ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

555 ป่าวนับคับ นั่งเทรดอยู่คับ

บอยแคร์พี่แพทเสมอนะคับ นอกจากเรื่องของเวลา ที่บอยมีน้อย (ถ้าถามบอยอยากได้อารัยมากที่สุด บอยขอตอบว่า อยากได้เวลาใน 1 วันเพิ่มคับ)

ทุกโพสของพี่แพท บอยได้อ่านทั้งหมดนะคับ

แต่เวลาไม่มีพอตอบกลับ แม้หลายๆ โพสของพี่แพท บอยอยากตอบมากกกก

อุ่นจัยได้เรยนะคับ บอยแคร์ๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่แพทคับ 555

ฝันดีนะคับ พี่กบ พี่แพท พรุ่งนี้วันหยุด นอนสายๆ ได้เนาะ

บอยก้อบายเหมือนกัน หยุดเทรดแร้ว เล็งซะตาจาเหล่

แต่บอยยังไม่นอนคับ ดูหนังคับ กำลังมันส์ The Walking Dead ซีซั่น II

บายๆ คับ บายๆ ทุกท่านคับ

อ้าว เจ้าป้ามางัยคับเนี่ย นั่งก่อนๆ สิคับ ลมอารัยพัดมา 555555

บอยออฟไปก่อนนะคับ บายๆ คับ

อุ๊ย ใครพีเอ็มมาอ่ะคับ

บอยเปิดดู แต่ไว้พรุ่งนี้ค่อยตอบได้ป่าวอ่ะ อิอิ

แบบว่า อยากหนังมากๆ แร้วคับ แฮ่..

you are the best friend P'Boy...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอรับที่ MA 200 ครับ 1650+- น่าเอาอยู่แล้ว (อีกที 1620-1600 ขอให้เอาอยู่)

คงอย่างพี่หมีว่า เดือนนี้คงไม่ได้เห็น คำว่า 17xx แร้วกว่าจะขึ้นได้ลีลาสบัดสะบิ้ง เวลาลงที ......

ถ้าทะลุลง 1600 เอาไม่อยู่ จะเป็นไง แต่เจ้าฮะคงไม่เล่นให้ขาเอส หวานหมู และขาแอลเอาดอยมาเอสกันง่ายๆ

เพราะถ้าลงอีก 100 เหรียญฯ นอกจากคัตดอยแร้วเผลอๆอาจมีลำไยอีกเต็มเข่ง

อรุณสวาทขอรับ พี่น้องชาวอโยดิ่งพสุธา

+ like & thank ทุกทั่น ขอรับ

เมื่อวานนี้บอกว่าดีด ที่ ไฟโบ 61.8 คือ 1680 แต่ เจ้ามานรู้ทัน มานเรยไปชะงักติดแงกที่ไฟโบ 66 คือ 1672 น๊ะขอรับ แหม เจ้าฮะมานแสบจิงๆเรย แร้วก้อชะงักค้างไว้แบบนั้น ให้ จีนมาต่อวันจัน ยังไง ราย 4 ก้อต้องมีดีด มีเด้ง ไป 1693-1694 ขาแอลต้องลุ้นยืนเหนือ 1700-1705 ให้ได้ขอรับ

กราฟราย 4 มาถึง 1672 ต้องมีดีดบ้างนะขอรับ น่าจะไป 1693-1694 ถ้าไปไม่ถึงจุดนี้คือ คลื่น 4 ยังไม่จบ ยังจะลงไปไฟโบ 80 อะไรแบบนี้นะขอรับ

เมื่อคืนบอก ลง ไฟโบ 61.8=1680 เจ้ามานเรยเอาไฟโบ 66 =1672 เนี่ยแระเปนเหตุผล ว่าทำไมต้องมีฟามลับขอรับ

ไฟโบ 61.8 หรือไฟโบ 66 เป็นตัวเดียวกัน แต่ ตามทริสดี จิงๆ คือไฟโบ 66 แต่ เราปัดไปใช้ 61.8 ส่วนใหญ่

เหมือนไฟโบ 38.2 ก้อตัวเดียวกับ 33 แต่เราใช้ 38.2 ส่วนใหญ่ ขอรับ

ขาแอลรอลุ้นรีบาว ราย 4 น๊ะขอรับ ส่วนขาเอสที่ปิดทำกำไรไปที่ 1680 รอจังหวะเข้าตลาดใหม่ตามโพยจีนขอรับ

