ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

23500 23610 23649 ค่ะน้องนุ่น

ใจเย็นๆ เดี๋ยวมันก็วกมารับ

รู้สึกว่ามันยังลงไม่สุด (เข้าข้างตัวเองนิดหน่อย)

เอากีฬา ดำนำ้อึด ละกัน ซื้อเมื่อไร บอกด้วย จะตามไปงม กะตะเองด้วย ไปแว้ว มีเรียน thai dancing เย๊นๆ คาราโอเกะ แอนด์ กิน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ ทุกๆท่าน วันนี้วันหยุด นอนตื่นสายอีกแย้ว. พอดีแฟนอยู่บ้าน เลยมีคนเตรียมอาหารกลางวันไว้ให้

ป้ารีเลยนอนๆๆแล้วก็นอน

ตื่นมาอาบน้ำ เสร็จก็ทานมื้อเที่ยงเลย ( ใช้ซะบ้าง)

เมื่อคืนคงมีคนเก็บลำไยไปหลายคน ป้ารีเอสไว้ ยังกินแห้วอยู่เลย

ดีใจกับน้องญ่า คุณ นุชบา ด้วยนะค่ะ ที่เมื่อคืนเก็บลำไยได้

วันนี้วันหยุด ไปเที่ยวไหนดี เอ่ย. ใครไปไหนบ้างบอกหน่อยน้า?.....

สวัสดีน้องpope พี่รี และทุกท่าน มีความสุข กะวันหยุดนะคะ

http://www.ranthong.com/smf/

Seriwan ที่ วันนี้ เวลา 05:58:57

สวัสดียามเช้า อย่างเร่งด่วน มะวานเข้าเป้าตัวสุดท้ายมาแบบวินวิน แต่บาทแข็งเหลือใจน้องทองเลยถูกเหมือนแจกฟรี เฮ้อ อาทิตย์นี้เลยได้แค่ลูกชิ้นทอดกะเหล้าขาว4 กั๊กของคุณคริ คริ คริ หลังจากนั้น ก็ย่อนิดหน่อย เอาไงดีพี่น้องงงงงง

หันไปดูทางกราฟ อย่างที่มะวานบอกตอน 1555 เกิดทริปเปิ้ลบอททอม พร้อมรายเดย์เกิดโดจิซึ่งเป็นสัญญานการกลับตัวจากลงกลับเป็นขึ้น ซึ่งสัญญานตัวนี้ยังไม่หมดฤทธิ์ซะทีเดียว เพราะดูจากเมื่อวานถึงแม้รายเล็กๆจะเกิดไดเวอร์เจ้นแล้วก็ตามยังได้แค่ย่อแล้วขึ้นต่อ แต่ตอนนี้ราย 1 h เกิด สัญณาน Berish enguifing แล้ว และคิดว่าเช้าวันจันทร์น่าจะมีย่อพอสมควรให้ได้ทะยอยเก็บ แล้วขึ้นต่อตามเดย์ ซึ่งน่าจะทำไฮร์ในวันพุธ-พฤหัสจ้า (ถ้าเดาไม่ผิด)

วันจันทร์ถ้าหลุด 1582 ลงมารอเก็บที่ 1570 1560 1550 แล้วไปรอขาย 1605 1615(พุธ-พฤหัส) จ้า มาหรือเปล่าไม่รู้แต่อยากได้จัง อิอิ (เทรนด์เริ่มกลับตัวห้ามช๊อตเด็ดขาด มันน่ากลัวนาขอบอก )

การลงทุนมีความเสี่ยงโปรดใช้วิจารณญานในการลงทุนจ้า

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

http://www.ranthong.com/smf/

Seriwan ที่ วันนี้ เวลา 05:58:57

สวัสดียามเช้า อย่างเร่งด่วน มะวานเข้าเป้าตัวสุดท้ายมาแบบวินวิน แต่บาทแข็งเหลือใจน้องทองเลยถูกเหมือนแจกฟรี เฮ้อ อาทิตย์นี้เลยได้แค่ลูกชิ้นทอดกะเหล้าขาว4 กั๊กของคุณคริ คริ คริ หลังจากนั้น ก็ย่อนิดหน่อย เอาไงดีพี่น้องงงงงง

หันไปดูทางกราฟ อย่างที่มะวานบอกตอน 1555 เกิดทริปเปิ้ลบอททอม พร้อมรายเดย์เกิดโดจิซึ่งเป็นสัญญานการกลับตัวจากลงกลับเป็นขึ้น ซึ่งสัญญานตัวนี้ยังไม่หมดฤทธิ์ซะทีเดียว เพราะดูจากเมื่อวานถึงแม้รายเล็กๆจะเกิดไดเวอร์เจ้นแล้วก็ตามยังได้แค่ย่อแล้วขึ้นต่อ แต่ตอนนี้ราย 1 h เกิด สัญณาน Berish enguifing แล้ว และคิดว่าเช้าวันจันทร์น่าจะมีย่อพอสมควรให้ได้ทะยอยเก็บ แล้วขึ้นต่อตามเดย์ ซึ่งน่าจะทำไฮร์ในวันพุธ-พฤหัสจ้า (ถ้าเดาไม่ผิด)

วันจันทร์ถ้าหลุด 1582 ลงมารอเก็บที่ 1570 1560 1550 แล้วไปรอขาย 1605 1615(พุธ-พฤหัส) จ้า มาหรือเปล่าไม่รู้แต่อยากได้จัง อิอิ (เทรนด์เริ่มกลับตัวห้ามช๊อตเด็ดขาด มันน่ากลัวนาขอบอก )

การลงทุนมีความเสี่ยงโปรดใช้วิจารณญานในการลงทุนจ้า

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วต้นและกลางสัปดาห์ไม่ค่อยเป็นไปตามดาวเท่าไหร่ แต่ปลายสัปดาห์ทองคำและน้ำมันจับมือกันขึ้นตามดวงดาว แต่ไม่ถึงกับที่พยากรณ์ไว้ มาดูสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันยังจับมือกันทรงตัวในระดับเดิม ไม่มีดาวอื่นหนุน ทองคำอยู่ที่ 1580-1590 เหรียญ น้ำมัน 86-87 เหรียญ

กลางสัปดาห์อาทิตย์ยกราศีไปรับแรงส่งจากพฤหัสและศุกร์ ส่วนน้ำมันได้จันทร์มาร่วมราศี ทองคำเตรียมจะปรับตัวขึ้นครั้งใหญ่ ราคาอยู่ที่ 1590-1600 เหรียญ น้ำมัน 88 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์มาร่วมกับอาทิตย์มีพฤหัสกับศุกร์หนุนเนื่อง ทองคำปรับขึ้นแรง ๆ ไปที่ 1620-1640 เหรียญ น้ำมันโดนจันทร์ทิ้ง ราคาย่อลงมาที่ 87 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าทองคำปรับขึ้นได้แรงปลายสัปดาห์ ส่วนน้ำมันยังทรงตัวระดับสูงได้ครับ ความจริงจะเป็นอย่างไร รอตลาดเฉลยออกมาครับ

สวัสดีคับ อ.งูดิน

แต่ส่วนตัวมองว่าตามดวงดาวนะคับ หรืออย่างน้อยก้อใกล้เคียง ทิศทางนั้น

เพียงแต่เท่าที่สังเกต เวลาที่ดวงดาวบอก ทรง หรือ ทรงๆ

หลายครั้งราคาเลยคำว่า ทรง ค่อนไปทาง ทรุด ก้อมี

แต่ถ้าดวงดาวบอกขึ้น หลายครั้งหลังๆ เป็นไปตามนั้น

สนแต่ทิศทาง ไม่สนราคานะคับ

สัปดาห์หน้า ต้น-ทรง กลาง-ดีด ปลาย-จรวด (ทรง อาจทรุดหรือย่อๆ)

ขอบคุณคับ

คล้ายๆ กันเรยมั๊ยคับ

2 วิเคราะห์ 2 แนว

ขอบคุณ คุณต่ายมากๆ คับ วันหยุดก้อยังคอยแบ่งปันตลอด..

คล้ายๆ กันเรยมั๊ยคับ

2 วิเคราะห์ 2 แนว

ขอบคุณ คุณต่ายมากๆ คับ วันหยุดก้อยังคอยแบ่งปันตลอด..

Millennium หมดอายุ ทำเหมือนเดิม ลบลงใหม่ แต่ลงไม่ได้ ใครรู้บ้างว่าต้องทำอย่างไรค่ะ

เอามาฝากครับ วิเคราะห์ของลุงโฉลก ดีจริงๆ

http://www.youtube.com/watch?v=o004Uy1LZaA

Millennium หมดอายุ ทำเหมือนเดิม ลบลงใหม่ แต่ลงไม่ได้ ใครรู้บ้างว่าต้องทำอย่างไรค่ะ

คุณตาปีรอน้องญ่าแปสนะคับ

เรื่องลงกราฟสาวเหนือถนัดจัง

ของบอยก้อให้ญ่าทีมวิวเข้ามาลงให้ตลอดคับ ไม่ต้องทำเองเรย สะบาย อิอิ

แร้วญ่าก้อใช้มิลด้วยคับ น้องญ่ากำลังมาคับ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกๆคน..แวะมาทักทายตอนเย็นๆ ค่ะ :D

