ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงคุณSR หลายท่าน และหลายห้อง คาดว่ามีtest168x เอาไว้พินาค่ะ ต้องไปแล่ว เจอกันดึกๆค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงคุณSR หลายท่าน และหลายห้อง คาดว่ามีtest168x เอาไว้พินาค่ะ ต้องไปแล่ว เจอกันดึกๆค่ะ

ขอบพระคุณเจ้าป้ามากๆขอรับ ที่ช่วยแชร์ข้อมูล :_087

เอามาให้ดู เหตุการณ์ วันซิ่นโลก 21/12/12

เอามาให้ดู เหตุการณ์ วันซิ่นโลก 21/12/12

:57 รัยอ่ะพี่ขุน..คนละเรื่องเดียวกัยรึป่าวเนี้ยะคริคริ.. :32

http://www.gtgoldonline.com/

สวัสดีตอนบ่ายทุก ๆ คน ไปเป็นซานตาครอสแจกของขวัญให้สรรพากรมาค่ะ ขอบคุณทุกคนที่วิเคราะห์ แจ้งข่าวสาว ช่วงนี้กำลังงอน...ทองอยู่จริง ๆ ไม่อยากสนใจเท่าไร แฮ่ะ...แฮ่ะ กำลังทำใจให้สงบค่ะ เลยเมินหน้าหนี :32 แต่มีแอบหลิ่วตาเล็ก ๆ มองนิดหนึ่ง คนไหนได้ลำไย ขอให้โชคดีนะคะ ยังเป็นกำลังใจ ให้ทุกคนเหมือนเดิม

สวัสดีตอนบ่ายทุก ๆ คน ไปเป็นซานตาครอสแจกของขวัญให้สรรพากรมาค่ะ ขอบคุณทุกคนที่วิเคราะห์ แจ้งข่าวสาว ช่วงนี้กำลังงอน...ทองอยู่จริง ๆ ไม่อยากสนใจเท่าไร แฮ่ะ...แฮ่ะ กำลังทำใจให้สงบค่ะ เลยเมินหน้าหนี :32 แต่มีแอบหลิ่วตาเล็ก ๆ มองนิดหนึ่ง คนไหนได้ลำไย ขอให้โชคดีนะคะ ยังเป็นกำลังใจ ให้ทุกคนเหมือนเดิม

แจกของขวัญให้สรรพากรนะคะคุณแอนนิต้า ดีค่ะเพื่อมิตรภาพ

งอนทองกันเยอะเชียวค่ะห้องเรา เพราะพอซื้อทองราคาก็ลง แต่พอขายทองก็ขึ้นซะงั้น มรืนๆกันไปหมด

แต่จากนี้ไปขอให้คุณแอนนิต้าพวกเราทุกคนโชคดีมีกำไรค่า^____^

วันนั้นผมให้แนวรับเดียวคือ 1698 จำได้นะครับ ผมบอกว่าหากหลุดตรงนั้นคือหลุดรับวัน นั้นหมายความว่าหากแนวโน้มเดิมเป็นแนวโน้มลงอยู่ หากหลุดตรงนั้น ผมจะไม่เข้า long เด็ดขาด และจะทำกำไรหรือตัดขาดทุนตรงนั้นทันที ภาพนี้ เห็นเส้นเหลืองด้านล่าง ตรงนั้นคือ เทรนลงต่อเนื่องนะครับ เมื่อราคาลงไปตรงนั้นแล้วรับไม่อยู่จะทะลุต่อครับ แต่หากรับอยู่ สามารถลุ้นได้ดังนี้ครับ ซื้อเข้าเพื่อเล่นราคาปิดสูงกว่าโลว์ของวัน แต่หากหลุดลงไป ตรงนี้สามารถเอสตามลงไปได้ทันที แต่มีข้อแม้ว่าราคาต้องไม่ตัดกลับมาหลังจากหลุดลงไปแล้วนะครับ โดยการเทรดส่วนตัว หากราคาหลุดตรงนั้นจริงๆ 90% จะแรงครับ และเส้นเหลืองด้านบนคือแนวต้านนะครับ ขอภัยหากทำให้งง เพราะเวลาผมเทรด กราฟวิ่งไปไหนทำแพทเทินอะไร ผมไม่ได้เอามาคิดครับ เพราะฉะนั้นผมจะเดากราฟไม่เป็นครับ ^_^

ภาพนี้น่าจะเข้าใจง่ายกว่าครับ

ขอบคุณกราฟวิเคราะห์และแนวทางทองของนายกระจอกมากๆค่ะ มาวิแคะให้ฟังบ่อยนะคะ ^____^

ตาหลกน่ะพี่จู แต่ซิ่นโลกงามหล๊ายหลาย

ว่าแต่จะถามเหมือนกันว่าจัดที่ไหน

ขอบคุณวิเคราะห์ราคาทองมากๆค่ะคุณต่ายคนสวย มีเวลาก็เสิร์ฟข่าวร้อนๆแถมมีเรื่องดีๆมาคุยให้หมู่เฮาฟังทุกที

เย็นเเล้วเตรียมตัวกลับบ้านๆๆๆๆ :uu ราคาทองยังไม่เปลี่ยนแปลงนะครับเหมือนเดิมส่วนพรุ่งนี้ผมไม่อยู่ไปประชุมเสนอผลงาน :17 เดี๋ยวดูอีกทีว่าบ่ายจะมีเวลามั้ยถ้าพอมีเวลาก็เข้ามาอัพกราฟนะครับถ้าไม่มีเวลาก็ดูกราฟวันนี้ไปก่อนแนวทางเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนครับ :57

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนครับป๋ม :57

ขอบคุณวิเคราะห์ราคาทองมากๆค่ะคุณต่ายคนสวย มีเวลาก็เสิร์ฟข่าวร้อนๆแถมมีเรื่องดีๆมาคุยให้หมู่เฮาฟังทุกที

:57 :32

http://www.ylgbullion.com/

มาแล้วครับ กลับบ้านไปน้องบีมเห็นหน้า พูดว่า "หม่ำๆๆๆๆ" :gvme พอดีอาน้องบีมซื้ออาหารเสริมพวกมันบดกล้วยบด ผลไม้บดมาให้ลองชิมเลยจับป้อนเลย :ghost

ปรากฏว่า ทำหน้าเหมือนเปรี้ยวๆ แหยๆ สงสัยไม่อร่อย :_02 ตอนเรียนป.โทผม เป็นหนึ่งในนักร้องของรุ่น เวลาไปเลี้ยงรุ่นจะโดนจับเป็นตัวแทนกลุ่มขึ้นไปร้องเพลงส่วนเพราะรึป่าวอันนี้ต้องลองฟังกันเองนะครับ :033 ไม่รู้ว่าที่โดนออกไปร้องทุกครั้งเพราะว่าร้องเพราะหรือว่าในกลุ่มไม่มีใครอยากออกไปร้องก็ไม่รู้ :_10 ส่วนเอ๋ชอบฟังมากกว่าร้องครับ เคยฟังเอ๋ร้องแล้วเพี้ยนๆแปลกๆ :17 อ๊ะ :_10 เผลอเม้าภรรเมียซะแล้ว :Wt

ปล.ผมร้องได้ทุกแนวยกเว้น ลูกทุ่งกะเพื่อชีวิต :uu :57

น้องบีมคงชอบอาหารสดใหม่หรือผลไม้สดนะคะ เลยไม่ชอบอาหารเสริมเป็นขวด

คุณพ่อน้องบีมร้องเพลงเก่งแถมหลายแนวด้วย มีเวลาหลังวิแคะแล้วเอาคลิปมาเปิดให้หมู่เฮาฟังซิคะ กระทู้จะได้ครึกครื้น

ส่วนคุณแม่น้องบีมก็เป็น dancer ให้นะคะ