ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับทุกท่านโดนเลยวันนี้ :_02

โดนอะไร วานบอกหมู่เฮา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณเด็กขายของบอกอาจจะลงต่อขอเสี่ยง S เลยละกัน เจอกันที่ 1600 :uu

โดนอะไร วานบอกหมู่เฮา

ตั้ง Stop ไว้ 1645 อ่ะครับ แท่งเดียว ทะลุหัวใจเลยครับ :dd

คุณเด็กขายของบอกอาจจะลงต่อขอเสี่ยง S เลยละกัน เจอกันที่ 1600 :uu

ก็จะเสี่ยง S ใช่ไหม

แล้วที่บอกว่าโดน ตกลงโดนอารายจ๊ะ

ตั้ง Stop ไว้ 1645 อ่ะครับ แท่งเดียว ทะลุหัวใจเลยครับ :dd

โดน Stop ที่ buy ไว้นะคะ งั้นเข้าใจแล้วค่ะ

ไม่เป็นไร เริ่มต้นใหม่

เด็กดอยเล่น GF หรือคะ

เอาบุญมาฝากชาวห้องขำ :D

วันนี้ไปทำบุญกับคุณแม่มา ทั้งไหว้เจ้าพ่อเจ้าแม่เนื่องในเทศกาลตรุษจีน และ ทำบุญไหว้พระ ถวายสังฆทาน ...

ไงขอเชิญทุกๆท่านมาร่วมโมทนาบุญด้วยกันนะครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคน และตัวเองด้วย เฮ้ออากาศร้อนแต่ทำไมหนาวใจ

ขออนุโมทนาบุญด้วยคนค่ะ คุณลูกเสือ

เอาบุญมาฝากชาวห้องขำ :D

วันนี้ไปทำบุญกับคุณแม่มา ทั้งไหว้เจ้าพ่อเจ้าแม่เนื่องในเทศกาลตรุษจีน และ ทำบุญไหว้พระ ถวายสังฆทาน ...

ไงขอเชิญทุกๆท่านมาร่วมโมทนาบุญด้วยกันนะครับ

อนุโมทนาบุญกับกุศลครั้งนี้ด้วยค่ะคุณลูกเสือ สาธุ!^___^

โดน Stop ที่ buy ไว้นะคะ งั้นเข้าใจแล้วค่ะ

ไม่เป็นไร เริ่มต้นใหม่

เด็กดอยเล่น GF หรือคะ

เล่นของต่างประเทศอ่ะครับ ไม่รู้เรียกว่าอะไร :32

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคน และตัวเองด้วย เฮ้ออากาศร้อนแต่ทำไมหนาวใจ

เข้ามาห้องขำบ่อยๆค่ะ จะอุ่นขึ้นเอง ก็เป็นกำลังใจให้กัน คุยๆกัน

อ่ะ ก็ปลอบใจกันปาย ^___^

เล่นของต่างประเทศอ่ะครับ ไม่รู้เรียกว่าอะไร :32

GS หรือเปล่าคะ

เด็กดอยไม่รู้ที่เล่นว่าเรียกอะไร งงๆไปด้วยค่ะ

ราคาทองฟิว​เจอร์ลดลง ขณะอุปสงค์จาก​เอ​เชียอ่อน​แรง

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- จันทร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2556 20:15:21 น.

ราคาทองฟิว​เจอร์ปรับตัวลง​ในวันนี้ ​เนื่องจากอุปสงค์​และกิจกรรม​การซื้อขายที่อ่อน​แรงลง​ในช่วง​เทศกาลตรุษ จีน นอกจากนี้ บรรยากาศ​การซื้อขายยัง​ได้รับ​แรงกดดันจากสกุล​เงินดอลลาร์ที่ยังคง​ เคลื่อน​ไหว​ใกล้ระดับสูง​ในรอบ 1 ​เดือน

สัญญาทองคำตลาด COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบ​เดือน​เมษายนปรับตัวลง 9.00 ดอลลาร์ ​หรือ 0.54% ​แตะที่ 1,657.90 ดอลลาร์ต่อออนซ์ ณ ​เวลาประมาณ 20.00 น.ตาม​เวลาประ​เทศ​ไทย

ตลาด​การ​เงินของจีน​และหลายประ​เทศ​ใน​เอ​เชียปิด​ทำ​การ​ในสัปดาห์นี้ ​เนื่อง​ใน​เทศกาลตรุษจีน ​ซึ่งส่งผล​ให้อุปสงค์จากภูมิภาคซบ​เซาลง ​ทั้งนี้ จีน​เป็น​ผู้ซื้อทองราย​ใหญ่อันดับ 2 ของ​โลก รองจากอิน​เดีย

ทองคำอยู่​ในช่วงขาลงอย่างต่อ​เนื่อง ​โดยราคาทองร่วงลง​แล้ว 0.8% ​ในปีนี้ หลังจากปรับตัวขึ้นติดต่อกัน​เป็นปีที่ 12 ​ในปี 2555

น้ำมันดิบ​เบรนท์ร่วงลงจากระดับสูง​ในรอบ 9 ​เดือน ส่งผลค่าพรี​เมียมหดตัวลง

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- จันทร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2556 21:40:14 น.

สัญญาน้ำมันดิบ​เวสต์​เท็กซัส (WTI) ​เดือนมี.ค.​ซึ่งมี​การซื้อขายทางระบบอิ​เล็กทรอนิกส์​ในตลาดนิวยอร์ก ลดลง 67 ​เซนต์ ​แตะที่ระดับ 95.05 ดอลลาร์/บาร์​เรล ส่วนสัญญาน้ำมันดิบ​เบรนท์ส่งมอบ​เดือนมี.ค.ที่ตลาดลอนดอน ร่วงลง 1.33 ดอลลาร์ ​แตะ 117.57 ดอลลาร์/บาร์​เรล ณ ​เวลา 13.38 น.​ในลอนดอน ส่งผล​ให้ค่าพรี​เมียมของน้ำมันดิบ​เบรนท์​เหนือ WTI หดตัวลง​เป็นครั้ง​แรก​ในรอบ 9 วัน

GS หรือเปล่าคะ

เด็กดอยไม่รู้ที่เล่นว่าเรียกอะไร งงๆไปด้วยค่ะ

สงสัยจะใช่อ่ะครับเห็นเขาเรียกกันสปอดอะไรนี่แหละ 555 :17