โชคดีมีชัยเฮงๆ รวยๆ ทุกทั่นทุกวันขอรับ

ถูกแก้ไข โดย อาเต๊า

อรุณสวาทขอรับ พี่น้องชาวอโยดิ่งพสุธา

+ like & thank ทุกทั่น ขอรับ

เมื่อวานนี้บอกว่าดีด ที่ ไฟโบ 61.8 คือ 1680 แต่ เจ้ามานรู้ทัน มานเรยไปชะงักติดแงกที่ไฟโบ 66 คือ 1672 น๊ะขอรับ แหม เจ้าฮะมานแสบจิงๆเรย แร้วก้อชะงักค้างไว้แบบนั้น ให้ จีนมาต่อวันจัน ยังไง ราย 4 ก้อต้องมีดีด มีเด้ง ไป 1693-1694 ขาแอลต้องลุ้นยืนเหนือ 1700-1705 ให้ได้ขอรับ

กราฟราย 4 มาถึง 1672 ต้องมีดีดบ้างนะขอรับ น่าจะไป 1693-1694 ถ้าไปไม่ถึงจุดนี้คือ คลื่น 4 ยังไม่จบ ยังจะลงไปไฟโบ 80 อะไรแบบนี้นะขอรับ

เมื่อคืนบอก ลง ไฟโบ 61.8=1680 เจ้ามานเรยเอาไฟโบ 66 =1672 เนี่ยแระเปนเหตุผล ว่าทำไมต้องมีฟามลับขอรับ

ไฟโบ 61.8 หรือไฟโบ 66 เป็นตัวเดียวกัน แต่ ตามทริสดี จิงๆ คือไฟโบ 66 แต่ เราปัดไปใช้ 61.8 ส่วนใหญ่

เหมือนไฟโบ 38.2 ก้อตัวเดียวกับ 33 แต่เราใช้ 38.2 ส่วนใหญ่ ขอรับ

ขาแอลรอลุ้นรีบาว ราย 4 น๊ะขอรับ ส่วนขาเอสที่ปิดทำกำไรไปที่ 1680 รอจังหวะเข้าตลาดใหม่ตามโพยจีนขอรับ

โชคดีมีชัยเฮงๆ รวยๆ ทุกทั่นทุกวันขอรับ

หวาดดีตอนเช้าคร่าอาเต๊า ขอบคุณมากนะคะ like หมดเลยเม้นไว้แทนเนาะ

คงอย่างพี่หมีว่า เดือนนี้คงไม่ได้เห็น คำว่า 17xx แร้วกว่าจะขึ้นได้ลีลาสบัดสะบิ้ง เวลาลงที ......

ถ้าทะลุลง 1600 เอาไม่อยู่ จะเป็นไง แต่เจ้าฮะคงไม่เล่นให้ขาเอส หวานหมู และขาแอลเอาดอยมาเอสกันง่ายๆ

เพราะถ้าลงอีก 100 เหรียญฯ นอกจากคัตดอยแร้วเผลอๆอาจมีลำไยอีกเต็มเข่ง

เจ้าฮะมานเล่นขาเอส มาตั้งแต่ เอสที่ 1530 1590 1630 1640 แร้าลากไป 1798 ตายไปเรียบร้อยแร้ว ขอรับ มานเพิ่งเล่นขาแอลที่ 1770 1725 แร้วลงมาที่ 1672 นับว่ายังปราณีขาแอลมาก ขอรับ ให้รอลุ้นราย 4 รีบาว ขอรับ หรือเล่นตามโพยจีนขอรับ

หวาดดีตอนเช้าคร่าอาเต๊า ขอบคุณมากนะคะ like หมดเลยเม้นไว้แทนเนาะ

ขอบคุณพี่สาว ขอรับ อิอิ ไลฟ หมด พี่สาวสามารถไป unlike พี่บอย แร้ว เอามาให้ข้าน้อยแทนได้ ขอรับ เหอ เหอ เหอ พูดเล่นขอรับ ข้าน้อยไม่ซีเรียสเรื่องนี้เรย เพราะข้าน้อยก้ออยากกดไลฟให้พี่สาวและ ใครต่อใครอีกมากมาย แต่ ไม่พอเหมือนกันขอรับ เราเข้าใจกันดีจร้า อิอิ ก้อเลย +like & thank ทุกทั่นกันไว้ก่อนเรยขอรับ

ถูกแก้ไข โดย อาเต๊า

ขอบคุณพี่สาว ขอรับ อิอิ ไลฟ หมด พี่สาวสามารถไป unlike พี่บอย แร้ว เอามาให้ข้าน้อยแทนได้ ขอรับ เหอ เหอ เหอ พูดเล่นขอรับ ข้าน้อยไม่ซีเรียสเรื่องนี้เรย เพราะข้าน้อยก้ออยากกดไลฟให้พี่สาวและ ใครต่อใครอีกมากมาย แต่ ไม่พอเหมือนกันขอรับ เราเข้าใจกันดีจร้า อิอิ ก้อเลย +like & thank ทุกทั่นกันไว้ก่อนเรยขอรับ

หวัดดีค่ะอาเต้า วันนี้ตื่นมาเห็นอรุณสวาทแต่้ช้า ชอบจังเลย และใช่เลยขอบคุณพี่สาว ขอรับ อิอิ ไลฟ หมด พี่สาวสามารถไป unlike พี่บอย แร้ว เอามาให้ข้าน้อยแทนได้ ขอรับ เหอ เหอ เหอ พูดเล่นขอรับ ข้าน้อยไม่ซีเรียสเรื่องนี้เรย เพราะข้าน้อยก้ออยากกดไลฟให้พี่สาวและ ใครต่อใครอีกมากมาย แต่ ไม่พอเหมือนกันขอรับ เราเข้าใจกันดีจร้า อิอิ ก้อเลย +like & thank ทุกทั่นกันไว้ก่อนเรยขอรับ

ขอกดlike ทุก ๆคนเลยค่ะ

หวาดดีตอนเช้าคร่าทู๊กทู๊กคน เมื่อคืนโดดหนีตามระเบียบไปเรียบร้อย มันเป็นอะไรที่เกินความคาดหมาย เจ้าฮะเล่นแรงจิงๆ ฉายหนังม้วนเดียวจบใน 1 คืน (จบจิงป่าวมะรู้ หรือมีตอนต่อไปให้ติดตามเนาะ ) สาวดูกราฟรายวีคเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ยังว่าดูไม่ดีอยู่เลย ไม่คิดว่าจะมาเร็วกว่าที่คาด มาดูกราฟอาแป๊ะอาทิตย์นี้กานต่อ ราย ชม พื้นที่การลงมีไม่มากแล้ว วันจันทร์น่าจะรีบาวน์กลับได้ ด่านแรก 1685 ผ่านได้ไป 1696 ถ้าแรงซื้อเยอะหน่อยอาจไปได้ถึง 1706 ( ถึงจุดนี้จริงยืนได้ก่อนค่อยว่ากันใหม่ ) รายวัน สัญญาณเปลี่ยนไปจากบวกเป็นลบ ถ้าราคากลับมายืน 1685-1692 ได้ ราคาจะค่อยๆไต่กลับขึ้นมาทดสอบ 1701-1705 ได้อีกครั้ง ( ยืนจุดนี้ได้อีกเมื่อไหร่ มีลุ้น 1725-1730 อีกรอบ ) แต่ถ้ายืนเหนือ 1692 ไม่ได้แล้วลงต่อ อาจลงยาวไป 1665-1644 ได้เลย รายสัปดาห์ ที่เคยบอกไว้ว่าดูไม่ดีซักเท่าไหร่ ปิดแท่งแดงทึบเป็นแท่งที่สองแล้ว ได้แต่หวังว่าอาทิตย์หน้าจะปิดแท่งแดงโปร่งใสให้เห็นบ้างน๊อ ม่ายงั้น อาจได้เห็น 1665-1644 แทน จบวิแคะแกะเกาจากกราฟอาแป๊ะฉบับขำขำ (ขำมะออก ) ไว้เพียงเท่านี้ก่อน ผิดถูกขออภัยด้วยนะคะ อ่านตามกราฟที่เห็น โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านค่ะ :bye :Wt

มอร์นิ่งค่ะพี่แพท คุณสาว อาเต๊า เพื่อน ๆๆๆ เศร้าอ่ะ ราคาร่วงแบบ

นี้ข้าน้อยคัทไม่ทันแบบคุุณน้อง :mad:

ขอบคุณวิเคราะเช้านี้ด้วยค่ะ

ฟังเพลงเศร้าๆ กระแทกหูละกัน กับ สภาวะแบบนี้

http://youtu.be/6eEEfyTYKqY

เห็นน้ำตาฉานไหม เจ้าฮะ บีบให้ต้องคัท คัท คัท

http://youtu.be/cAcy25ATSAo

มอร์นิ่งค่ะพี่แพท คุณสาว อาเต๊า เพื่อน ๆๆๆ เศร้าอ่ะ ราคาร่วงแบบ

นี้ข้าน้อยคัทไม่ทันแบบคุุณน้อง :mad:

ขอบคุณวิเคราะเช้านี้ด้วยค่ะ

ฟังเพลงเศร้าๆ กระแทกหูละกัน กับ สภาวะแบบนี้

http://youtu.be/6eEEfyTYKqY

เอาใจช่วยและเป็นกำลังใจให้เสมอค่ะคุณญ่า

ใครชอบดูหนังผี เอามาฝากค่ะ ดูสดตอนนี้เลยนะคะ ช่อง mchannel ค่ะ

ไม่ตาย ไม่กลับ :P วันหยุดอย่าเพิ่งไปซีเรียสรัยมากค่ะพักผ่อนสมองดูหนังกันดีกว่าค่ะ

http://www.thaitv2.com/channelm.php

ฮ่วย ฮ่วย น้องญ่ามาน้ำตาร่วงแต่เช้า

ไม่ใช่แต่น้องญ่าที่คัตไม่ทัน พี่เองก้อจุกอกแต้ ๆ เจ้า

แต่ว่าเอาใจสู้ กอดดอยไปหลังเลือกตั้ง มีขอนมาให้เกาะเราต้องเกาะ อย่างที่เจ้าป้าให้กำลังใจ

แถมมาด้วยเทศกาล ดิวารี่ ของพี่อินตะระเดีย เพี้ยงขอให้สาวอินเดีย แห่ซื้อทองไว้แต่งสักคนละกระบุงที่เถอะ เพี้ยง

ช่วงนี้ พี่แพทกะเอาใจช่วยทุกคนเพราะปอดพี่เต็มแร้ว

จาคิดมาคัตตอนนี้เด๋วเจ้าย้อนรอยเอาเราลงเหวเหมือนคราวที่แร้ว แงๆๆๆ

ไงๆ จีเอสก้อคงจาออกง่ายกว่าแท่งแน่ แต่แท่งก้อมีดีที่เค้าไม่ลากกกก

กอดแท่งไป......อุ่นใจดี อย่าไปดูมูลค่า แค่คิดว่าเรามีทองเป็นแท่งๆๆ อิอิ ท้างสวยยยย และรวยยยมากกกก

หวาดดีตอนเช้าคร่าทู๊กทู๊กคน เมื่อคืนโดดหนีตามระเบียบไปเรียบร้อย มันเป็นอะไรที่เกินความคาดหมาย เจ้าฮะเล่นแรงจิงๆ ฉายหนังม้วนเดียวจบใน 1 คืน (จบจิงป่าวมะรู้ หรือมีตอนต่อไปให้ติดตามเนาะ ) สาวดูกราฟรายวีคเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ยังว่าดูไม่ดีอยู่เลย ไม่คิดว่าจะมาเร็วกว่าที่คาด มาดูกราฟอาแป๊ะอาทิตย์นี้กานต่อ ราย ชม พื้นที่การลงมีไม่มากแล้ว วันจันทร์น่าจะรีบาวน์กลับได้ ด่านแรก 1685 ผ่านได้ไป 1696 ถ้าแรงซื้อเยอะหน่อยอาจไปได้ถึง 1706 ( ถึงจุดนี้จริงยืนได้ก่อนค่อยว่ากันใหม่ ) รายวัน สัญญาณเปลี่ยนไปจากบวกเป็นลบ ถ้าราคากลับมายืน 1685-1692 ได้ ราคาจะค่อยๆไต่กลับขึ้นมาทดสอบ 1701-1705 ได้อีกครั้ง ( ยืนจุดนี้ได้อีกเมื่อไหร่ มีลุ้น 1725-1730 อีกรอบ ) แต่ถ้ายืนเหนือ 1692 ไม่ได้แล้วลงต่อ อาจลงยาวไป 1665-1644 ได้เลย รายสัปดาห์ ที่เคยบอกไว้ว่าดูไม่ดีซักเท่าไหร่ ปิดแท่งแดงทึบเป็นแท่งที่สองแล้ว ได้แต่หวังว่าอาทิตย์หน้าจะปิดแท่งแดงโปร่งใสให้เห็นบ้างน๊อ ม่ายงั้น อาจได้เห็น 1665-1644 แทน จบวิแคะแกะเกาจากกราฟอาแป๊ะฉบับขำขำ (ขำมะออก ) ไว้เพียงเท่านี้ก่อน ผิดถูกขออภัยด้วยนะคะ อ่านตามกราฟที่เห็น โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านค่ะ :bye :Wt

ขอบคุณค่ะคุณสาว มาเป็นกำลังใจให้อยู่วิแคะแกะเกากันต่อนะคะ และดีใจด้วยค่ะที่โดดทัน