ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กลับถึงบ้าน 2 ทุ่มครึ่ง อาบน้ำ พาตัวแสบเข้านอน มาตามอ่านกว่าะครบตาแทบลายขอรับ

ตอนนี้ได้สมาชิกใหม่เรียบร้อยแล้วครับ แข็งแรงดีทั้งแม่ลูก ขอบคุณทุกท่านครับ

2012-10-0918.17.13.jpg ออกจากห้องคลอดพยาบาลเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จก็ส่งให้คุณพ่อครับ

ส่วนใครจะ GS ก็ตามพี่บอยแนะนำดีกว่าครับ ลองกับบัญชี demo ก่อน มั่นใจแล้วค่อยลงจริง

วันนี้มีเวลาคุยน้อย ขอลาไปทำงานต่อก่อนละครับ

ยินดีด้วยน๊ะค๊ะกับสมาชิกใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

25666 จ้า รอราคาไม่เห็นได้อย่างเจ้าป้า 25635 และคุณต่าย 25655 เลย

แล้วเจ๊แพ็ทกดไปหรือยังจ๊ะ

25664 แต่ตอนต่ำสุด 25638 ไม่กล้ากลัวลงอีก :17

กลับถึงบ้าน 2 ทุ่มครึ่ง อาบน้ำ พาตัวแสบเข้านอน มาตามอ่านกว่าะครบตาแทบลายขอรับ

ตอนนี้ได้สมาชิกใหม่เรียบร้อยแล้วครับ แข็งแรงดีทั้งแม่ลูก ขอบคุณทุกท่านครับ

2012-10-0918.17.13.jpg ออกจากห้องคลอดพยาบาลเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จก็ส่งให้คุณพ่อครับ

ส่วนใครจะ GS ก็ตามพี่บอยแนะนำดีกว่าครับ ลองกับบัญชี demo ก่อน มั่นใจแล้วค่อยลงจริง

วันนี้มีเวลาคุยน้อย ขอลาไปทำงานต่อก่อนละครับ

น่าเกลียดน่าชังมากกกกกกก (โบราณเค้าห้ามชมค่ะ)

ยินดีกับพี่เม่าด้วยนะคะ สมาชิกใหม่ตัวแดงๆ ตั้งชื่อว่าไรดีน้า น้องเดโม่ ได้มั้ยคะ (ขอจุ้นนิดนึง)

ต่อไปนี้พี่เม่าจะไม่ว่างมาเม้ากะเราเเล้ว ต้องไปดูแลน้องเดโม่นะคะ

ยินดีด้วยน๊ะค๊ะกับสมาชิกใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

สวัสดีค่าคุณตาปี^____^

เราไม่ได้คุยกันหลายวันเลย ช่วงนี้ไม่มีฝนตกหนักแล้วนะคะ

น่าเกลียดน่าชังมากกกกกกก (โบราณเค้าห้ามชมค่ะ)

ยินดีกับพี่เม่าด้วยนะคะ สมาชิกใหม่ตัวแดงๆ ตั้งชื่อว่าไรดีน้า น้องเดโม่ ได้มั้ยคะ (ขอจุ้นนิดนึง)

