ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขายตอนเปิดตลาดเช้า 75 ซื้อกลับ68

ซื้อ66 ขาย 75 แต่จริงแล้วควรรอจะได้เยอะๆหน่อย ไม่ต้องคอยหาจังหวะเข้าซื้อ ดูเค้าจาเอาขึ้น? พี่กบต้องหาจังหวะS 24100up 1685 ถ้าแรงส่งมาถึง ถ้าจะซื้อก็เล็ง23900+-

ดีใจกะลำใยสองรอบของเจ้าป้าค่ะ

บอกราคามาเรื่อยๆน้า จะได้เล็งซื้อด้วย แต่ตอนนี้ขอขยายตัวเลขให้ชัดๆก่อง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณสาวๆมาแล้ว

สวัสดีค่ะคุณสาว คุณ dome216 คุณพลอยสีสวย แอนด์ทุกท่าน^____^

ดช เม่า วันนี้ลุ้นอะไรอยู่ เทรดเป็นยังไงบ้าง

น้องเฟิร์สเดี๋ยวนี้เล่นถูกคอกันดีกับน้องโฟนนะคะ

ผิดบ้างถูกบ้างมั่วไปหมดแล้วครับพี่กบ อันล่าสุด L70 ขายแล้ว 75 ครับ

ช่วงนี้ปั่นงานให้ลูกค้าเลยไม่ค่อยได้เปิด order เท่าไร ตั้งจะสิ้นเดือนนี้จะเคลียร์ให้เหลืองานเดียวครับ

เพราะเบลอๆ ไปหมดแย้ว

:17

รูปนี้ถ่ายเมื่อวานครับ วันอาทิตย์นี้จะไปรับกลับมาอยู่ด้วยกันแย้ว

ผิดบ้างถูกบ้างมั่วไปหมดแล้วครับพี่กบ อันล่าสุด L70 ขายแล้ว 75 ครับ

ช่วงนี้ปั่นงานให้ลูกค้าเลยไม่ค่อยได้เปิด order เท่าไร ตั้งจะสิ้นเดือนนี้จะเคลียร์ให้เหลืองานเดียวครับ

รูปนี้ถ่ายเมื่อวานครับ วันอาทิตย์นี้จะไปรับกลับมาอยู่ด้วยกันแย้ว

น่ารักอ่ะ

น้องเฟิร์ส น้องโฟน น่ารักมากๆทั้งคู่เลย

แต่พี่กบจะเอียงไปทางน้องโฟนตรงเค้ายังเล็กๆแก้มใสยุ้ยเหมือนตุ๊กกะตา

วันอาทิตย์จะไปรับครอบครัวกลับบ้านกรุงเทพนะคะ ดีค่ะอบอุ่นๆ

ยินดีกับลำใยของ ดช เม่า

สิ้นเดื่อนก็คงเคลียร์งานได้เรียบร้อยแล้วนะคะ จะได้เข้ามาลุ้น มาเม้าท์ๆกัน

ไม่รู้จะเม้นอาราย ....

อ่านไป ขำไป กับ 3 สาว 3 วัย ... :_ee

ไม่รู้จะเม้นอาราย ....

อ่านไป ขำไป กับ 3 สาว 3 วัย ... :_ee

ใจอยากให้มีสาวแอนด์หนุ่มมาร่วมวงคุยด้วยอ่ะ ทำไงดีคุณลูกเสือสำรอง

น้องเฟิร์ส น้องโฟน น่ารักมากๆทั้งคู่เลย

แต่พี่กบจะเอียงไปทางน้องโฟนตรงเค้ายังเล็กๆแก้มใสยุ้ยเหมือนตุ๊กกะตา

วันอาทิตย์จะไปรับครอบครัวกลับบ้านกรุงเทพนะคะ ดีค่ะอบอุ่นๆ

ยินดีกับลำใยของ ดช เม่า

สิ้นเดื่อนก็คงเคลียร์งานได้เรียบร้อยแล้วนะคะ จะได้เข้ามาลุ้น มาเม้าท์ๆกัน

ภรรยาเล่าวีรกรรมของตัวโตให้ฟังทุกวันเลยครับ มีทุกวันจริงๆ

บางทีน้องนอนยกแขนแกว่งไกวตามปกติ เขาก็เอาหน้าไปโดนมือน้อง แล้วหันมาฟ้องว่าน้องโฟนทำเฟิร์ส :17

ใจอยากให้มีสาวแอนด์หนุ่มมาร่วมวงคุยด้วยอ่ะ ทำไงดีคุณลูกเสือสำรอง

เออ ถ้ายังวัยรุ่นนี่เรียก หนุ่ม ได้รึป่าวเอ่ย ? คริ คริ :32

อิอิอ

ก้อบอกแร้ว ว่าสวย รวย เก่ง + เฮง แถมโสดทรงเครื่อง เจ้าป้าของหม ูููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููููู่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่เฮา ฮ๊อต..

อันนี้เจ๊แพ็ทหมายถึงเจ้าป้าฮอตตตตเจรงๆ

ภรรยาเล่าวีรกรรมของตัวโตให้ฟังทุกวันเลยครับ มีทุกวันจริงๆ

บางทีน้องนอนยกแขนแกว่งไกวตามปกติ เขาก็เอาหน้าไปโดนมือน้อง แล้วหันมาฟ้องว่าน้องโฟนทำเฟิร์ส :17

ตาหลกแกล้งน้องชายนะคะน้องเฟิร์สเนี่ย แต่ยังดีที่เอาหน้าตัวเองเข้าไปเสี่ยงเอง55

เออ ถ้ายังวัยรุ่นนี่เรียก หนุ่ม ได้รึป่าวเอ่ย ? คริ คริ :32

ห้องเรามีวัยรุ่นสาว วัยรุ่นหนุ่มอย่างคุณลูกเสือ

พี่กบและหมู่เฮาชอบฟังเวลาเค้าโพสต์ค่า^____^

ไปดูเป็นต่อให้จบก่อน ตอนที่ 4 หละ .. โหลดมาจาก link ที่คุณญ่าโพสไว้ ...

แล้วไงไว้คุยกันใหม่ครับ ...

เฮงๆ มองไกล เก็บลำไยกันให้ได้ทุกๆท่านเลยนะครับ ... รักนะ ครอบครัวทองคำขำๆ อุอุ :wub:

สวัสดีค่ะคุณสาว คุณ dome216 คุณพลอยสีสวย แอนด์ทุกท่าน^____^

หวาดดีค่ะคุณ gejen อุตส่าห์ซุ่มอยู่ ยังไม่พ้นสายตาคุณกบอีกเนาะ สาวกลับมาถึงบ้านทุ่มกว่าแล้ว เห็นราคากำลังย่อ เลยเข้ามาวิเดาไม่ทัน คืนนี้ราคาน่าจะปิดบวกรายวีคยืนเหนือ 1670+ ได้ มองว่าอาทิตย์หน้ามีลุ้นเป้าหมาย 1690-1695 ต่อค่ะ

ห้องเรามีวัยรุ่นสาว วัยรุ่นหนุ่มอย่างคุณลูกเสือ

พี่กบและหมู่เฮาชอบฟังเวลาเค้าโพสต์ค่า^____^

พี่กบปากหวานอะ .... สนทนาด้วยแล้วหวั่นไหว ... ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย อย่างลืมทำตัวให้อบอุ่นไว้นะครับ (((( พี่กบ ))))

ปล. ดูจากวัยแล้ว .. พี่กบคงเข้าใจภาษา chat ด้านบนในสมัย IRC ยังเฟื่องฟู คิกๆ :_ee