ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ต่าย เจ๊ฉิ ว่าไง หรอขอรับ

:57 น่ารักจริงๆน้องคนนี้.. :32

http://www.ranthong.com/

Seriwan

อ้างจาก: Seriwan ที่ 18 มกราคม 2013, 07:33:01

อ้างจาก: Seriwan ที่ 16 มกราคม 2013, 15:02:04

ซื้อ 1678-73 ขาย 1693-1703 รอต่อไป มาหรือเปล่าไม่รู้แต่อยากได้จัง อิอิ

เป้าบน-ล่างมาครบแล้ว เหนื่อยจัง ขอพักซักระยะค่ะ (ช่วงนี้น่าจะไซด์เวย์) 1675-1695 ซักระยะ แล้วไปต่อ ระวังกลางอาทิตย์หน้าน่าจะมีย่อแรงๆ)อยากได้ 1675จัง มาหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากได้จัง อิอิ

มาแล้วตามที่นัดไว้(เมื่อวันเสาร์พึ่งคุยกับเพื่อนร้านทอง เอาคอเป็นประกัน อิอิ) เอาไงต่อเนี๊ย อยากได้ 1695-1705 จัง มาหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากได้จัง อิอิ เพี้ยง 1675 ขอให้เอาอยู่ อยากให้ขึ้นแย้ววววว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานแจก like ไป หมดแม๊ค วันนี้เรย ต้อง แจก love พี่กบ เจ้าป้า พี่ญ่า เจ้ต่าย และทุกทั่น

พี่ญ่า พี่บอย ปกรณ์ ไปไหนหรอขอรับ ถ้าพี่บอยว่าง ๆ ก้อเข้ามาคุยกันน๊ะขอรับ หมู่เฮาคิดฮอด อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=qXo3NFqkaRM

น้องญ่าเจ้า

ถ้าราคาทองลงก็ปิดขายซะเลย แล้วค่อยรอเปิดซื้อที่แนวรับใหม่ ดีไหมเจ้า

บ่ายนี้พี่กบมีชานมไข่มุกมาให้น้องญ่าและทุกคน ไม่ต้องทานไข่มุกเยอะนะเจ้า เพราะเป็นแป้ง

ปิดเหวไปได้บ้างแล้วค่ะ แต่ก้อยังมีเหวต่ำกว่านี้อีก

ดอยก้อสูงระดับยอดดอย 17xx ก้อยังมีอยู่เหมือนกันค่ะ แบบอาเต๊าว่า เราต้อง

หลอกเจ้าให้มึน แต่ตอนนี้คนหลอก จะมึนแทนแล้วค่ะ :P

ก้อคงต้องประคับประคองกันไปค่ะ

ขอบคุณพี่กบที่เป็นห่วงนะคะ 733f2b5264.gif

เมื่อวานแจก like ไป หมดแม๊ค วันนี้เรย ต้อง แจก love พี่กบ เจ้าป้า พี่ญ่า เจ้ต่าย และทุกทั่น

พี่ญ่า พี่บอย ปกรณ์ ไปไหนหรอขอรับ ถ้าพี่บอยว่าง ๆ ก้อเข้ามาคุยกันน๊ะขอรับ หมู่เฮาคิดฮอด อิอิ

พี่บอยปกรณ์รำ หรอคะ 55+ ก้อ อยู่แถวๆ นี้ค่ะ น้องโป๊ป ไม่ได้ไปไหน

ยุ่งงานด้วย แล้วพอว่างก้อจ้องหน้าจอแทบทะลุ กันทุกคนเลยค่ะ :P

อีกอย่างกลัวคุยตามไม่ทันค่ะ เพราะคุยเร็วกันมากๆค่ะ 55+ ชม เดียวผ่านกันไป

หลายหน้าเลย กลัวเดี๋ยวคุย เดี๋ยวหาย ไม่ได้ตอบ เพื่อนๆ จะงอลเอาค่ะ

แต่ก้อยังแวะมาอ่านตลอดนะคะ เดี๋ยวบอกให้ค่ะว่าเพื่อนกิ๊ดเติงหาเนาะ :lol:

สวัสดีตอนเช้าวันศุกร์ครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้ท่านใดที่จะเดินทางไปไหนมาไหนในกทม.ชั้นในเช็คเส้นทางกันดีๆนะครับ

เนื่องจากมีคณะพระธุดงค์ธรรมชัยเดินทางเข้าในเขตกทม. เดี๋ยวจะไปติดแหง็กป่าวๆ รวมถึงแถวถ.สีลมบริเวณโรงเรียน

อสช. ด้วยนะครับ

http://region4.prd.g...&filename=flood

ถูกแก้ไข โดย sr20detgt

แทนที่จะมาพร่ำเพ้อหาคำตอบ ... เจ้าป้า มาทำให้คำตอบมันออกมาเองดีกว่าไหม ?