ต่อไปนี้พี่เม่าจะไม่ว่างมาเม้ากะเราเเล้ว ต้องไปดูแลน้องเดโม่นะคะ

ชื่อน้องโฟนจ้า พี่เม่าตั้งชื่อให้น้องแล้ว

พี่กบ 25710+-10 อาจต้องขายก่อน ถ้าจะ เล่นในวันนะคะ

25664 แต่ตอนต่ำสุด 25638 ไม่กล้ากลัวลงอีก :17

เจ๊เกี้ยมอี๋ได้ราคาถูกกว่าพี่กบ 2 บาทนะคะ555

โอ้โหเห็น 25638 ราคาต่ำดีจัง

พี่กบ 25710+-10 อาจต้องขายก่อน ถ้าจะ เล่นในวันนะคะ

ถ้าได้ราคาข้างบนนี้ก็ให้รีบขายใช่ไหมคะ

แล้วเจ้าป้าซื้อมา 25635 เหรอ เจ้าป้าจะขายราคาเท่าไหร่จ๊ะ

ผมมาแล้วครับ ม่ายต้องจุดธูปเรียกหรอกนะพี่ ประชุมกองทุนกันจนดึก ก้อหาข้อมูลทั้งวิแคะแกะลึกทุกมุมแล้ว สรุปว่า เล่น sideway down ไปก่อนในแก๊ป 1780--1710 จนกว่า ผลเลือกตั้งครับ อิอิ พวกเจ้าพ่อเห็ดฟันที่ทำนายแม่นกว่า90%อย่างwell fargo บอกว่า QE3 รอบนี้จะมีผลม่ายเหมือนสองรอบแรกนะพี่ กล่าวคือ ดอลล์จะแข็งค่าขึ้นในต้นปีหน้านะ อย่าง 1.20กะยูโร และ 80กะเยน แบบนี้ต้องเย็นว้ายโยมสำหรับจะซื้อ ต้องรอรอและก้อรอ

Drivel drop better than tear fall.

เตือนไม่ทันแล้วค่ะ สอยไปแล้ว

ว่าเเต่ ม้าสามขาหมายความว่าอะไรอ่ะคะ

ชื่อน้องโฟนจ้า พี่เม่าตั้งชื่อให้น้องแล้ว

^^" นั่นจิคะพี่กบ

น้องโฟนกะน้องเฟิส

ไอ้เราก็เห็นพี่ิเม่าชอบเทรด ไปตั้งชื่อให้ลูกเค้าอีก แฮ่ๆ

ขำๆนะคะ พี่เม่า พี่กบ

สวัสดีค่าคุณตาปี^____^

เราไม่ได้คุยกันหลายวันเลย ช่วงนี้ไม่มีฝนตกหนักแล้วนะคะ

สวัสดีค่ะพี่กบ ยุ่งนิดหน่อยค่ะ แอบอ่านอย่างเดียว ฝนไม่ตกหนัก ลุ้นคืนนี้กับพรุ่งนี้ค่ะ ช่วงนี้เช้าอากาศดีค่ะ เริ่มมีลมหนาวบ้างค่ะ

น้องลินพูดถูกเลยค่ะ โบราณเค้าให้พูดน่าเกลียดน่าชัง

แต่พอดีพี่กบเป็นคนรุ่นใหม่ค่า 55555

สวัสดีค่ะพี่กบ ยุ่งนิดหน่อยค่ะ แอบอ่านอย่างเดียว ฝนไม่ตกหนัก ลุ้นคืนนี้กับพรุ่งนี้ค่ะ ช่วงนี้เช้าอากาศดีค่ะ เริ่มมีลมหนาวบ้างค่ะ

:57

Wealth Station

ทิศทางราคาทองฟอร์มตัวสวยถึงสวยมาก ง่ายต่อการคาดเดาอยากให้เป็นอย่างนี้ตลอดไป ราคาทองพยายามจะไต่ตัวผ่านแนว 1778 1780 ขึ้นไปแต่ไม่สำเร็จ และร่วงลงมาลึกถึง 1760

การทรงตัวต่ำกว่า 1765 ทำให้ RSI ราย 4 ชม.หลุด 40 ลงมาด้วย ทั้งรายครึ่งชม.และ 4 ชม.เวลานี้ยังต้องรอสัญญาณซื้อเพื่อเข้าซื้ออยู่ครับ แนวที่คาดว่าจะรับอยู่คือ 1755 1752 หรือต้องดูถึงพรุ่งนี้ครับ เข้าจุดโฟกัสเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน

ถึงดชเม่า ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ น้องโฟน ค่ะ

ของลินเลวร้ายสุดเลย 25650 ต่ำสุด

เเต่ที่แย่กว่า ดันสอยมาตอน 25680. ฮ่วย!! หงายเงิบ!!