ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุุณบอยและพี่ต่ายทองคนสวยนะค้า แอบดีใจเล็กๆ

เมื่อเห็นโพสท์พี่ต่ายทอง :57 :57

เอาเพลงมาฝากค่ะ ฟังทุกเช้าเลย(ตอนเข้าห้องน้ำ) เปิดจากแพดตั้งไว้บนที่สอดทิชชู่ :32

ถูกแก้ไข โดย สมสี

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากบอกคุณ อยากเล่นด้วยคน

ว่าขอบคุณมากคับ... บอยแอดเฟรนด์นะ shfDW2.gif

เพิ่งได้เทคนิคการดูกราฟแนวโน้มขาขึ้น แนวโน้มขาลง และ sideway วันนี้นี่เอง

ส่วนวิธีค้นหาจุดซื้อขายทองคำด้วยเทคนิค จะค่อยเข้าไปอ่านค่ะ

ขอบคุณพี่บอยและเจ้าของคลิปด้วยมากๆค่า^_____^

หนุ่มน้อยน่ารัก บรรเลงเพลงด้วยการสีไวโอลิน เพราะมากๆค่ะน้องลิน^____^

อยากบอกคุณ อยากเล่นด้วยคน

ว่าขอบคุณมากคับ... บอยแอดเฟรนด์นะ shfDW2.gif

ยินดีครับ ปกติผมจะแอบอ่าน เก็บความรู้ ประสบการณ์ ข้อความไหน ที่ผมเห็นว่ามีประโยชน์ ก็จะกด+ ให้

อันที่ไม่ได้กด+ ก็ไม่ได้แปลว่าไม่มีประโยชน์นะ เพียงแค่ไม่เห็นหรือ โควต้าหมด :17

oh ไม่ได้เข้ามา1 วัน จะตามอ่านหมด มั่ยเนี่ย หลับกันแล้ว

ถึงน้องลิน ถ้าอยู่กทม. จะฝากท้องไว้กะ น้องลิน 5 มื้อ เลย อิิิอิ หนุ่มน้อยเจ้าของหัวใจน้องลิน หล่อมั้ก เล่นหนังได้เลยนะเนี่ย ฝีมือถ่ายรูปไม่เบาเลย แนะนำ มีwebที่ ถ้าเราถ่ายรูปสวยๆ ส่งไปให้เค้าคัดเลือก ถ้าเค้าซื้อ ได้ตังอ่ะ น้องชายชอบถ่ายรูปเหมือนกัน

ถึงคุณต่าย life hack ของป้า น่าจะมากกว่า

ถึงน้องบอย กะ น้องญ่า ขอบคุณ คำแนะนำ คลิปกราฟดีๆ(จริงยังไม่ได้ดู แต่ รู้ว่าต้องดี ไม่งั้น น้องจะเปนนักเทรดที่ดีคนนึงได้ไง จริงมะ )

ฝากบอกน้องญ่า หายเร็วๆนะคะ เป็นห่วง ไม่ได้ยินเสียงเพลงน้องญ่า ให้คิดถึงอ่ะ อย่าดูหนังมาก บางทีมัน อิน เสียสุขภาพจิต อย่างหนังผี หนังโหดๆ น้องบอยก็ไปให้น้องเค้าโหลดอยู่เรื่อย แต่สไตล์ trip ลวงโลก ชอบอ่ะ ป้าเดาถูกตั้งแต่เริ่มแล้ว ถ้าโจลี่ เล่นดูทุกเรื่อง

ถึงพี่รี ขอบคุณค่ะ ถนนในหมู่บ้าน ท่วมตอนตกหนักๆ พอหยุด ก็ลด สงสัยต้องเอารถไปจอด condo เพื่อนล่ะ กลัวรถไหลตกแม่นำ้ อิอิ

ถึงพี่กบ วันนี้ไม่ได้คุยกันเลยนะ

สวัสดีวันอาทิตย์ ค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน

เมื่อวานไปถอยคอมมาใหม่ โมโห ไม่ทันใจขาโจ๋ เอาแบบเร็วสุดๆ

แถมเมื่อคืนวันศุกร์อยู่ๆก็ดับไปเฉยๆ พลาดตอนสำคัญทุกที

คราวนี้แหละ ฮึ่มๆๆๆๆๆ

อาทิตย์หน้าหวังว่าทุกคนจะกินลำใยกันจนหลาม ฮิฮิ

เตรียมยาแก้ร้อนในไว้ด้วยนะจ๊ะ

เง่อ.....พี่หญิงนุช ไม่คิดว่าตะเองใช้งานน้องเค้าหนักมากเกินนนนนนนน...ไปบ้างหรอคะ..

น้องคอมคงบอกว่า ฉานนตายยยดีกว่าอยู่...ไป แทบไม่ได้หายจายยยย กดที 18 ครั้งใน 10 นาที เงี๊ยะ....

สวัสดียามเช้าค่ะ คุณน้องpope คุณป้ารี คุณpat7 คุณgejen คุณกระต่ายทอง คุณน้องญ่า คุณน้องบอย

คุณสมสี คุณป้าข้างบ้าน คุณartjar คุณขุนศึก คุณดช เม่า คุณkmusic คุณbaskieและครอบครัว คุณdod

คุณหมูต้มและทุกๆท่าน:Hi

และขอขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลข่าวสารที่ทุกท่านแบ่งปันมาให้นะคะ

ขออบคุณมากๆเลย :01

โกรธตาเบนจัง แพ้ทางแกจริงๆ ขายหมูหมดเลย มันน่าจับตาโป๊งเหน่งมาตีซะให้เกรียนเลย 5555 :19

ถูกแก้ไข โดย Alan

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

ทองน่าจะวิ่งเป็น sideway 1765 - 1777 หากมีการย่อไม่น่าต่ำกว่า 1745 และ 1735..หากหลุด 2 แนวรับนี้ไปได้คงได้พักฐานสักระยะ

แนวต้าน 1785 1790 1800

แนวรับ 1765 1755 1745

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

http://www.facebook.com/WealthStation

ทิศทางราคาทองจะพักตัวในสัปดาห์นี้้ ท่านที่ยังไม่ขายและยังลุ้นให้ขึ้นอยู่ต้องเฝ้าติดตามครับ

ทิศทางหลักยังเป็นขาขึ้นแต่จะมีการพักตัวออกมาเร็วๆ นี้ท่านที่รออยู่เฝ้าที่แนวหนุนครับ

กลยุทธ์ที่จะใช้คือถือยาวและหาจังหวะ Short Take หรือทำกำไรช่วงสั้นๆ ครับปรับกลยุทธ์ปรับพอร์ตกันให้ดีครับอุตสาห์รอกันมาตั้งนานสำหรับ QE

แนวหนุน 1735 1750

แนวต้าน 1778 1790 1795

สำหรับวันนี้กรอบบนอาจไปได้ถึง 1790 แต่ถ้าหลุด 1768 ลงมาก็น่าจะพักตัวสั้นๆ ก่อนครับ