ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่เม่า ว่าแแนวมันจะไปยังไงชี้เเนะลินด้วยนะคะ

จะได้ซื้อถัว ^^"

มิบังอาจแนะได้ แต่ guru แนะให้เก็บตั้งแต่ 1760 ลงมาครับ

1755 ของผมปล่อยไป 1760

เดี๋ยวถ้า 55 มาอีกก็จะเก็บไว้อีกทีครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

ทองหลุดกรอบ sideway ลงมาได้...ต้องรอดูว่าจะลงผ่าน 1745 กับ 1735 ได้ไหม...หากลงผ่านไปได้ป้ายน่าอาจเป็น 1700 คับ

แนวต้าน 1765 1777 1785

แนวรับ 1745 1735 1727

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

ไม่ใช่คนราชบุรีค่า

คนพิดโลกค่ะ หลอกตาชาวบ้านเค้าค่ะ

พี่ๆ ค้าบบบบบ

ตื่นมาเเล้วแนะเเนวน้องลินหน่อย ข้าน้อยผิดไปแล้วววววววว

เอาไงต่อดีค้า

อ้าหร๋อคะ แบบนี้ก็เป็นสาวเหนือเหมือนเอ๋สิเนี่ย

สวัสดีตอนเช้า มะคืนก่อนนอน ไหลพรรดเดียวให้งง นึกแหล่วว่าเห็น 1750 แลบๆมา อยากเขกหัวตัวเองไม่S ตามอ.จิ๋ว เฮ้อๆ วันนี้ ก็รอต่อปาย เจอกันดึกๆนะคะ โชคดีทุกท่านค่ะ

ถึงน้องลิน ซินแส ส้มเปรี้ยว มายังจ๊ะ

อ้าหร๋อคะ แบบนี้ก็เป็นสาวเหนือเหมือนเอ๋สิเนี่ย

ห้องนี้สาวเหนือ สวยๆทั้งน้าน เห็นแล้วชื่นตาชื่นใจ

ถึงคุณ หมูต้ม ถ้าไม่รบกวนเกิน ระหว่างวัน ถ้ามีอะไรผลิกผัน ช่วยมาแนะแนวหน่อยจิ ห้องนี้ ภาระกิจเยอะ ไม่ได้อยุ่หน้าจอ จะได้เผ่นทัน ขอบคุณจ้า

หวัดดีคะจารย์Sear สาวpope เพื่อนๆ :57

http://www.ranthong.com

Seriwan

PV = 1765

Re = 1775***(ตัวนี้ถ้าไม่ผ่านน่ากลัวเป็นทริปเปิ้ลท๊อปจัง) ถ้าผ่าน----> 1785---->1805

Sup = 1755 1745 1735***

สวัสดีเช้าวันอังคาร กลับมาประจำฐานปฏิบัติหน้าที่เหมือนเดิม เช้านี้ น้องทองดูไม่ค่อยสดชื่น ส่ออาการหมดแรงเอาดื้อๆ โดยไม่ทราบสาเหตุ รอบนี้น่าจะเป็นการย่อเพื่อขึ้นต่อ แต่จะย่อเท่าไหร่ ไม่สามารถรู้ได้ ส่วนตัว เมื่อคืนมีเก็บที่ 1755 มาชุด รอเก็บเป็นชุดๆตามที่ตั้งใจไว้ แต่ถ้าหลุด 1735ลงมาเราอาจได้ของถูกที่ 1705-1695 (ตัวเลขในฝัน) ก็เป็นได้ มาหรือเปล่าไม่รู้แต่อยากได้จัง อิอิ

ส่วนตัวบน ถ้าวันนี้ผ่าน 1765ได้ จะปล่อยที่ 1770-1777 เพราะว่าจุดนี้เมื่อวานพยายามดันทั้งวันไม่ทะลุผ่าน และที่สำคัญถ้าวันนี้น้องทองมีแรงเฮือกสุดท้ายเร่งเครื่องแล้วผ่านไม่ได้จุดนี้จะเป็นทริปเปิ้ลท๊อป แล้วความสยองจะตามมาจ้า

ทองมีขึ้น มีลง ยังไงเล่นอย่างระมัดระวังน่ะค่ะ ที่ว่ามาเป็นความเห็นส่วนตัว อาจจะถูก หรือผิดก็เป็นได้ โปรดใช้วิจารณญานในการอ่านค่ะ

Namkin..น้ำขิง

การถือครองของกองทุนคับ

10 Sep 2012 1,293.13760

11 Sep 2012 1,293.13760

12 Sep 2012 1,289.41612

13 Sep 2012 1,292.43175

14 Sep 2012 1,301.47860

17 Sep 2012 1,301.47860

สวัสดีตอนเช้า มะคืนก่อนนอน ไหลพรรดเดียวให้งง นึกแหล่วว่าเห็น 1750 แลบๆมา อยากเขกหัวตัวเองไม่S ตามอ.จิ๋ว เฮ้อๆ วันนี้ ก็รอต่อปาย เจอกันดึกๆนะคะ โชคดีทุกท่านค่ะ

ถึงน้องลิน ซินแส ส้มเปรี้ยว มายังจ๊ะ

เจ้าป้าไม่ทำไรน่ะดีแล้วค่ะ เมืี่อคืนแพททำไป สอยมาที่ 1761 /25728 ซื้อเสร็จลงอีกเห็น 1755 /25612

