ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สนใจ จะสมัครได้ที่ไหนขอรับ :v@

555 มาสมัครแล้วค่ะคุณกระต่ายที่น่ารัก^____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่ค่ะ ดช เม่า

สวัสดีค่ะคุณ juy คุณ Hong699 และทุกท่าน

เข้ามาคุย มาทักทายกันบ้างนะคะ คุณ juy และทุกคนที่น่ารัก^____^

หวัดดีค่ะ คุยไม่เก่ง อ่านกราฟก็ไม่เป็น นั่งนานก็ไม่ได้ แต่เปิดคอมไว้ทั้งวัน ชะแว้บไปชะแว้บมาบ้านนี้เป็นประจำ ฝากขอบคุณทุก ๆคนในห้องนี้นะคะ ขอให้มีกำไรกันมาก ๆค่ะ

วิเคราะห์แนวราคาโน้มทองคืนนี้ค่ะ

ขอบคุณน้าโป๊ะมากๆๆนะคะ :gd

เช้ากดดันตัวล่าง ผมจัดต่อ ตั้งจุดคัทไว้ ตามที่บอกถ้าหลุดโดนนิดหน่อยเเต่ เเบบนี้ดีดขึ้นมา ลำยัยเยอะกว่า ช่องคัท รอบนี้

รอเบรก 1703 เมื่อไร จัดหนัก ๆ คิดว่าน่าจะเริ่มกลับ ตัวเเละหลังจาก เจ้าลงมาเก็บของข้างล่าง

เเล้วยังเชื่ออยู่มากว่า ยังมีคนมองลงอีก ถ้าเป็นผมนะคับจะมองลงก็ต่อเมื่อหลุด 1683-1685 ผมถึงจะมองลง

ตอนนี้ เล่นกัน สามเหลี่ยม พักเบรกหลักจาก ต้นเดือนที่เเล้วได้ทำการเบรกรายสัปดาห์ไปเเล้ว ผมเลยมองว่าจุดนี้น่าจะรับได้

เอาสั้น ๆ ง่าย ๆ ตราบใดไม่หลุด 1683-1685 ผมยังมองขึ้นทำนิวไฮ อยู่ เเต่ถ้าหลุดจุดนี้ไป คงมองลง เจอ 165x กับ 160x เเหง ๆ

ขาใหญ่เก็บของ ขาน้อย ๆ ช่วงนี้ทนเลือดสาดไปก่อน สุดท้ายผมยังคาดเหมือนเดิมไม่เกินเดือน 2 ยืนรับลมที่จุด 1800 ได้สบาย ๆ

ปล. อย่าลึมจุดคัท Loss เป็นสำคัญ ไม่เช่นนั้นนอนวัดเเน่ กร๊ากกกกกกกกกกก

หวัดดีค่ะ คุยไม่เก่ง อ่านกราฟก็ไม่เป็น นั่งนานก็ไม่ได้ แต่เปิดคอมไว้ทั้งวัน ชะแว้บไปชะแว้บมาบ้านนี้เป็นประจำ ฝากขอบคุณทุก ๆคนในห้องนี้นะคะ ขอให้มีกำไรกันมาก ๆค่ะ

เข้ามาคุยมาทักทายกันบ้างก็ดีใจแล้วค่ะ

ขอบคุณคุณ juy เหมือนกันค่ะที่ให้กิฟท์^____^

หวัดดีค่ะ คุณจุ๋ย

ช่วงนี้สุขภาพเป็นยังไงบ้าง ว่างๆก็ทักทายกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ คุยไม่เก่ง เปิดคอมก็ชะแว๊บไปมาเหมือนกันค่ะ

คุณกบสิคุยเก่ง อัธยาศัยน่ารัก คุยได้ทุกเรื่องเลย55

ใช่ค่ะพี่พวง คุณสาวน่ารักจริงๆเนอะ

มีเวลาเข้ามาบ่อยๆนะคะ

ช่วงนี้จัดร้านเสร็จแล้วใช่ไหม จะเริ่มเปิดขายเมื่อไหรคะ ถ้ารู้ว่าอยู่ส่วนไหนของประตูน้ำ จะได้ไปอุดหนุนค่ะ

จัดเสร็จแล้วค่ะ เริ่มขายตั้งแต่วันที่ 14 ที่ผ่านมา ก็ยังหน้าใหม่อยู่ ลองดูซักตั้งนึง อิอิอิ ว่าจะหยุดทุกวันจันทร์ค่ะ พักผ่อนบ้าง อยู่ซอยมังกรพลาซ่าค่ะ มีผ่านไปแวะเข้าไปทักทายกันได้นะคะ ล็อคเล็กๆ ซอยมังกร 2 เลขที่ 13 อยุ่ติดกับตึกไข่มุกค่ะ ถูกแก้ไข โดย สาวมือใหม่

