ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:Hi หวัดดียามเช้า คุณกระต่าย ท่านโป๊ป คุณต้นหญ้า คุณ auntnexdoor ป้ารี และเหล่าสมาชิกนักล่าทองทุก

ๆ ท่าน ในวันที่ฝนฟ้า ตกปรอย ๆๆ รู้สึกว่าวันนี้ สาว ๆ ในห้องนี้จะอารมณ์ดี กันทุกคนเลยนะขอรับ ท่าทางจะได้กำไร กันไม่ใช่น้อย เลยนะขอรับ :uu

:Hi :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi หวัดดียามเช้า คุณกระต่าย ท่านโป๊ป คุณต้นหญ้า คุณ auntnexdoor ป้ารี และเหล่าสมาชิกนักล่าทองทุก

ๆ ท่าน ในวันที่ฝนฟ้า ตกปรอย ๆๆ รู้สึกว่าวันนี้ สาว ๆ ในห้องนี้จะอารมณ์ดี กันทุกคนเลยนะขอรับ ท่าทางจะได้กำไร กันไม่ใช่น้อย เลยนะขอรับ :uu

สวัสดีท่านขุนศึกค่ะ อารมณ์ ดีตามอากาศ จะ S หรือL ดีค่ะ

ตอบขุนศึกปทุม ชอบคำว่า สาวๆ ซะจริง กดlike ให้ค่ะ คุณต่ายเพื่อนถามแน่ะว่า ฝนตกอย่าลืมกางร่ม ป้าต่อให้ เด๊วเปนหวัด อิอิ

:Announceรักอ่ะ จุ๊บๆๆๆๆ ขอบคุณนะคะ เพื่อนทำหัยต่ายทองยิ้มได้เสมอจิงๆนะ :32

http://www.gtwm.co.th/index.php/analysis/890-set50index-futures-11-july-12-

http://www.gtwm.co.th/images/stories/download/analysis/set50%2010%2007%2012.pdf

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกคน :01 สามีส่งเมล์มาให้แล้วคะ มี2กราฟ กราฟที่1 11-7-2012-2.gifกราฟที่211-7-2012-1.gifสามีอธิบายสั้นๆในเมล์ว่า " กราฟที่1 สรุปว่าเมื่อวานมันทำคลื่นรีบาวSBขยายแล้วลงมากินcutlossที่ให้ไว้ตรง1575 แล้วลงต่อโดยราคาลงมาตามเป้าหมายที่4กราฟวันก่อนหน้านี้ ตามเป้าh&S เกิดไดเวอร์จิ้น ในrsiและmacd ชัดเจน โดยมีเป้าหมายการขึ้นตามฟิโบสีเขียวราคาเป้าหมายตามกรอบสีเหลือง ที่1592-1611 แต่ส่วนตัวมองแค่1592 เพราะตรงนั้นมีแนวต้านเทรนลงสีเเดงอยู่ แล้วคงย่อเก็บพลังใหม่ กราฟที่2 เป็นกราฟราย4ชม ฟิชเชอร์บีบีหุบแล้ว ให้เทียบกับกรอบสีม่วงก่อนหน้านี้ จะเห็นว่าพอฟิชเชอร์บีบีอ้าแล้วราคาจะวิ่งขึ้นระยะนึงก่อนย่อลงมาอีก จึงทำให้มองว่าอาจจะลงมาที่แนวรับสีเขียวอีกรอบก็ได้ ดังนั้นวันนี้หากย่อแล้วไม่หลุด1564โลวเมื่อวานน่าเข้าซื้อ แต่ถ้าหลุดก็ไปรอดูตรงแนวรับเขียวแถวๆ1555 ถ้าไม่หลุดก็เสียงซื้อได้ คัตเมื่อหลุด1550"

จบการรายงานข่าวคะ :Announce

ตอบน้องญ่า จริงๆ หัวใจก็เอามาแล้ว ไม่คืนให้เนอะ อิอิอย่าชวนคุยดิ ยังไม่ได้ดูข่าวเยย

ตามสบายเลยนะคะเจ้าป้า ไม่ตอบ ไม่ว่ากันอยู่แล้วค่ะ

ไม่ต้องเกรงใจนะคะ slime_v.gif

ขอบคุณ คุณเอ๋ ค่ะ งานยุ่งไม๊ค่ะ แล้วที่ทำงานว่าหรือเปล่า แอบส่งกราฟมาให้ทุกวัน ขอบคุณค่ะ

ตามสบายเลยนะคะเจ้าป้า ไม่ตอบ ไม่ว่ากันอยู่แล้วค่ะ

ไม่ต้องเกรงใจนะคะ slime_v.gif

รู้ใจกานจริง ห้องเราเนี่ย บ่ายๆ อย่าลืมแปะกราฟ หรือ สรุป อะไรอีกนะ ช่วยคนอยุ่ข้างนอกได้มากเยย ขอบคุณๆค่ะ

แอบปล่อยไป มือคัน 23641

เดี๋ยวรอย่อ เก็บคืนค่ะ มามะ มามะ :gvme :gvme

ขอบคุณ คุณเอ๋ ค่ะ งานยุ่งไม๊ค่ะ แล้วที่ทำงานว่าหรือเปล่า แอบส่งกราฟมาให้ทุกวัน ขอบคุณค่ะ

ที่ทำงานเอ๋ ไม่ซีเรียสคะ มองแค่งานเสร็จตามเป้าหมายก็พอ ส่วนเวลาจะใช้ทำอะไรให้บริหารเวลาให้ดีคะ :uu

แต่ที่ทำงานของสามี คนจ้องเยอะ เด่นไม่ได้ พลาดโดนซ้ำ ทำอะไรต้องระวังคะ :21 แต่ก็จะเเอบเซฟแอบพิมพ์ใส่wordทำเหมือนทำงานแล้วแอบส่งเมล์มาให้คะ :17เห็นแล้วเหนื่อยแทนแต่ใจเค้ารักที่จะวิเคราะห์และนำเสนอก็ต้องสนับสนุนให้แสดงความสามารถคะ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ที่ทำงานเอ๋ ไม่ซีเรียสคะ มองแค่งานเสร็จตามเป้าหมายก็พอ ส่วนเวลาจะใช้ทำอะไรให้บริหารเวลาให้ดีคะ :uu

แต่ที่ทำงานของสามี คนจ้องเยอะ เด่นไม่ได้ พลาดโดนซ้ำ ทำอะไรต้องระวังคะ :21 แต่ก็จะเเอบเซฟแอบพิมพ์ใส่wordทำเหมือนทำงานแล้วแอบส่งเมล์มาให้คะ :17เห็นแล้วเหนื่อยแทนแต่ใจเค้ารักที่จะวิเคราะห์และนำเสนอก็ต้องสนับสนุนให้แสดงความสามารถคะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

แอบปล่อยไป มือคัน 23641

เดี๋ยวรอย่อ เก็บคืนค่ะ มามะ มามะ :gvme :gvme

แจ๋วแต่เช้า เสียวมีเด้งก่อน แต่สุดท้ายก็ลงอยุ่ดี ข้างบนพื้นที่ให้เล่นน้อย เชียร์ค่ะ

เมื่อเช้า 1570 ปล่อย 1574 จิ๊ดเดียวเอง :_02

ขอบคุณนำ้ใจทั้งครอบครัวค่ะ ได้ทำสิ่งที่รัก ทั้งยังเอื้อเฟื้อแนวทาง ช่วยชี้ทางให้นักลงทุน ถือว่าเปนธรรมทาน นะคะ ผลบุญนี้จะหนุนส่งให้ ครอบครัวประสพแต่สิ่งดีงามนะคะ