เค้าเจ๋งจริงๆ เคยไม่ชอบ เพราะ ตินเค้าเล่นใหม่ๆ จะเหยียบ จะ เล่นไม่สุภาพ แต่ที่เห็นในยูโร คราวนี้ น่ารักมาก เป็นผู้ใหญ่ขึ้น ผิด กะ เวน รูนี่ ยังนิสัยไม่ดีเหมือนเดิม อย่าเคืองป้านะ วิจารณ์ พี่เวน ของพี่กบ

เวน รูนีย์ ของน้องญ่าโน่น 555 พี่กบด้วย

โรนัลโด้ ฝีเท้าดีเทพมาก ใจนิ่งประมาณรับลูกแล้วเลือกทางยิงเข้าประตูได้เลย

ถ้าเรื่องนิสัยไม่ดีของโด้เมื่อก่อนก็ไม่ชอบเหมือนกันเจ้า แต่โรนัลโด้เล่นทัวนาเมนส์นี้สะใจเฉียบขาดมาก

ถูกแก้ไข โดย gejen

อยากบอกว่าจุดนี้เสี่ยงมากครับ ยังไงควรเข้าออกตามสัญญาณซื้ออย่างเคร่งครัด

ระดับวีคนะคะ มองภาพใหญ่แบบนี้ น่ากลัวมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ที่มาเตือนกันค่ะ :D

พี่กบ ไม่รุ จะเล่นกะใคร ก็ให้ แฟนพี่กบเลือก สิ มันสนุกนะ ให้เค้าเลือก มันๆ

ญ่าก้อว่านะคะ น่าจะ เข้าคู่ ชิงกันอ่ะ สองทีมนี้ :gd

เรามาดูสเปนตอเรสเตะ ตัดเชือกกับ โปรตุเกสโรนัลโด้กันนะเจ้าน้องญ่า เจ้าป้า

แต่ไม่รู้เตะคืนไหน เจ้าป้าคงตอบได้

ตอบน้องญ่าอีกที จริงจ้า น้องชายเข้าเรียน บอกว่า มีแต่ ชายน่ารักเต็มห้องไปหมด น้องชายเลย โดนนั่งล้อมหน้า ล้อมหลัง ซ้าย2 สาว ขวา 2 สาว หลัง ชายน่ารัก 4 ป้าเริ่มกลุ้มแย้วว แต่น้องชายไม่เบี่ยงเบนแน่นอน อิอิ

55555 งั้นต้องห้ามหันหลัง นะคะเจ้าป้า ซ้าย ขวา ยังพอได้เนาะ :P

ขอบคุณๆ ขอให้ลง มาเตอะ จะเหมาโหลเลย อิอิ

สวัสดียามดึกค่าป้ารีคนสวย คุณปุยเมฆ และทุกๆท่าน^________^

สวัสดีค่ะ คุณกบ เกือบไม่เห็น ถ้าไม่ทัก อย่างอน อย่าว่ากันนะคะ เป็นคนทำอะไรหลายอย่างในเวลาเดียวกัน