ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จบเหลืองน่าจะแถวๆ1688-1690 ลงแดงน่าจะแถว1660-1650 ส่วนเขียวนี่ต้องดูแบบที่2 ราย4ชม แถวๆฟิโบ161.8-200 ครับ :gd จะตามสเต็ปข้อ123ที่ให้ไว้ :023

ปล.ไม่เกิดข้อ1 จะไม่เกิดข้อ 2 และไม่เกิดข้อ 3 ครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาส :aa

clear!

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าว ไม่ลงมารับแม่มะยมก่อนหรอค่ะ 555 ยังไงขอบคุณคุณบาสนะคะ เข้ามาให้ข้อมูลเรื่อยๆ

พี่กบจ๊า.... มะวานมะยมไปฉีดวัคซีนกะตรวจเลือดมาแร้วนะคะ ค่าเม็ดเลือดแดงขาว ปกติค่ะ ตับไต ก็ปกติค่ะ สรุป.......อ้วนอย่างเดียว 555

น้องกีร์ต้องเข้าเม้าท์บ่อยๆหน่อย ทองจะได้ลงมารับหมู่เฮา นะจ๊ะๆ

มะยมตรวจเลือดปกติหมด พี่กบดีใจด้วยค่าน้องกีร์ที่น่ารัก ^___^

บอกมะยมน่ะ ให้ลดความอ้วนอีกจั๊กหน่อย ถึงจะแก่อายุมากกว่า 10 ปี แต่ถ้าหุ่นดีจะฟิตปั๋งกว่านี้อีก อิ อิ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ถึงพี่กบ รอเจ้าเลือกเล่น ข่าววันนี้ไม่มีไร อยากให้ได้ซื้อกันราคาถูกๆ แต่มันไม่น่ามาแล้ว วันนี้1642-45 23770+- จะมามั้ยน้อ ใกล้ตรุษจีน ความน่าจะเป็นบวกน่าจะมีมากกว่า แท่งน่าจะเก็บได้แล้ว ตั้งแต่23900ลงไป เลือกเอาตามแนวรับที่ชอบนะคะ เจ้าเค้าเข้าใจเล่น เรื่องหน้าผาเหมือนกัน บางวันขึ้น บางวันลง เพื่อนป้าที่ซื้อตู้แดง กะจะขายกำไรเป็นแสน เราไม่ต้องกลัว ลงมาเค้าก็จะซื้อกันอีก เพื่อนป้าพวกนี้ใจเย็นมากๆ ราคาไม่มาไม่ซื้อ แต่มาตามตั้งใจก็ไม่เกี่ยงราคาเช่นกัน ของพี่กบportเราจัดไม่ค่อยสวย มีดอยลิบๆ ทำให้ถ่วงการตัดสินใจ เอาใจช่วยค่ะ เข้าใจความรุ้สึกดีจ้า ป้าเองก็แค่เอาตัวรอด ผิดๆถูกๆสลับไปสลับมา อิอิ โชคดีทุกท่านค่ะ เจอกันดึกๆ

7-1-2013-3.gifลงมาย้ำเเนวเนคไลน์สีขาวตามทฤษฏี แถวๆ1651-1650 ถ้าไม่หลุดตรงนี้แปลว่าอันนี้ของจริงเป้าหมายปลายทางเบาะๆ 1680-1690 แต่ถ้าหลุดตรงนี้cutlossได้เลย แล้วไปลุ้นแถว1615-1600-1589 :aa

ลงมาย้ำเเนวเนคไลน์สีขาวตามทฤษฏี แถวๆ1651-1650 ถ้าไม่หลุดตรงนี้แปลว่าอันนี้ของจริงเป้าหมายปลายทางเบาะๆ 1680-1690 แต่ถ้าหลุดตรงนี้cutlossได้เลย แล้วไปลุ้นแถว1615-1600-1589 :aa

น่ากลัวจัง ขอบคุณมากๆ นะคะ :D

ขออย่าหลุดเลย ชาวดอยอยากลงมาเที่ยวพื้นล่างบ้าง อิอิ

ขอบคุณครับ

สวิง 1647~(1668~1680) ขอรับวันนี้

ถูกแก้ไข โดย แม่ทัพ 888

ทำดี ย่อมได้ดี

ขอบคุณอาเต๊า 888888 แป๊ดดดดดดด ฟังแร้ว...อย่าคิดลึก

พี่ต่าย ดช.เม่า คุณสาว คุณดอด คุณงู จานซี จานมาโนช พี่กบ น้องญ่า หมวดลิน ป้ารี เสี่ยบอย เจ้าป้า พี่นุช ดร.หมี ครอบครัวคุณบาส

กูรู และผองเพื่อนที่มาแนะแนวทางการเล่นทองของตัวเอง

กะเพื่อน ๆ อีกหลาย ๆคนที่ไม่ได้เอ่ยนาม ทั้งเปิดเผยตัวเอง และไม่อยากเปิดเผย

ขอบคุณทุกสิ่งอย่างที่ช่วยแบ่งปันน้ำใจอันดีๆๆ ทุกกำลังใจที่ให้กันทำให้บ้านนี้เปี่ยมสุข....

แม้เมื่อทุกข์ เข้ามาพักบ้านนี้ ก้อหายทุกข์ เมื่อมีสุข เข้าบ้านนี้ยังได้รับสุขยิ่งขึ้น เพราะเพื่อน ๆร่วมยินดีกะสุขเรา..

ขอบคุณ...ขอบคุณ ขอบคุณ

อย่างเจ๊ มีทุกข์กะเค้าด้วยหรอขอรับ คนเรา ถ้ามีทุกข์ ให้เวลา กับความทุกข์แค่ 2 ชม. พอ ขอรับ อีก 8-9 ชม ไว้แก้ไขเหตุแห่งทุกข์ อีก 12 ชม เอาไว้กินนอน ขอรับ อกหักพักบ้านนี้เรยเจ๊

วิวสวย ธรรมชาติดี มีความสุขมากนะขอรับ

ท่านแม่ทัพ 888888888888

ใบหน้าท่านน่าเกรงขามขอรับ

หน้าใส หัวใส ใช้ครีมตัวนี้ดูขอรับ ไม่ได้ขายขอรับ ใช้ดีเรยบอกต่อกัน http://www.pico-okboostermask.com/index.php

ขอบคุณท่านแม่ทัพ888 มากๆค่ะ

ชื่อดีจริงๆเลยค่ะ ชอบ

:01

สวัสดียามเย็นค่ะ ทุกๆท่าน ทานข้าวกันยังค่ะ

ไม่ค่อยได้โพสต์ แต่ตามอ่านตลอด นะคะ โชคดีมีลำใยพวงใหญ่กันทุกท่านนะคะ

อ่านเจอใน เฟสบุ๊ค ค่ะ พิจารณาเองนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Pa'ree

เพื่อนพ่อ ร้านทองว่าทองจะไป 1600 ครับ คงหลังตรุษจีน ระวังกันด้วยครับ