ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณกบ เกือบไม่เห็น ถ้าไม่ทัก อย่างอน อย่าว่ากันนะคะ เป็นคนทำอะไรหลายอย่างในเวลาเดียวกัน

หวัดดี พี่ปุยด้วยค่ะ เชื่อแล้วค่ะว่า ทำรัยหลายๆ อย่างจริงๆ

งัยก้อรักษาสุขภาพ อย่าหักโหม ให้มากนะคะ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากบอกว่าจุดนี้เสี่ยงมากครับ ยังไงควรเข้าออกตามสัญญาณซื้ออย่างเคร่งครัด

ระดับวีคนะคะ มองภาพใหญ่แบบนี้ น่ากลัวมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ที่มาเตือนกันค่ะ :D

ขอบคุณคูณ dragonfly มากๆด้วยเช่นกันที่โพสต์เตือน น่ารักจริงๆ

ยังไงช่วยมาส่ง 6 ตอนสัญญานให้ซื้อขายด้วยจะได้ไหมคะ

55555 งั้นต้องห้ามหันหลัง นะคะเจ้าป้า ซ้าย ขวา ยังพอได้เนาะ :P

555ด้วย ข้างหลัง เค้ายื่นหน้า มาคุย ฮ้า ถึงว่าน้องชาย เดินมาขึ้นรถ หน้าแดง เป็นลูกตำลึง

เรามาดูสเปนตอเรสเตะ ตัดเชือกกับ โปรตุเกสโรนัลโด้กันนะเจ้าน้องญ่า เจ้าป้า

แต่ไม่รู้เตะคืนไหน เจ้าป้าคงตอบได้

เข้ารอบมา 4 ทีมนี่ โปรดหมดทุกทีมเลยค่ะพี่กบ :P

อ้อ...แต่รักจริงๆ ก้อยังเยอรมันนะคะ

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ระดับวีคนะคะ มองภาพใหญ่แบบนี้ น่ากลัวมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ที่มาเตือนกันค่ะ :D

ครับผมมองภาพนี้แล้วหนาวเหมือนกันครับ

พี่กบ ไม่รุ จะเล่นกะใคร ก็ให้ แฟนพี่กบเลือก สิ มันสนุกนะ ให้เค้าเลือก มันๆ

แฟนจะดูเทปบอลเอาค่ะ เค้าไม่ดูสดเพราะมันดึกเกินไป ต้องตื่นไปประชุม ไปตามนัดหมาย

เราเองดูได้โลดด แต่ทุกคืนหลับเอาแรงก่องนะ

หวัดดี พี่ปุยด้วยค่ะ เชื่อแล้วค่ะว่า ทำรัยหลายๆ อย่างจริงๆ

งัยก้อรักษาสุขภาพ อย่าหักโหม ให้มากนะคะ :D

555555555 ญ่าก้อเหมือนกันนะ พักนี้เทรดเป็นไงบ้าง ง่วนล่ะซิ ไม่ได้คุยกันเลย

สวัสดีค่ะ คุณกบ เกือบไม่เห็น ถ้าไม่ทัก อย่างอน อย่าว่ากันนะคะ เป็นคนทำอะไรหลายอย่างในเวลาเดียวกัน

เข้าใจค่า ทำหลายอย่างจริงๆ^_______^

ขอบคุณๆ ขอให้ลง มาเตอะ จะเหมาโหลเลย อิอิ

เหมาเก็บทองไว้แบบป้ารีใช่ม๊ายล่ะ

เข้ารอบมา 4 ทีมนี่ โปรดหมดทุกทีมเลยค่ะพี่กบ :P

อ้อ...แต่รักจริงๆ ก้อยังเยอรมันนะคะ

น้องญ่า เจ้าป้า เชียร์เยอรมัน

งั้นพี่กบตัดใจเจ้า บอลยูโรนี้พีกบเชียร์สเปนก็แล้วกัน อิ อิ

ตอบน้องญ่าอีกที จริงจ้า น้องชายเข้าเรียน บอกว่า มีแต่ ชายน่ารักเต็มห้องไปหมด น้องชายเลย โดนนั่งล้อมหน้า ล้อมหลัง ซ้าย2 สาว ขวา 2 สาว หลัง ชายน่ารัก 4 ป้าเริ่มกลุ้มแย้วว แต่น้องชายไม่เบี่ยงเบนแน่นอน อิอิ

ดีใจด้วยเจ้าที่น้องชายเจ้าป้าไม่เบี่ยงเบน ไม่งั้นเสียของหมด555

แฟนจะดูเทปบอลเอาค่ะ เค้าไม่ดูสดเพราะมันดึกเกินไป ต้องตื่นไปประชุม ไปตามนัดหมาย

เราเองดูได้โลดด แต่ทุกคืนหลับเอาแรงก่องนะ

ให้แฟนแค่เลือกทีม ไม่ต้องดู ถ้าแฟนพี่กบแพ้ ก็มาทำครัวมื้อนึง ชงโอวัลตินให้้พี่ก็ได้ อะไรก็ได้ที่เราไม่ต้องทำ แต่ถ้าเราแพ้ ก็เฉย ไม่รุ ไม่ชี้ ดีมั้ย

สวัสดีค่าคุณกระต่ายคนสวย

ช่วงนี้ได้ซื้อขายทองบ้างหรือเปล่าคะ แต่ตะกี้คุณ dragonfly ก็เพิ่งจะมาเตือนว่าจะลงลึกนะคะ