ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไปรับค่ะ วันนี้เจ้านายเลิกเย็นหน่อยหนึ่ง

รอป้ารีที่รักแนะแนวนะค้า

ยังไม่ใกล้สอบเลย คงยังไม่มีแนะแนว. รอติวเตอร์โป๊ป แล้วกันนะจ๊ะ ไปรับก่อนเลยคร้า ฝนมาอีกแย้ว. ทู๊กวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

http://www.ylgbullion.com/

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ไปไหนมาขอรับ ป้า พี่กบ คิดถึงขอรับ

เปิดกะทู้อ่านตลอดแหละค่า แต่ต้องรับลูกค้าตลอดเลย หมุนไปหมุนมาอ่านมั่ง ผ่านมั่งเลยเข้าผิดๆถูกๆตลอดดด เลยบ้วยกว่าน้องกี้ร์คนงามงัย

เจ้าป้าเก่งจังน่อ..เดาถูกตลอดดดเลย...ป้าหนูเข้าซื้อทีไรมานลงตลอดดดเลย....เฮ้อ :Wt

สวัสดีป้าหนู ค่ะ. ไปรับลูกหรือยังค่ะ

แต่ที่ชอบที่สุดคือคุณต่ายคนงามค่า...น่ารัก..มีน้ำใจ..มีของว่างของหวานของคาว...ครบถ้วน..มีคำทักทายที่สวยงามทู้กวัน...วันไหนไม่ได้อ่านก็นอนม่ายหลับ...รักจัง :32 :gd :01

สวัสดีป้าหนู ค่ะ. ไปรับลูกหรือยังค่ะ

กะลังจะไปแล้วค่า เลิก 4.40 จ้า

คุณป้ารีซื้อ-ขายไปกี่รอบแล้วคะวันนี้

ไปแกะกราฟคุณ Sear มาได้ความดังนี้ ..... ถูกผิดรออาจารย์ตรวจสอบค่ะ และมีข้อสงสัยด้วยค่ะ

ข้อสงสัย

1. ถึงแม้ว่าการทำคลื่น 2 จะมีความสูง 61.8 ของคลื่น 1 ..... แต่มันใช้เวลาทำคลื่นน้อยมาก ไม่มียึกยักทอดเวลาเลย

คำถามคือ ถ้าแบบไหนของเวลาจึงจะไม่นับว่าเป็นคลื่น 2

2. เมื่อเกิดคลื่นสองแบบไม่ซับซ้อน การเกิดขา 4 จึงต้องซับซ้อน จึงทำให้มองว่ามันจะเกิดคลื่น A B C ในแบบ ......

"ถ้าชุดคลื่นดังกล่าว กำลังทำ Correction A-B-C ก็จะเป็น Common Flat B = 81-100% [A] ในที่นี้ 0.841

ซึ่ง คลื่น C สามารถ retrace 100-138.2%"

และเมื่อเราต้องการหาราคาที่ตำแหน่ง C ..... จึงวัดระยะโดยการตีเส้นจากจุดเริ่มต้นไปหา A แล้วก๊อปปี้เส้นนี้อีกทีไปทาบที่ตำแหน่ง B เราก็จะได้ ราคา C ซึ่งของอาจารย์จะได้ราคา 1592 หลังจากนั้นวัด fibo โดยจับจุด BและC ให้เป็น fibo 0 กับ 100 เพื่อหาราคาที่อาจไปถึงที่ 138.2 = 1603

คำถามคือ เข้าใจถูกต้องไหมคะ

แปลทั้งวันได้มาแค่เนี้ยะ ..... ส่งการบ้านก่อนเพื่อให้กำลังใจตัวเองว่าได้ทำสำเร็จซักกะติ๊ด :32

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

ไปไหนมาขอรับ ป้า พี่กบ คิดถึงขอรับ

ไม่ไปไหนไกลค่ะ ก็อยู่ในใจน้องโป๊บตลอดแหละ^_______^

เปิดกะทู้อ่านตลอดแหละค่า แต่ต้องรับลูกค้าตลอดเลย หมุนไปหมุนมาอ่านมั่ง ผ่านมั่งเลยเข้าผิดๆถูกๆตลอดดด เลยบ้วยกว่าน้องกี้ร์คนงามงัย

เหมือนกันป้าหนูตรงที่ซื้อขายผิดๆถูกๆตลอดค่ะ

เลยต้องรอผู้เยี่ยมกลยุทธ์ อาทิ กูรูทั้งหลายแหล่ รวมน้องโป๊บแม่ทัพหญ่ายด้วย

ยังไม่ใกล้สอบเลย คงยังไม่มีแนะแนว. รอติวเตอร์โป๊ป แล้วกันนะจ๊ะ ไปรับก่อนเลยคร้า ฝนมาอีกแย้ว. ทู๊กวัน

พี่รีจ๋า

ว่าแล้วกบก็ต้องจรลีไปรับเจ้านายน้อยก่อนค่ะ

แล้วเจอกันนะค้าป้ารี น้องโป๊บ และคนน่ารักทุกคน

คุณป้ารีซื้อ-ขายไปกี่รอบแล้วคะวันนี้

วันนี้ยังเลยค่ะ. รอย่อตัวอยู่ค่ะ

ขอบคุนพี่พิพพาขอรับ คำถามดีมากๆ รอจารมาเฉลยขอรับ

เดวพอเจ้านายป้า ปี 1 ป้าจะเริ่มทนไม่ได้แร้ว ต้องหารถให้เจ้านายน้อย คนละคัน ขอรับ 555+

อ้าว งั้นป้ารีจำผิด จำได้ว่าเคยคุยกันตอนที่ลูกป้าเข้าวิศวฯ. ได้ งั้นแสดงว่ามีความหลังกับเด็กนิติ ชิมิๆ.

นุ่นเองแหละ แอบฉับฉนนะเนี่ย

นุ่นเองแหละ แอบฉับฉนนะเนี่ย

อ้าว น้องนุ่นคนสวยนี่เอง เด็กนิติ. ป้ารีขอโทษนะค่ะจำผิดคร้า