วันนี้ร่วงแต่เช้า งานงอกทันที ...จาร่วงต่อมั้ย

สวัสดีตอนเช้าค่าเจ้าป้า คุณต่าย เจ้แพ็ท คุณอาร์ท คุณเอ๋ น้องลิน ดช เม่า คุณหมูต้ม และทุกคนที่่น่ารักรอบห้อง^____^

ก่อนนอนเข้ามาดู ตี 1 กว่าๆพี่กบเห็นราคา 1768 ร่วงต่อหน้าต่อตาเป็น 1759 เลย แต่จริงๆลงมากกว่านั้น

เจ้าป้าจะรับที่เท่าไหร่ค้า มีทั้งราคา อ จิ๋ว และคุณน้าเคน

ถูกแก้ไข โดย gejen

ผมมี S ทิ้งไว้ 1768 cut ทิ้งไปเมื่อวาน 1770 น่าเขกหัวกว่ามั้ยครับ

เจ้าป้าไม่ทำไรน่ะดีแล้วค่ะ เมืี่อคืนแพททำไป สอยมาที่ 1761 /25728 ซื้อเสร็จลงอีกเห็น 1755 /25612

วันนี้ร่วงแต่เช้า งานงอกทันที ...จาร่วงต่อมั้ย

ก็ลำเอียงว่าขึ้น มะคืนถึงไม่กล้าS จะซื้อก็กลัวดอย ราคาเปนบาทมันแพงเกิ๊น ป้าเล่นday trade ถ้าไม่เห็นแรงๆ เร็วๆ จะไม่เล่นจ้า ไม่มีเวลา ให้กะหน้าจอ และข่าวค่ะ โชคดีนะคะ สู้ๆ รอขาย1769 ดีมั้ย ในวันคงมาน่ะ ทีนี้ล่ะ อดดูซีรี่เลย มาดูซีรี่ทองแทน ฮี่ๆ

ผมมี S ทิ้งไว้ 1768 cut ทิ้งไปเมื่อวาน 1770 น่าเขกหัวกว่ามั้ยครับ

http://www.ranthong.com

อาวเอี้ยงฮง

หวัดดีครับ

หลังจากน้องทองซับข่าวมาเต็มอิ่มแล้ว ถึงตอนนี้ก็ย่อตัวมาหนึ่งชุดใหญ่ ดันลงไปถึง 1753 กดบรรดาอินดี้พาเหรดลงมากองข้างล่างกันยกใหญ่ แถมด้วยกดเอา

เจ้า ma14 ม้วนหัวลงจากจ่อ ๆ กะ ma70 ซึ่งหากไม่สามารถรักษาเอาไว้ได้จนปล่อยให้เส้น 14 ตัด 70 ลงมาได้แล้วละก้อ จะมีแรงขายถล่มเข้ามาอีกหนึ่งยก

เปนแน่แท้ แต่ขณะดียวกัน เมื่อน้องทองหลุดเส้น 70 ลงมา การจะไต่กลับไปก้อไม่ใช่เรื่องง่าย ๆ เพราะเส้นทั้งสองก็คอยรับน้องอยู่อย่างกระหือรือแน่ ๆ ดังนั้น

วันนี้จึงเปนวันแห่งการลุ้นตีฝ่าด่าน 1763 เพื่อกลับขึ้นไปแดนบวกอีกครั้งครับ แต่ถ้ายังไม่ไหว อาจจะมีจัดชุดใหญ่มาอีกชุด และอาจจะเห็น 1747 ได้อย่างไม่

ยากเย็นสักเท่าไร

ความเห็นวันนี้ หากผ่าน 1763 ตามน้ำ ถ้าไม่ผ่าน รอ 1747 ส่วนแท่งกอดต่อครับ

เด่นบน 1763

เด่นล่าง 1747

เห็นราคาเช้านี้

พระเจ้าจอร์จ!!!!! มันยอดเเย่

รู้งี้!! ปล่อยไปตั้งเเต่เมื่อวาน ไม่น่างกเลย

เอาอีกเเล้ว " ความงกไม่มา ปัญญาไม่เกิด "

สงสัยขายข้าวกล่องจะรุ่งกว่าขายทอง แงงงงงงงงงง T T

ขายข้าวกล่องอร่อยด้วยถูกด้วยอย่างน้องลิน ลูกค้าตรึมแต่จะเหนื่อยกายหน่อยนะคะ

วันนี้ขอสองอย่าง

1. ขอให้ดอลเเข็งโป๊ก!! เเต่สปอทเท่าเดิม

2. ขอให้สปอทสูงอีก ดอลเท่าเดิม

สรุป เเววมาว่าต้องเสียตังค์อีกแล้ว!!

กว่าจะสิ้นเดือน พี่กบคะ

จำได้พี่กบเคยบอกว่าจะเลี้ยงข้าวน้องลิน

ขอเป็นเลี้ยงทุกมื้อซักเดือนนึงได้มั้ยค้า ^^"

เลี้ยงอ่ะได้ แต่หวานใจหล่อล่ำจะยอมให้น้องลินมากรุงเต๊บเป็นเดือนหรือจ๊ะ

ถึงพี่กบ ใกล้ๆเหน1751 แต่ป้าไม่มีเวลา คงยังไม่ทำไร พี่กบโทรหาน้องpopeดิ ตื่นยังไม่รุ