ขอบคุณค่ะคุณพวงชมพู ตอนนี้ไม่ค่อยแข็งแรง พุธก่อนไปศิริราชแล้วเกือบแย่ พักผ่อนน้อยไปจะเป็นลมเลยตื่นมาอยู่บนเตียงปะปน คนเดินขวักไขว่ เหมือนอนาถาเลย ตอนนี้ไปลองฝังเข็มปรับสมดุลอยู่ค่ะ ค่อย ๆรักษาไปค่ะ ไม่เครียดเพราะได้เข้ามาอ่านเพื่อน ๆคุยกันในบ้านไทยโกล์ดนี่แหละ

จัดเสร็จแล้วค่ะ เริ่มขายตั้งแต่วันที่ 14 ที่ผ่านมา ก็ยังหน้าใหม่อยู่ ลองดูซักตั้งนึง อิอิอิ ว่าจะหยุดทุกวันจันทร์ค่ะ พักผ่อนบ้าง อยู่ซอยมังกรพลาซ่าค่ะ มีผ่านไปแวะเข้าไปทักทายกันได้นะคะ ล็อคเล็กๆ ซอยมังกร 2 เลขที่ 13 อยุ่ติดกับตึกไข่มุกค่ะ

จะจดไว้ค่ะ ถ้าได้ผ่านไปจะแวะไปหานะคะ อยากรู้จักคุณสาวมากๆเหมือนกันค่ะ

ว่าแต่จะหาเจอไหมนั่น ที่พูดถึงคือประตูน้ำถูกไหมคะ

แล้วตึกไข่มุกอยู่ตรงไหนของประตูน้ำ แล้วคุณสาวขายอะไรคะ

หวัดดีค่ะ คุณจุ๋ย

ช่วงนี้สุขภาพเป็นยังไงบ้าง ว่างๆก็ทักทายกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ คุยไม่เก่ง เปิดคอมก็ชะแว๊บไปมาเหมือนกันค่ะ

คุณกบสิคุยเก่ง อัธยาศัยน่ารัก คุยได้ทุกเรื่องเลย55

พี่พวงก็คุยเก่งมากค่ะ

แต่มีบางคนที่บอกคุยไม่เก่ง แต่พี่กบรักหมดจายย5555

เอ็มฯ..กรอบ 1690-1700 รอข่าวหน้าผา คาดว่าจะจบภายในสัปดาห์นี้ และทองจะขึ้น

อาจารย์มาแล้ว

ขอบคุณค่ะคุณพวงชมพู ตอนนี้ไม่ค่อยแข็งแรง พุธก่อนไปศิริราชแล้วเกือบแย่ พักผ่อนน้อยไปจะเป็นลมเลยตื่นมาอยู่บนเตียงปะปน คนเดินขวักไขว่ เหมือนอนาถาเลย ตอนนี้ไปลองฝังเข็มปรับสมดุลอยู่ค่ะ ค่อย ๆรักษาไปค่ะ ไม่เครียดเพราะได้เข้ามาอ่านเพื่อน ๆคุยกันในบ้านไทยโกล์ดนี่แหละ

คุยไม่เก่ง แต่ยังเข้ามาทักทายกันก็ดีใจแล้วครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ไวๆนะคะคุณ juy

จะได้เข้ามาคุยกันบ่อยๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ^____^

จะจดไว้ค่ะ ถ้าได้ผ่านไปจะแวะไปหานะคะ อยากรู้จักคุณสาวมากๆเหมือนกันค่ะ

ว่าแต่จะหาเจอไหมนั่น ที่พูดถึงคือประตูน้ำถูกไหมคะ

แล้วตึกไข่มุกอยู่ตรงไหนของประตูน้ำ แล้วคุณสาวขายอะไรคะ

ขายส่งเสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี ฮ่องกงค่ะ เข้าไปในประตูนํ้าถามคนแถวนั้นว่าซอยมังกรอยู่ไหน เด๋วเค้าก็บอกเองแหละค่ะ หาไม่ยากหรอก แต่เสาร์อาทิตย์คนจะเยอะมากกกก

พี่พวงก็คุยเก่งมากค่ะ

แต่มีบางคนที่บอกคุยไม่เก่ง แต่พี่กบรักหมดจายย5555

http://youtu.be/PpWoRzU3amc

ให้พี่กบเลยค่ะ เพลงนี้ เห็นพูดตรงกะชื่อเพลง อิอิ

รวยๆ กันทุกคนนะคะ slime_v.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

อาจารย์มาแล้ว

แว๊กกกกก ไม่ใช่จารย์ค่ะ เอาเค้ามาแปะให้กำลังใจขาแอล