ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องทองไม่รักดีแต่ เช้า ..สู้ๆ นะคะ ทุกคน :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อนๆ :01 วันนี้เอ๋ไม่ว่างติดประชุมอีกแล้ว ผมเองก็ต้องขึ้นปรระชุมเหมือนกัน มาอัพกราฟเสร็จจะไปครับ17-12-2012-1.gifมีกราฟเดียวรายชม จากกราฟจะเห็นว่าราคาทำนิวโลวเมื่อเช้าโดยทีแนวต้านสีเขียวอินดี้donchainยังไม่ถูกทดสอบตอนนี้อยู่1701 มองว่าวันนี้น่าจะขึ้นไปทดสอบสักหน่อยนะเพราะตอนนี้ติดแนวรับแถวๆ168xอยู่ตรงสีม่วงนั่นหละ เป้าขึ้นทดสอบตามฟิโบสีม่วงเลย1701-1706-1710-1714 (ตรง1714มีแนวต้านเทรนลงอยู่หากหลุดตรงนี้cutlossทั้งหมดสำหรับคนเล่นsellตามจุดที่รีบาวขึ้น)

มุมมองวันนี้สำหรับคนเล่นgs&gf เรืิ่มsellที่1701-1706-1710-1714 cutlossเมื่อทะลุแนวต้านเทรนลงข้างบนหรือ1723 เป้าปิดแถวๆ1679-1667-1654-1634 :ghost ส่วนgs&gfใครจะเริ่มbuyที่1634ลงมา ค่อยเก็บ ทองแท่งเก็บเมื่อลงมาทดสอบ1679ลงมาเว้นระยะทุก250-300บาทเก็บเพิ่ม ยังไงก่อนตรุษจีนทองขึ้นแน่นอน :uu "

ปล.ต้องไปประชุมแล้วขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนครับเดี๋ยวจะมาตามอ่านทีหลังนะ :bye

ขอบคุณ นายกระจอก ที่กดไลค์ให้นะคะ ว่าง ๆเข้ามาคุยแลกเปลี่ยนความฮากันนะคะ

อรุณสวัสดิ์ค่าสาวสวยทุกคน คุณต่าย น้องญ่า คุณนุช เจ้แพ็ท และทุกๆท่าน^_____^

ขอบคุณค่ะพี่นุช วันนี้ออกสายหรือว่าใช้น้องไอ คะ

น้องทองเอาไง ร่วงแต่เช้า พี่นุช เอสภปแร้วแน่เร้ย

กำลังนั่งเจ็บใจอยู่ S ไว้ ตั้งซื้อ 1687.49 มาซะเฉียดเลย

ถ้าไม่ใกล้ก็คงไม่เจ็บจี๊ดๆ เนี่ยแหละเพราะความงก ไม่ตั้งเผื่อๆหน่อย

ขอบคุณคุณนายกระจอกที่กดไลท์ให้เมื่อคืนด้วยค่ะ ลมหนาวและดาวเดือน เพราะจริงๆ55

มีเวลาเข้ามาคุยกันนะคะ

ขอบคุณ นายกระจอก ที่กดไลค์ให้นะคะ ว่าง ๆเข้ามาคุยแลกเปลี่ยนความฮากันนะคะ

เห็นว่ามันน่ากด like ครับ มันโดนใจ :047

ขอบคุณคุณนายกระจอกที่กดไลท์ให้เมื่อคืนด้วยค่ะ ลมหนาวและดาวเดือน เพราะจริงๆ55

มีเวลาเข้ามาคุยกันนะคะ

ขอบคุณครับ กระทู้นี้มีแต่คนใจดีกันทั้งนั้นเลย อบอุ่นมากครับ

อรุณสวัสดิ์ค่าสาวสวยทุกคน คุณต่าย น้องญ่า คุณนุช เจ้แพ็ท และทุกๆท่าน^_____^

หวัดดีค่ะพี่กบ ผู้น่ารัก ตล๊อด ตล๊อด...

น้องทองมีแต่สาระวันเตี้ยลง จนเพื่อน ๆ ชาวโลก อยากทิ้งทองไปตาม ๆ กัน

แต่แฟนคลับอย่างเรา คงหาจังหวะ กอด ดอยต่อไปเน๊อะ

สวัสดีครับเพื่อนๆ :01 วันนี้เอ๋ไม่ว่างติดประชุมอีกแล้ว ผมเองก็ต้องขึ้นปรระชุมเหมือนกัน มาอัพกราฟเสร็จจะไปครับ17-12-2012-1.gifมีกราฟเดียวรายชม จากกราฟจะเห็นว่าราคาทำนิวโลวเมื่อเช้าโดยทีแนวต้านสีเขียวอินดี้donchainยังไม่ถูกทดสอบตอนนี้อยู่1701 มองว่าวันนี้น่าจะขึ้นไปทดสอบสักหน่อยนะเพราะตอนนี้ติดแนวรับแถวๆ168xอยู่ตรงสีม่วงนั่นหละ เป้าขึ้นทดสอบตามฟิโบสีม่วงเลย1701-1706-1710-1714 (ตรง1714มีแนวต้านเทรนลงอยู่หากหลุดตรงนี้cutlossทั้งหมดสำหรับคนเล่นsellตามจุดที่รีบาวขึ้น)

มุมมองวันนี้สำหรับคนเล่นgs&gf เรืิ่มsellที่1701-1706-1710-1714 cutlossเมื่อทะลุแนวต้านเทรนลงข้างบนหรือ1723 เป้าปิดแถวๆ1679-1667-1654-1634 :ghost ส่วนgs&gfใครจะเริ่มbuyที่1634ลงมา ค่อยเก็บ ทองแท่งเก็บเมื่อลงมาทดสอบ1679ลงมาเว้นระยะทุก250-300บาทเก็บเพิ่ม ยังไงก่อนตรุษจีนทองขึ้นแน่นอน :uu "

ปล.ต้องไปประชุมแล้วขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนครับเดี๋ยวจะมาตามอ่านทีหลังนะ :bye

ขอบคุณมากๆๆนะคร๊าบบ555

น่ารักและมีน้ำใจทั้งครอบครัวเลย

มีเวลาเข้ามาอ่านมาคุยกันอีกนะคะคุณบาสคุณเอ๋^_____^

เห็นว่ามันน่ากด like ครับ มันโดนใจ :047

นายกระจอก ตั้งชื่อโปรไฟล์ ถ่อมตัวมากนะคะ คนแบบนี้มีดีแน่นอน ถูกแก้ไข โดย แพท

http://www.facebook.com/WealthStation

ถ้าจะเปรียบก็เหมือนราคาทองจะหมดเรี่ยวหมดแรงหลังจากที่ปีนี้เหวี่ยงขึ้นเหวี่ยงลงมา 11 เดือน

ราคาทองคำนิ่งในกรอบ 10 เหรียญมาตั้งแต่วันพุธที่แล้ว รวมแล้วก็ราว 60 ชม.

สัปดาห์นี้มีตัวเลขเศรษฐกิจให้ลุ้นหลายตัวทีเดียวกับสหรัฐ แต่ที่สำคัญที่สุดก็คือข้อตกลงและการออกมาตรการภาษีให้ทันกำหนดเวลาหรือ เรื่อง Fiscal Cliff นั่นเอง

เหลือเวลาทำการอีกสองสัปดาห์เต็มแบบไม่มีวันหยุดมาคั่นแล้ว คิดเรื่องพอร์ตข้ามปีเอาไว้กันด้วยครับ อีกหน่อยคงมีเรื่องเข้ามาให้คิดเพิ่มเพราะเค้าจะเก็บเงินหลักประกันเพิ่ม สำหรับช่วงหยุดยาวกันมากน้อยและจะใช้จริงๆไหมต้องตามดูกัน

แนวต้าน 1700 1705

แนวหนุน 1672 1680 1685 1690

สำหรับวันนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงจุดสมดุลหวังว่าจะเป็นทางขึ้นครับ

GT Gold Bullion

สมาคมแลกเปลี่ยนทองคำและเงินของจีน เปิดเผยว่า ราคาทองคำที่ตลาดฮ่องกงลดลง 68 ดอลลาร์ฮ่องกง เปิดที่ระดับ 15,700 ดอลลาร์ฮ่องกง/ตำลึงในวันนี้

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า ราคาดังกล่าวเทียบเท่ากับ 1,700.5 ดอลลาร์สหรัฐ/ทรอยออนซ์ ลดลง 7.37 ดอลลาร์สหรัฐ ที่อัตราแลกเปลี่ยน 1 ดอลลาร์สหรัฐ/ 7.75 ดอลลาร์ฮ่องกงในวันนี้

อินโฟเควสท์

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เก็บมาฝาก..ไว้ดูเล่นนะคะ ว่าตรงๆ หรือ ไม่ตรงค่ะ

ขอบคุณ คุณแคท ด้วยค่ะ :D