คุณตาปีรอน้องญ่าแปสนะคับ

เรื่องลงกราฟสาวเหนือถนัดจัง

ของบอยก้อให้ญ่าทีมวิวเข้ามาลงให้ตลอดคับ ไม่ต้องทำเองเรย สะบาย อิอิ

แร้วญ่าก้อใช้มิลด้วยคับ น้องญ่ากำลังมาคับ

ญ่าก้อไม่ค่อยทราบอะไรมากนะคะ แต่วันนี้กราฟค้างค่ะ โดยปกติแล้ว

กราฟจะทำงาน ประมาณ 9 โมงเช้า ของวันที่ตลาดเปิดนะคะ

แต่ถ้ากราฟค้าง ญ่าจะใช้วิธี ไปที่

file >>> open an account >>> ติ๊ก I agree >>> next >>> scan จนเขียวเต็ม

แล้วก้อ กด next อีกที รอซักแปป กราฟก้อจะ connect ได้ตามปกติค่ะ

ญ่าต้องทำทุกเช้าค่ะ เพราะพอเรา scan เสร็จ ก้อจะเป็น ID ใหม่ และ รหัสใหม่ ทุกเช้าเลย

คุณ tapee ลองใช้ดูนะคะ..แต่ถ้าจะเทส คงต้องวันจันทร์ ตอน 9 โมงเช้าค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย TonYa

ตอบ น้องบอย คนไร กิน pizza แต่เช้า มิน่า น้องญ่า ว่าพุงยื่น อิอิ

ยินดีกะ น้องญ่านะคะ อันนี้ ป้าส่งน้องญ่า ลงกีฬา ประเภท วิ่งมาราธอน ค่ะ ยินดีนะจ๊ะ น้องสาวคนสวย ณ เชียงใหม่

ขอบคุณค่ะ เจ้าป้า :D

พี่บอยก้อพูดเกินไปค่ะ ได้กำไรมานิดเดียวเอง

แต่ดีใจอาจจะเกินกำไรไปหน่อย 55+ :P

ก้อนาน......น๊าน กว่าจะได้กินกะเค้าซะทีอ่ะเนาะ น้องทองเล่นยาก

เหลือเกิน ดักบนลงล่าง ดักล่างขึ้นบน ยิ่งกว่าจับปูใส่กระด้งอีก อิอิ

ไม่เชื่อ ถามเสี่ยสิคะ หงุดหงิด ใส่ญ่าทั้งวัน ..ก้อตัวเองใจร้อน

คัทเองนี่นา คัทๆๆ แล้วก้อมาดุญ่า // นี่แนะ ฟ้องเจ้าป้าเลย หุหุ 5lh82bdi.gif

ญ่าก้อไม่ค่อยทราบอะไรมากนะคะ แต่วันนี้กราฟค้างค่ะ โดยปกติแล้ว

กราฟจะทำงาน ประมาณ 9 โมงเช้า ของวันที่ตลาดเปิดนะคะ

แต่ถ้ากราฟค้าง ญ่าจะใช้วิธี ไปที่

file >>> open an account >>> ติ๊ก I agree >>> next >>> scan จนเขียวเต็ม

แล้วก้อ กด next อีกที รอซักแปป กราฟก้อจะ connect ได้ตามปกติค่ะ

ญ่าต้องทำทุกเช้าค่ะ เพราะพอเรา scan เสร็จ ก้อจะเป็น ID ใหม่ และ รหัสใหม่ ทุกเช้าเลย

คุณ tapee ลองใช้ดูนะคะ..แต่ถ้าจะเทส คงต้องวันจันทร์ ตอน 9 โมงเช้าค่ะ :D

ขอบคุณค่ะ คุณบอย คุณญ่า ปกติเสาร์ อาทิตย์ก็ดูได้ค่ะ วันนี้ขอคุณญ่าดูได้หรือเปล่าค๊ะ ว่าจะรอดูเช้าวันจันทร์เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณบอย คุณญ่า ปกติเสาร์ อาทิตย์ก็ดูได้ค่ะ วันนี้ขอคุณญ่าดูได้หรือเปล่าค๊ะ ว่าจะรอดูเช้าวันจันทร์เหมือนกันค่ะ

วันนี้ดูไม่ได้ค่ะ นิ่งสนิทค่ะ :P

เอามาฝากอีกอันครับ อันนี้รายละเอียดทองละเอียดดี แต่อาจจะเก่าไปหน่อยของเดือนที่แล้วครับ

http://www.youtube.com/watch?v=B9dgKgXYeO4&feature=relmfu