ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะทุกๆคน กลับมาแล้วหลังจากไปคลอดตัวเล็กมา เพิ่งมีเวลาเข้ามาอ่าน กำลังรอเวลาเข้าทองแท่งอยู่ ช่วยกระซิบกันดังๆหน่อยนะคะ

ยินดีด้วยมากๆค่า

จำได้ว่าคุณ Amiko เรียกลูกชายคนโตว่าเด็กยักษ์ แล้วลูกคนใหม่ผู้หญิงหรือผู้ชายคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าฮะ จะให้เห็น 1600 ,1590,1580 ก่อนไปจิงเกอเบล เลยหรา

เห็นแนวรับที่1631 แต่กล้ารับมีดเหรอ

ยินดีกะแม่ลูกอ่อน เหมือน น้องเม่าก่ะเป็นพ่อลูกอ่อน น้องเป็นหญิงหรือชายคะ โพสรูปให้ชาวดอยดูหน่อย

ที่แน่ ๆ ลูกคนนี้ใช้โชคแน่นอน เพราะมัวแต่ไปคลอดเลยรอดการติดดอย มารอรับราคาต่ำๆ แทน

ใช่ค่ะคุณเอมี่ ลูกให้โชคจริงๆ^___^

ลูกสาวค่ะ เพิ่งครบ2เดือนเมื่อวานนี้เอง เหนื่อยมากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคุยด้วย แต่ตอนนี้เริ่มดีหน่อย เค้าเริ่มนอนกลางคืนนานขึ้น เลยพอมีเวลาเข้ามาทักทายมากขึ้น

เห็นแนวรับที่1631 แต่กล้ารับมีดเหรอ

1798 ลงมา 1636=162 เหรียญฯ

เห็นจานจิ๊วเคยว่าขึ้นไป 250 เหรียญฯ ติดรายวีค แล้วก้อลงจนปัจจุบัน

ถ้าจะลงให้เท่าที่เดิมก้ออีกร้อยเหรียญฯ อิอิ..แต่เจ้าฮะคงยังไม่ทำทีเดียวเด๋วเม่าตายหมดรัง..

ยินดีด้วยมากๆค่า

จำได้ว่าคุณ Amiko เรียกลูกชายคนโตว่าเด็กยักษ์ แล้วลูกคนใหม่ผู้หญิงหรือผู้ชายคะ

ลูกสาวก็ใหญ่ไม่แพ้พี่ชายเลยค่ะ เดือนแรก 5โล เดือน2คงมี6โลนิดๆแน่ๆเลยค่ะ แต่ไม่ต้องห่วงคุณหมอบอกว่าทานนมแม่ขึ้นได้เต็มที่ เดี๋ยวถึงเวลาก็จะผอมลงเอง

ใครดูกราฟเป็นนช่วยดูหน่อยว่าหลุดรายวีคหรือยัง บรื๊ออๆๆๆๆ

อยากย้อนเวลากลับได้ จะยอมตกรถ ไม่ยอมติดดอยเร้ยยย

ถูกแก้ไข โดย แพท

ลูกสาวค่ะ เพิ่งครบ2เดือนเมื่อวานนี้เอง เหนื่อยมากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคุยด้วย แต่ตอนนี้เริ่มดีหน่อย เค้าเริ่มนอนกลางคืนนานขึ้น เลยพอมีเวลาเข้ามาทักทายมากขึ้น

เย้ๆๆๆได้ลูกสาว มีนางฟ้าตัวน้อยๆอยู่ในบ้านแล้ว และมีพี่ชายดูแลน้องสาวอีกที อิ อิ

เข้ามาคุยกันๆค่ะ

ใครดูกราฟเป็นนช่วยดูหน่อยว่าหลุดรายวีคหรือยัง บรื๊ออๆๆๆๆ

อยากย้อนเวลากลับได้ จะยอมตกรถ ไม่ยอมติดดอยเร้ยยย

ไม่ต้องอะไรแค่คืนวันอังคาร พี่กบก็ซื้อดอย 1692 แล้ว รู้งี้ๆ

ลูกสาว ค่ะ เพิ่งครบ2เดือนเมื่อวานนี้เอง เหนื่อยมากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาคุยด้วย แต่ตอนนี้เริ่มดีหน่อย เค้าเริ่มนอนกลางคืนนานขึ้น เลยพอมีเวลาเข้ามาทักทายมากขึ้น

อุ้ยงั้นพอๆ กับลูกชายผมเลย อ่อนกว่าลูกชายผม 10 วันเอง เอาละ ได้คู่ใหม่ละ

เจ้าเฟิร์ส กับ น้องบีม

เจ้าโฟน กับ ลูกสาวคุณ Amiko

คลุมถุงชนให้หมด 555

คิดถึงอาเต๊าอ่ะ ไม่รู้ไปหลบนับคลื่น อีเลียตเวฟ จิบไวน์ แถวไหน

ดอยพอเพียงกันหรือยังครับทุกคน

อุ้ยงั้นพอๆ กับลูกชายผมเลย อ่อนกว่าลูกชายผม 10 วันเอง เอาละ ได้คู่ใหม่ละ

เจ้าเฟิร์ส กับ น้องบีม

เจ้าโฟน กับ ลูกสาวคุณ Amiko

คลุมถุงชนให้หมด 555

สามครอบครัวคงมาเม้าท์แต่เรื่องทอง หุ้น และการลงทุน จนลูก ๆ เบื่อเลย

ลูกสาวก็ใหญ่ไม่แพ้พี่ชายเลยค่ะ เดือนแรก 5โล เดือน2คงมี6โลนิดๆแน่ๆเลยค่ะ แต่ไม่ต้องห่วงคุณหมอบอกว่าทานนมแม่ขึ้นได้เต็มที่ เดี๋ยวถึงเวลาก็จะผอมลงเอง

แสดงว่าคุณพ่อคุณแม่ตัวโตนะคะ ลูกชายลูกสาวถึงตัวใหญ่ไม่แพ้กัน ดีๆค่ะแข็งแรงมั่นคง

ทานนมแม่อย่างเดียวนะคะ ไม่ต้องเสริมนมขวด ลูกสาวโชคดีๆ

เด็กๆเวปทองเกิดปีมังกรทอง ช่างน่าสุขใจจังเลยค่ะ