ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อาทิตย์นี้เหนื่อยมากแล้ว

พี่นุชพักผ่อนดีกว่าค่ะ

ไว้ลุ้น + เกรง กันอีกทีอาทิตย์หน้า

ของลินปล่อยหมดตั้งแต่เมื่อวานแล้วค่ะ

วันนี้ก็รอซื้อมาทั้งวัน ไม่ลงเลย

ไว้อาทิตย์หน้าค่อยลุ้นกันใหม่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณตาปี

คุณเม่า คุณนุช น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด คุณเค คุณอาร์ท น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม ป้าหนู คุณสมสี คุณทัมจัง และทุกๆคนค่ะ

เป็นไงกันบ้างคะ สบายดี อิ่มลำไยกันถ้วนหน้า และรอเก็บอีกหลายกระบุงนะคะ

วันนี้หายไปไหนหมดเลย คิดถึงค่ะ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณตาปี

คุณเม่า คุณนุช น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด คุณเค คุณอาร์ท น้องกี้+น้องมะยม ขุนศึกปทุม ป้าหนู คุณสมสี คุณทัมจัง และทุกๆคนค่ะ

เป็นไงกันบ้างคะ สบายดี อิ่มลำไยกันถ้วนหน้า และรอเก็บอีกหลายกระบุงนะคะ

วันนี้หายไปไหนหมดเลย คิดถึงค่ะ

สวัสดีค่ะ สบายดีน๊ะค๊ะ งานยุ่งมากค่ะ แต่ก็คิดถึงทุกๆคนเหมือนกันค่ะ

พี่กบจะขับรถออกไปแล้ว

คุณตาปี

ตอนนี้ลุ้นและจะทำอะไรคะ

ตอบให้ฟังหน่อย แล้วค่ำกว่านี้ เจอกันค่า

พี่กบขายไปแล้วน๊ะค๊ะ 24060 รอย่อรับกันที่เท่าไหร่กันค่ะ

สวัสดีดึกๆค่ะ เหนื่อย จะนอนแว้ว โชคดีทุกท่านคร้าาา ไม่ได้ทำไร าม2 วันค่ะ

สวัสดีค่ะ สบายดีน๊ะค๊ะ งานยุ่งมากค่ะ แต่ก็คิดถึงทุกๆคนเหมือนกันค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณตาปี พี่ก็ไม่ค่อยสบายค่ะ+ยุ่งอยู่เหมือนกันค่ะ

มานต้องให้ได้อย่างนั้นซิ เด็ดเดี่ยวเหมือนทหาร

อุ่ย ดช เม่าไม่ใช่ทหารเหมือนน้องสมสีเนอะ

ไวปานกามนิต หนุ่มเลยคะ ขอให้ลำไยนะคะ

ป้ารีรอก่อนคะ กลัวลงต่อ.

ปล่อยไป 1618 เรียบร้อยแล้วครับ เห็น 1615 อยากจะจัดอีกซักดอก แต่ไม่เอาดีกว่า สูงไป คอยก่อนดีกว่าเนอะ

เล่นไม่เป็นค่ะ ดช.เม่า

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน

เพิ่งกลับมา เหนื่อยเหลือเกิน ขับรถติดอยู่บนทางด่วนจาก พระราม2 มาลง พระราม 6 ใช้เวลา 2 ชม. กับ 15 นาที

ติดไรกันนักกันหนาก็ไม่รู้ วันนี้ กดขายไปตั้งแต่บ่าย 24069 ยังไม่ได้ซื้อคืนเลย

รอคืนนี้หรือต้นอาทิตย์หน้า ตามโพยน้องลินด้วยคน ขอบคุณนะคะ

ผมว่าน่าจะง่ายกว่าอื่นๆ เนอะ ฝากเงินเป็นดอล ซื้อขายเป็นดอล คิดเป็นบาทตอนถอนเงินเท่านั้น ค่าน้ำก็นิดเดียว

(ผมไม่เคยเล่นอันอื่นเหมือนกัน)

สวัสดีดึกๆค่ะ เหนื่อย จะนอนแว้ว โชคดีทุกท่านคร้าาา ไม่ได้ทำไร าม2 วันค่ะ

เจ้าป้าเหนื่อยก็พักค่ะ โชคดีนะคะ คิดถึงค่ะ

เจ้าป้าเหนื่อยก็พักค่ะ โชคดีนะคะ คิดถึงค่ะ

คิดถึงเหมียนกัน ลานอนไว้ก่อน เผื่อๆหลับค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณตาปี พี่ก็ไม่ค่อยสบายค่ะ+ยุ่งอยู่เหมือนกันค่ะ

พักผ่อนเยอะๆค่ะ ตอนนี้ก็รอย่อต่ำๆค่ะ จะได้ไม่ต้องลุ้นทุกวันค่ะ

ถึงคุณนุช เราชอบเดินเส้นทางเดียวกันเนอะ ตลกอ่ะ วันนี้ป้าก็อยู่บน พระราม2 ขาเข้า ตอน4 โมงเย็น กว่าๆ ใช้ทางด่วน แต่ลงแค่พระราม3 อิอิ พาน้องชาย สอบใบขับขี่

ปล. ลืมไป กะ จะS ที่1618เหมือนกัน แต่กลัวบีบหัวใจ มีเวลา2 วันต้องซื้อคืน เลยขอดูค่ะ

ถึงคุณนุช เราชอบเดินเส้นทางเดียวกันเนอะ ตลกอ่ะ วันนี้ป้าก็อยู่บน พระราม2 ขาเข้า ตอน4 โมงเย็น กว่าๆ ใช้ทางด่วน แต่ลงแค่พระราม3 อิอิ พาน้องชาย สอบใบขับขี่

อิอิ สงสัยเคยสวนกันไปมาแต่ไม่รู้

ออกจากพระราม 2 ฟ้ายังสว่างอยู่เลย ยังไม่ 6 โมง

ถึงบ้าน 2 ทุ่มกว่า เฮ้อ ถนนกรุงเทพน่าเบื่อที่สุด

ทางด่วนยังติดขนาดนี้