ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่วิเข้ามาอ่านกระทู้ มาบอกพี่ต่ายถูกรางวัลที่ 1 ขอรับ ถ้าถูกจะไปหาที่ ครถม เสียดายเฉียดไปนิด ข้าน้อยเกือบเป็นลมตาม

โห คุึณต่ายเกือบถูกรางวัลที่ 1 เลยนะเนี่ย :Announce

ผลสลากงวด16ส.ค.2555รางวัลที่1คือ683877

ผลสลากกินแบ่งรัฐบาล วันพฤหัสบดีที่ 16 สิงหาคม พ.ศ.2555 15:50น.

ผลการออกสลากกินแบ่งรัฐบาล งวดประจำวันที่ 16 สิงหาคม 2555 รางวัลที่ 1 คือ 683877

รางวัลที่ 1 คือ 683877

รางวัลเลขท้าย 2 ตัว คือ 28

รางวัลเลขท้าย 3 ตัว คือ 032,612,775,730

หวัดดีคะเฮีย เพื่อนๆ ต่ายทองเข้ามาดูผล ต่ายทองเกือบเป็นลม ขอบคุณนะคะ มีความสุขมีกำไรนะคะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พลาดตัวเดียวเองนะเนี่ย

โอ้โห เสียดายแทนคุณต่ายทองจัง ผิดตัวเดียวเอง

เกือบแล้วจ้าต่ายทอง คราวหน้าขอให้ถูกทุกตัวนะจ๊ะ

สวัสดีคร่ะ เพื่อนๆ

คิดถึงคุณกระต่ายทองมากคร่ะ ผ่าน จังหวัด นครปฐม วันหลังจะไปถล่มค่ะ

สวัสดีคร่ะ เพื่อนๆ

คิดถึงคุณกระต่ายทองมากคร่ะ ผ่าน จังหวัด นครปฐม วันหลังจะไปถล่มค่ะ

ว้าว เกือบรวยจั๋งหนั๋บแล้วนะคะคุณกระต่าย เฉียดรางวัลที่ 1 ไปแค่ตัวเดียว

งวดถัดๆไปอาจถูกนะคะ

คนถ้ามีดวงทางเสี่ยงโชคก็มักจะได้โชคทางนี้บ่อยๆ

คุณกระต่ายเคยได้โชคจากจากถูกล๊อตตอรี่ใช่ไหมคะ

สวัสดีค่าพี่วิ น้องโป๊บ คุณกระต่าย คุณ boonk2 คุณ bringgold และทุกๆคนรอบห้อง^_____^

พี่วิ

เข้ามาพอดี

แนะนำแนวทางน้องๆหน่อยนะคะ

ว้าว เกือบรวยจั๋งหนั๋บแล้วนะคะคุณกระต่าย เฉียดรางวัลที่ 1 ไปแค่ตัวเดียว

งวดถัดๆไปอาจถูกนะคะ

คนถ้ามีดวงทางเสี่ยงโชคก็มักจะได้โชคทางนี้บ่อยๆ

คุณกระต่ายเคยได้โชคจากจากถูกล๊อตตอรี่ใช่ไหมคะ

:031 คะ เหตุการณ์แบบนี้เคยเกิดขึ้นครั้งนึงแร้วเฉียดตัวเดียว ตอนอายุ 20 ต้นๆ พอตอนนี้เกิดขึ้นอีกครั้ง ต๊กใจมากๆๆๆเลย มีซินแซเคยทายต่ายทองหลายสิบปีก่อน ว่าต่ายทองจะถูกล๊อตเตอร์รี่รางวัลที่1 ต่ายทองฟังแร้วม่ายได้คิดรัย แม่มักเตือนให้ซื้อล๊อตเตอรี่อยู่ตลอด สงสัยต้องคอยซื้อทุกงวดแร้ว เผื่อจะโชคดีแบบซินแซทายไว้ นี่ขนาดเฉียด 2 ครั้ง ต่ายทองแทบเป็นลม ลูกชายนั่งอยู่ข้างๆ ดึงแขนไว้ใหญ่คริคริ สงสัยกลัวแม่เป็นลมจิงๆ ต่ายทองแข็งโป๊ก ม่ายเป็นรัยง่ายๆหรอกอิอิ ว่าปายนั่น55555555 ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคะร่วมเสียดายปายกะต่ายทองด้วย มีโอกาส เราต้องรวมตัวกานให้ได้นะคะ อย่างน้อยได้สัมผัสกานตัวเป็นๆสักครั้งก้อยังดีนะเพื่อนๆที่น่ารักทุกกกกกกกกกคน :32

:031 คะ เหตุการณ์แบบนี้เคยเกิดขึ้นครั้งนึงแร้วเฉียดตัวเดียว ตอนอายุ 20 ต้นๆ พอตอนนี้เกิดขึ้นอีกครั้ง ต๊กใจมากๆๆๆเลย มีซินแซเคยทายต่ายทองหลายสิบปีก่อน ว่าต่ายทองจะถูกล๊อตเตอร์รี่รางวัลที่1 ต่ายทองฟังแร้วม่ายได้คิดรัย แม่มักเตือนให้ซื้อล๊อตเตอรี่อยู่ตลอด สงสัยต้องคอยซื้อทุกงวดแร้ว เผื่อจะโชคดีแบบซินแซทายไว้ นี่ขนาดเฉียด 2 ครั้ง ต่ายทองแทบเป็นลม ลูกชายนั่งอยู่ข้างๆ ดึงแขนไว้ใหญ่คริคริ สงสัยกลัวแม่เป็นลมจิงๆ ต่ายทองแข็งโป๊ก ม่ายเป็นรัยง่ายๆหรอกอิอิ ว่าปายนั่น55555555 ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะคะร่วมเสียดายปายกะต่ายทองด้วย มีโอกาส เราต้องรวมตัวกานให้ได้นะคะ อย่างน้อยได้สัมผัสกานตัวเป็นๆสักครั้งก้อยังดีนะเพื่อนๆที่น่ารักทุกกกกกกกกกคน :32

ไม่สงกะสัยเลยว่าคุณกระต่ายทำไมถึงเก่งและเฮง เทรดน้องทองได้กำไรตลอด ดูจากล๊อตเตอรี่ยังเฉียดรางวัลที่ 1 ตั้งสองครั้ง

อย่างนี้ต้องซื้อทุกงวดแล้วละค่ะคุณต่าย จะได้ถูกรางวัลใหญ่ๆซะที เราจะได้ฉลองกันครั้งใหญ่55

จริงๆเรานัดเจอกันได้ค่ะ เดี่ยวให้น้องโป๊บ พีวิ คุณกระต่ายคนสวยจัดนะคะ555

ไม่สงกะสัยเลยว่าคุณกระต่ายทำไมถึงเก่งและเฮง เทรดน้องทองได้กำไรตลอด ดูจากล๊อตเตอรี่ยังเฉียดรางวัลที่ 1 ตั้งสองครั้ง

อย่างนี้ต้องซื้อทุกงวดแล้วละค่ะคุณต่าย จะได้ถูกรางวัลใหญ่ๆซะที เราจะได้ฉลองกันครั้งใหญ่55

จริงๆเรานัดเจอกันได้ค่ะ เดี่ยวให้น้องโป๊บ พีวิ คุณกระต่ายคนสวยจัดนะคะ555

OK จัดปายตามนั้นนะคะเพื่อนๆ เจอกานก่อนอื่น ขอกอดก่อนด้ายป่าวคะคริคริ :32 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

OK จัดปายตามนั้นนะคะเพื่อนๆ เจอกานก่อนอื่น ขอกอดก่อนด้ายป่าวคะคริคริ :32

ได่ค่ะคุณต่ายคนสวย

ตัวเลขเศรษฐกิจเริ่ม 3 ทุ่ม ราคาจะย่อหรือเปล่าเอ่ย

ป้ารีมาแล้ว

สวัสดีตอนดึกค่าป้ารี

น้องทองยังไม่ยอมย่อ ดื้อจริงๆเลยนะคะ

ตัวเลขเศรษฐกิจเริ่ม 3 ทุ่ม ราคาจะย่อหรือเปล่าเอ่ย

ป้ารีมาแล้ว

สวัสดีตอนดึกค่าป้ารี

น้องทองยังไม่ยอมย่อ ดื้อจริงๆเลยนะคะ

:Announce

http://www.forexfact...om/calendar.php