ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณบาส เจ้กบคนสวยไปไหน ไม่เห็นเลย คิดถึงเน๊าะ

พี่กบไปเที่ยวเกาะกะครอบครัว

เบื่อดอยแล้วไปทะเลบ้างเปลี่ยนบรรยากาาศ :Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ รู้แหละ จะได้คอยเตือนตัวเองไว้ด้วย เพราะป้าเล่นสั้นๆ กราฟยาวๆไม่มีดู อาศัยคุณบาสอ่ะค่ะ

ตรงนี้เป็นแค่การลงAย่อยของเวฟ2รรายเดือนนะครับที่มองว่ายังลงได้อีกเพราะรายวันยังไม่เกิดไดเวอร์จิ้นทำให้รีบาวเต็มที่ไม่น่าเกิน1440

แล้วลงต่อลงรอนี้ประเมินไว้ที่1280-124xแต่คงไม่รอให้ถึงอาจจะซื้อเฉลี่ยแล้วลุ้นรีบาวBย่อยค่อยเล็งปิดเอาดีก่า :Dh

พี่กบไปเที่ยวเกาะกะครอบครัว

เบื่อดอยแล้วไปทะเลบ้างเปลี่ยนบรรยากาาศ :Announce

เบื่อดอยเหมือนกัน แต่ไปเที่ยวทะเลมาแล้ว ขอบคุณที่ส่งข่าวค่ะ

ตรงนี้เป็นแค่การลงAย่อยของเวฟ2รรายเดือนนะครับที่มองว่ายังลงได้อีกเพราะรายวันยังไม่เกิดไดเวอร์จิ้นทำให้รีบาวเต็มที่ไม่น่าเกิน1440

แล้วลงต่อลงรอนี้ประเมินไว้ที่1280-124xแต่คงไม่รอให้ถึงอาจจะซื้อเฉลี่ยแล้วลุ้นรีบาวBย่อยค่อยเล็งปิดเอาดีก่า :Dh

ขอบคุณค่ะ

เด้งแนวรับที่หลุดลงมาแปลว่าของจริงไม่โดนกินcutลุ้นผ่าน1410ลงมา1405 :57

ถ้าไม่ผ่านจะปิด1410 :Dhถ้าผ่าน1405ก็ไปปิดโน่นเลย1370-1360 :Announce

ล๊อคลำใยปิดไปแล้วได้1412.15 :57 อยากไม่ผ่านดีนักงั้นกินก่อนเลย :uuเก็บเข้ากระเป๋า11.35$

ล๊อคลำใยปิดไปแล้วได้1412.15 :57 อยากไม่ผ่านดีนักงั้นกินก่อนเลย :uuเก็บเข้ากระเป๋า11.35$

กำล๊อคลำใยแล้วลงต่อ งั้นรอเบรค1405ค่อยขายใหม่ :aa เป้า1370 cut 1410 ตามข้อ2 ฝั่งขายจ้า :047

แล้วถ้าอยากเอส ตอนนี้เอสที่เท่าไรดีครับคุณบาส อยากลำใยมั่งอ่ะ เมื่อเช้าไม่กล้าเอส รอ 1440 มันไม่มา

แล้วถ้าอยากเอส ตอนนี้เอสที่เท่าไรดีครับคุณบาส อยากลำใยมั่งอ่ะ เมื่อเช้าไม่กล้าเอส รอ 1440 มันไม่มา

ผมตั้งรอไว้เลย1440cut1450 แต่เมื่อคืนมันมาแค่1438.7 ขาดไปนิดนึงอดไป

ตอนนี้่รอsellอีกทีตอนหลุด1405คับถ้าหลุดตรงนี้น่าจะลงถึง1370 :aa แต่ว่าcutlossแถวๆ1410นะครับเพราะอาจแค่เบรคหลอกเรา

ไม่แน่ใจ ตัวเองยังเล่นแค่5฿ เด๋วคุณแพท เกิดกดขายไป60฿ ป้าจะเครียดลงตับแทน อย่างมะกี้ คีย์ลบคีย์ลบ ตรง19360/425 1423 หลายครั้ง ไม่กล้าให้เอส เพราะเวลาป้าเอสแท่ง ราคาต้องเป็นต่อตลาดมากๆ ป้าจะกดซื้อกลับตรงที่ให้คุณแพท เอสได้ไงใช่มั้ยล่ะ เสียดายที่คิดมากเกิน ไม่เป็นไรเนาะ จังหวะไม่ดี รอรอบใหม่น้า

ขอบคุณค่ะเจ้าป้าที่ให้แนวทาง เจ้าป้าน่ารักเสมอที่ห่วงเพื่อน..ยินดีกะลำไยนะคะ...เลี้ยงติมๆๆ

ตามคุณบาสไม่ทันเบย :17

ผมถ้าตัดสินใจกดและมีเวลาดูก็สามารถตัดสินใจเล่นสั้นๆเสี่ยงๆได้ครับ แต่ถ้าไม่มีเวลาเลยก็จะเน้นรอและเล่นปลอดภัยครับคุณกีร์

ทำกำไรสั้นๆแค่10-20$ก็พอแล้วสำหรับผมไม่ต้องทุกวันก็ได้ :aa

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior