ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีทุกท่าน wow วันนี้เจอคุณบาสด้วย ขอบคุณกราฟดีๆ แนวทางทุกวันค่ะ ไม่เบื่อหรอกค่ะ มา3เวลา หลังอาหาร และก่อนนอน ยิ่งดีใหญ่ ล้อเล่นค่ะ เล่นกะน้องบีมดีกว่าเนอะ

ปล. อย่าชวนน้องเล่น ดึกๆนะคะ ถึงเวลาใกล้นอนของน้อง ร้องเพลงเด็กให้ฟัง อ่านกลอนน่าเบื่อๆ ให้เค้าได้ผ่อนคลาย แล้วหลับดีกว่า สมัยป้า ท่องผู้ใหญ่หาผ้าใหม่ วนไปเวียนมา จนน้องหลับ ม่ายง้านเด็ก พลังงานเยอะ ผู้ใหญ่จะเป็นหมีแพนด้า อิอิ

สวัสดีและขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาสสำหรับแนวทางเดินน้องทองแจ่มๆเสมอ :gd

ไม่เบื่อเลยค่ะคุณบาส แต่ถ้าจะให้แหร่มและหายคิดถึงก็ต้องมาคู่กันนะคะ เป็น baskie30 และ Trader Junior เลย

หรือจะสลับกันมาคนละเวลาในแต่ละวันก็ได้ กระทู้หมู่เฮาจะได้คึกคักๆ

ส่วนผลพลอยได้คือวิเคราะห์กราฟเจาะลึกน้องทองจะทันสถานการณ์ที่เปลี่ยนไป บางครั้งก็เร็วมากๆ

มีเปลี่ยนแปลงราคารับ ต้าน ทางหนีทีไล่ ทางทำกำไร มาบอกกันเพิ่มเติมนะคะ :D

หากพอมีเวลาก็จะเข้ามาครับ แต่ถ้าไม่มีเวลาก็คงให้เอ๋มาแทน :uu แต่ถ้าไม่ว่างพร้อมกันก็คงไม่ได้เข้ามาสักคนครับ :_02

น้องบีมช่วงนี้ชอบทำหน้าแปลกๆให้หัวเราะกันไม่รู้ไปหัดมาจากไหน แต่ใครเห็นก็ขำกันทั้งหมดเลย :gvme

ช่วงนี้ต้องจัดสรรเวลายิ่งหลังปีใหม่งบประมาณมาโครงการออกต้องเสร็จก่อนมีนา เพราะนายกหมดวาระ เป็นช่วงว่างอีกสองเดือน :047 จนถึงพ.ค. เลยจะหัวปั่นครับช่วงนี้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คงยุ่งนะคะ ไม่ค่อยเจอเลย โชคดีทุกๆเรื่องนะคะ ทองเราม่ายพูดถึง เค้าน่าเบื่อมั้กๆ

หากพอมีเวลาก็จะเข้ามาครับ แต่ถ้าไม่มีเวลาก็คงให้เอ๋มาแทน :uu แต่ถ้าไม่ว่างพร้อมกันก็คงไม่ได้เข้ามาสักคนครับ :_02

น้องบีมช่วงนี้ชอบทำหน้าแปลกๆให้หัวเราะกันไม่รู้ไปหัดมาจากไหน แต่ใครเห็นก็ขำกันทั้งหมดเลย :gvme

ช่วงนี้ต้องจัดสรรเวลายิ่งหลังปีใหม่งบประมาณมาโครงการออกต้องเสร็จก่อนมีนา เพราะนายกหมดวาระ เป็นช่วงว่างอีกสองเดือน :047 จนถึงพ.ค. เลยจะหัวปั่นครับช่วงนี้

น้องบีมเค้าเป็นเด็กอารมณ์ดีนะคะคุณบาส

ขนาดยังเล็กมากก็ยังรู้ว่าทำหน้าตาแปลกๆแล้วพี่ป้าน้าอา พ่อแม่และใครๆจะหัวเราะ

คุณบาสมีงานเยอะหัวปั่นก็ยังหาเวลามาแนะแนวทางทองให้พวกเรา น้ำใจดีจริงๆ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ^____^

คุณบาสคุณเอ๋

หานิทาน สนุกๆและให้ความคิดดีๆ อ่านให้น้องบีมฟังก่อนนอน พอโตขึ้นเค้าจะรู้สึกอบอุ่นและจำนิทานดีๆได้เสมอค่ะ

ปล อ้อ เรื่องอ่านนิทาน อาจรอให้น้องบีมโตอีกสักนิดก็ได้ค่ะ

สวัสดีค่ะคุณ juy คุณ dod น้องนุ่น และทุกท่าน^____^

ส่วนใหญ่จะเปิดเพลงไทยสากลให้ฟังแล้วบางครั้งก็ร้องให้ฟังด้วย แนวๆroom39ครับ (อิอิ) :32

คงยุ่งนะคะ ไม่ค่อยเจอเลย โชคดีทุกๆเรื่องนะคะ ทองเราม่ายพูดถึง เค้าน่าเบื่อมั้กๆ

ไม่อยากพูดถึงเหมือนกัน ตอนนี้คงรอ รอ รอ

และท่องไว้ จะไม่มือบอน อิอิ

ไม่ค่อยเห็นน้องนุ่นพูดจาเลย มาแต่รูป แต่ก็ยังดีค่ะ

แต่ขำน้องนุ่นน่ะ มาทีไร พูดตาหลกดี555

กลับบ้านไปหาน้องบีมแล้วนะครับเที่ยงแล้วไปทานข้าวด้วย(อิอิ) :uu

ส่วนใหญ่จะเปิดเพลงไทยสากลให้ฟังแล้วบางครั้งก็ร้องให้ฟังด้วย แนวๆroom39ครับ (อิอิ) :32

แหม๋ๆๆ แสดงว่าร้องเพลงเก่ง สไตล์ room39 ปะป๋าน้องบีมท่าทางจะชอบร้องเพลง มีดนตรีในหัวใจ

คุณเอ๋คงชอบร้องเพลงเหมือนกันนะคะ

สวัสดีตอนก่อนเที่ยงครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้ช่วงกลางวันราคาคงจะวนเวียนกันอยู่แค่นี้ให้ตาลายเล่นเนาะครับ

ช่วงมืดขอให้พี่ทองน้องทองเลือกขาขึ้นทีเถ๊อะ หมู่เฮาจะได้เลิกงอนน้องทองกลับมาคึกคักกันเสียที อิอิอิ

ขอขอบคุณข่าวสารและทุกการวิเคราะห์จากพี่ๆทุกท่านนะครับ โชคดีมีความสุขกับการลงทุนทุกท่านนะคร้าบ....

1673-5 จะมามั้ย ถ้ามายำ้ยืนขาสั่นๆ ว่าจะS 24200+- วัดใจว่าลง คิดเองเดาเองห้ามตาม อิอิ ให้ซื้อยังไม่เอา เด๋วลง ต้องตามขายอีก อยากเหน 1678 จัง(24280)

ข้างซื้อ ราคาไม่หลุด 24000 ก็ดูๆไป วันนี้เพื่อนจะไปซื้อทองที่เยาวราชละ คนแรกในกลุ่มที่ไม่ดูอะไรเลย ซื้อตามราคาที่พอใจ คงไปขายตรุษจีน 10กุมภา ปีหน้า อิอิ

1673-5 จะมามั้ย ถ้ามายำ้ยืนขาสั่นๆ ว่าจะS 24200+- วัดใจว่าลง คิดเองเดาเองห้ามตาม อิอิ ให้ซื้อยังไม่เอา เด๋วลง ต้องตามขายอีก อยากเหน 1678 จัง(24280)

ข้างซื้อ ราคาไม่หลุด 24000 ก็ดูๆไป วันนี้เพื่อนจะไปซื้อทองที่เยาวราชละ คนแรกในกลุ่มที่ไม่ดูอะไรเลย ซื้อตามราคาที่พอใจ คงไปขายตรุษจีน 10กุมภา ปีหน้า อิอิ

จ้องจะ S แบบ 99.99 มาหลายรอบแล้วขอรับเจ้าป้า 5-6 เหรียญยังพอได้ค่าขนมกะเค้ามั่ง แต่ต้องนั่งลุ้นระทึกตลอดเวลา

เลยได้แต่นั่งดูทิศทางไปก่อนขอรับ แต่ถ้ามา 70+ อย่างที่เจ้าป้าว่า ว่าจะลองใส่สักรอบนึง (ถ้าทัน) วัดใจกันไป

ขอบคุณมากค่ะเจ้าป้า น่ารักจริงๆ ขอให้สวย ขอให้ร๊วย อ้อ สวยอยู่แล้ว อิ อิ

สวัสดีตอนก่อนเที่ยงครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้ช่วงกลางวันราคาคงจะวนเวียนกันอยู่แค่นี้ให้ตาลายเล่นเนาะครับ

ช่วงมืดขอให้พี่ทองน้องทองเลือกขาขึ้นทีเถ๊อะ หมู่เฮาจะได้เลิกงอนน้องทองกลับมาคึกคักกันเสียที อิอิอิ

ขอขอบคุณข่าวสารและทุกการวิเคราะห์จากพี่ๆทุกท่านนะครับ โชคดีมีความสุขกับการลงทุนทุกท่านนะคร้าบ....

สวัสดีตอนเที่ยงค่าคุณงูดิน คุณ Sr20 และทุกท่าน^____^

สวัสดีค่ะคุณงูดินและทุกท่าน^____^

มีอาหารเที่ยงมาให้ทานค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen