ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกท่าน เช้านี้ตื่นมาเหวอเลย เทของทิ้งกันแต่เช้าเลย

ดีนะเมื่อคืนดึกๆตอนเทรอบแรกไม่ได้เข้าไว้

สวัสดีค่ะทุกคน ขอยืมรูปหน่อยนะ เหมือนกันเลย :033 สงสัยต้องทนนั่งหนาวบนดอยต่อไป :_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

H1 sto rsi กองรวมกันหมดแล้ว

H4 sto rsi ยังมีพื้นที่ให้ลงได้อีก

หมายฟายว่าไงไม่รู้เหมือนกันครับ :17

อะ อะ เห็นกะตา เวลา 8.51 น. ราคาน้องจี

ราคาสปอท 1647 ตอนแรกราคาขาย 23717 แต่ตอนนี้ 23777 ปรับขึ้น 60บาท ในสปอทเดียวกัน ... :Announce

H1 sto rsi กองรวมกันหมดแล้ว

H4 sto rsi ยังมีพื้นที่ให้ลงได้อีก

หมายฟายว่าไงไม่รู้เหมือนกันครับ :17

1635 หรือ 1622 ล่ะจ๊ะน้องเม่า :_cd :_10 :21 :033

แจ้ง สคบ. ได้ไหมครับเนี่ย พี่แพท

สวัสดีพี่ๆทุกท่านค่า มะคืนบ้าบอซื้อไปอีกยอด ดอยเลยหนู....เปิดมาดูเช้าวันนี้ โอ้ววววว

แต่เราจะไม่ยอมแพ้ ซื้อต่อไปอีก5555 ซื้อจนบ้าแล้วค่ะ

ปอลอ...พี่แพทค่ะ เห็นเหมือนกันเลยค่ะ แย่เนอะ

สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :01 วันนี้ว่าแล้วเช้าทำไมหนาวๆ :_cd ทองเล่นงานตอนหลับซะด้วย โดยส่วนตัวตั้งซ้อไว้ที่1674-1684 2order เมื่อวานที่บอกข้อ1ไว้ผมลืมไปจุดcutloss หากใครซื้อตามตอนนี้่ต้องเจออาการเดี่ยวกับผม :_cd เริ่มหนาว เพราะผมเองตั้งราคาก็ลืมตั้งcutไว้เหมือนกันแถมไม่ได้เปิดกราฟดูอีกเลยตั้งเเต่เย็นมาเห็นตอนเช้าปรากฏว่า5ย่อยล้มเหลวถูกเทหลังเที่ยงคืนได้มั้ง มุมมองวันนี้มาดูกราฟกัน4-1-2013-1.gifจากกราฟจะเห็นว่า ผมมีโอกาสนับคลื่นผิดเหมือนกัน เวลาทายแม่นๆหลายครั้งติดกันมักโดนเจ้าหักปากกาทุกครั้งเลย ลดความมั่นใจไปเยอะ :_10 แต่ในทางทฤษฏีหากที่นับมาถูกจุดที่ย่อลงมาคือ 1h2 และย่อลงมาเมื่อเช้าแถวๆ1644แต่ตามทฤษฏีคลื่น2จะไม่ต่ำกว่าจุดเริ่มต้นคลื่น1 ดังนั้นราคาจะไม่หลุด1635 นอกจากนับผิด หรือเจ้าต้องการปั่นเพื่อหักปากกาเซียน และอีกอย่างตอนนี้รูปแบบกราฟกำลังฟอร์มpattern rH&S รูปแบบกลับตัวเป้าหมายที่วัดไ้ด้อย่างน้อย1760 $ เลยทีเดียว

ดังนั้นเราต้องมองวิกฤตให้เห็นโอกาส เมื่อเจ้าให้โอกาส เราจึงมีโอกาสเก็บของถูกอีกครั้ง สำหรับทองแท่งคงสบายหน่อยทะยอยเก็บได้ :57 แต่ให้แบ่งพอร์ทเผื่อไว้ด้วยอาจจะลงมาอีกหากการนับคลื่นของผมผิด จะได้มีเงินไว้เก็บเพิ่ม ส่วนgs&GF ถ้าซื้อตรง1644 แนะนำตั้งcutlossที่1635 เผื่อว่าเจ้าหักปากกาผม จะได้เจ็บกันน้อยหน่อย แล้วไปรอซื้อที่ 1600-1589 อีกครั้ง หรือรอทิศทางที่ชัดเจนค่อยจัดการใหม่ :aa

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีทุกท่านนะครับ :bye

เวลาทองขึ้นห้องนี้จะเฉยๆ

เวลาทองลงห้องนี้จะครึกครื้นเป็นพิเศษ :uu

เวลาทองขึ้นห้องนี้จะเฉยๆ

เวลาทองลงห้องนี้จะครึกครื้นเป็นพิเศษ :uu

5555555555555555555 :uu

ตอนนี้พี่เม่าครึกครักป่าวครับ ทองลงเนี่ย :57

คนที่มีความรู้สึกร่วมกัน มักจะมาอยู่ร่วมกัน

ตอนนี้พวกเรากลมเกลียว เพราะความหนาววววว ^^

ตอนนี้พี่เม่าครึกครักป่าวครับ ทองลงเนี่ย :57

อย่างมากเลยครับพี่บาส (ดอยอยู่หลาย) :53

ยังไงมาหนาวเป็นเพื่อนนะคะ สองยอดทีเดียว....แต่ลงอีกก็เอาอีก พวกไม่เข็ดค่ะ^^

อย่างมากเลยครับพี่บาส (ดอยอยู่หลาย) :53

:_cd หนาวด้วยคน...

เป้าหมายมีไว้ติดดอย ใช่ป่าวหว่า

ดีนะ เผื่นตั้งแต่เมื่อเช้าวานตอน 1687 ^ ^