คริ คริ :32 :32

วี๊ด...วิ้วววว

พี่บอยปกรณ์รำ หรอคะ 55+ ก้อ อยู่แถวๆ นี้ค่ะ น้องโป๊ป ไม่ได้ไปไหน

ยุ่งงานด้วย แล้วพอว่างก้อจ้องหน้าจอแทบทะลุ กันทุกคนเลยค่ะ :P

อีกอย่างกลัวคุยตามไม่ทันค่ะ เพราะคุยเร็วกันมากๆค่ะ 55+ ชม เดียวผ่านกันไป

หลายหน้าเลย กลัวเดี๋ยวคุย เดี๋ยวหาย ไม่ได้ตอบ เพื่อนๆ จะงอลเอาค่ะ

แต่ก้อยังแวะมาอ่านตลอดนะคะ เดี๋ยวบอกให้ค่ะว่าเพื่อนกิ๊ดเติงหาเนาะ :lol:

บอกพี่บอย ชิวๆ ขอรับ บางที บางครั้ง เราก้อต้องเฝ้าพอร์ต บ้าง สบายๆขอรับ ว่างก้อมา ไม่ว่างก้อหยุดพักขอรับ หายเหนื่อยก้อมา เม้าต่อ กระทู้เรา ไลฟ์สไตล์ ขอรับ นึกว่าเอาฮากันน๊ะขอรับ

http://youtu.be/sYe3j_YiQ0s

ฝากเพลงให้ เจ้าฮะ ของพี่นุชด้วย เล่นกันแบบนี้ จะไม่รักแล้วเน่อ แหะๆ :P

แต่ถามว่ารักไหม เหนื่อยนักแล้วรักไหม ฉันคงยังมีใจตอบว่ารัก..

แต่ถามว่าท้อไหม ฉันตอบเลยว่ามาก ยากเย็นจนเกินความเข้าใจ..

บางทีไม่ต้องคุย นั่งอ่าน พี่กบ เจ้าป้า คุยกะ น้อง ลูกเสือ น้องsr และหมู่เฮานี่ก้อเพลินดีขอรับ

ใช่ค่ะ เจ้าป้า คุณลูกเสือ พี่กบ อย่างฮา ขำกร๊ากกกไปหลายรอบเลย 55555+ :D

10614.gif ท้อได้แต่อย่าถอยนะคะ..สู้กันต่อไปค่ะ slime_v.gif

สวัสดีตอนเช้าๆ ค่ะ... พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย น้องโป๊ป/อาเต๊า/แม่ทัพ ป้ารี พี่จูกัดเหลียง

พี่บอย พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง

พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa

พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส พี่เอ๋ พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชายกลาง

คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ & เพื่อนทุกคน

ขอโทษที่ไม่ได้เอ่ยนามบางท่านค่ะ :D

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากอาเต๊า พี่น้องเม่า พี่ต่าย พี่เอ๋ พี่บาส คุณDr.Polar

พี่ขิง คุณดอด พี่กบ คุณสาว ป้ารี คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :D

:D น้องญ่าคนงามเจ้า เช้านี้มาพร้อมแม่ทัพหญ่ายเรย

สายๆแล้ว อบอุ่นโตยนะเจ้า ท่านแม่ทัพ 888 น้องญ่า คุณกระต่าย Dr Polar Bear คุณ chaiklang คุณ Alan คุณ sr20

คุณ ginger คุณแนเน่ คุณ meng166 และทุกท่าน^____^

พี่กบจะชวนน้องญ่าและหมู่เฮาทุกคนทานข้าวเที่ยงเจ้า เป็นอาหารสุขภาพ รวบยอดเป็นมื้อ brunch ของพี่กบด้วย

มีน้ำนางเอกด้วย หม่ำๆก่อน อิ่มแล้วค่อยคุยกันๆจ้า

post-6178-0-61558700-1359090669.jpgpost-6178-0-08170700-1359090616.jpg

เจ๊แพ็ท ข้าวหน้าเป็ดหมูกรอบ มะระกระดูกหมู ที่ทานพร้อมพี่กบ อร่อยม๊าย