ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เำพิ่งเข้ามาตามอ่าน ดีใจจังที่คุณกลับมาแล้วจะได้มีอะไรฮาฮาอ่านคลายเครียด คิดถึงสำนวนของคุณตลอดค่ะ

แฟนๆแม่ทัพตรึม

พี่กบก็ชอบสำนวนและความจริงใจ+ความเก่ง ของแม่ทัพโป๊บเหมือนกัน

สวัสดีค่ะคุณ MegaGold และทุกท่าน^____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว่า จะส่งลูกเดือย อบแห้งไปให้พวกป้ากินกัน ไม่รู้ ฟันยังแทะกันได้หรอป่าว ขอรับ เพราะลูกเดือย ไม่ใช่ ลูก (เสือ) สำรอง ที่จะให้ พวกป้า เคี้ยวเอาๆ

กร๊ากกกกกกกกก

กำลัง Bid เว็ปประมูลอยู่ ตะหงิดๆเหมือนกำลังโดนพาดพิงเลยต้องเข้ามาใช้สิทธิ์ ...

บ่องตง :Announce ใช่ป้าๆทุกคนจะมาแทะเล็มลูกเสือได้นะครับ ถ้่าไม่ใช่เจ้าป้า และ อาคุงแพทที่ลูกเสืออนุญาต ( ปลอบใจเรื่องทอง ) นอกนั้นหมดสิทธิ์ ฮ่าๆๆ :53 :54

โป๊บคุง แพทส่งข้อความไปให้ในเฟสนะคับ ถ้าว่างค่อยตอบ ขอบคุณคับ

พอทองย่อ เงินบาทมานย่อตาม กราฟเหมือนกันเด๊ะ

คุณกบเป็นไงบ้างคะ ทานลำไยมั่งไม๊

ถ้า 21.00 กราฟไม่ขยับ พวกป้าก้อไปนอนกันเรยนะ ขอรับ เสียเวลาดูหนัง

แม่ทัพรู้ใจพวกป้าๆนิ

ถึง สว. ก็จริงอยู่ แต่ยังไม่แก่ขนาดน้าน แม่ทัพใหญ่จะว่าหมู่เฮาเคี้ยวลูกเสือได้ยังไง ลูกเสือเค้าป้อคนทั้งเวปอ่ะ

เกินไปครับพี่กบ .. เจ้า้ป้า คือ หนึ่งในดวงใจ ( เฉพาะเว็ปนี้นะครับ ฮา :P )

ส่วนตัวจริงนั้น รอเจ้าป้าแนะนำเพื่อนผู้หญิงของน้องชายเจ้าป้ามาให้รู้จักอยู่ครับ :57

สวัสดีค่ะ คุณกบ

ช่วงนี้พี่ไม่สบาย(อีกหลาย)ค่ะ รักษาตัวซะมากกว่าค่ะ

ขอให้พี่พวงหายขาดจากโรคภัยและสบายดีขึ้นเร็วๆ ที่ว่ารักษาตัวคือยังเป็นเรื่องปวดหลังและนิ้วล๊อคนะคะ

เกินไปครับพี่กบ .. เจ้า้ป้า คือ หนึ่งในดวงใจ ( เฉพาะเว็ปนี้นะครับ ฮา :P )

ส่วนตัวจริงนั้น รอเจ้าป้าแนะนำเพื่อนผู้หญิงของน้องชายเจ้าป้ามาให้รู้จักอยู่ครับ :57

เว็บนี้ ตัวจิง ผู้ ญ สวยทุกคนนะ ขอรับ เห็นมาแร้ว โหวงเฮ้งดีทุกคน

เห็นจะจริงแม่ทัพโป๊บ

ที่บ้านชวนพี่กบดู ซีรีย์ฝรั่ง ยิ่งเป็น criminal mind พี่กบพลาดดูตล๊อดๆ

คงเป็นเพราะพี่กบคิดถึงหมู่เฮาในห้องขำๆเจ้า

ชอบเรื่องเดียวกันเลย คุณกบ

ขอบคุณ แม่ทัพ อ.Sear คุณกบ เจ้าป้า ต่ายทอง คุณบาส น้องลิน คุณเม่า และทุกๆคนด้วยค่ะ

ปิดแล้ว1465.05ทุน1469.7ลำใย4.65$เข้าเป๋า

อิอิ

ดีใจกับลำใยด้วยค่าคุณบาส^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณ แม่ทัพ อ.Sear คุณกบ เจ้าป้า ต่ายทอง คุณบาส น้องลิน คุณเม่า และทุกๆคนด้วยค่ะ

ด้วยความยินดีค่ะพี่พวง มีเวลาเข้ามาอู้กันบ่อยๆเน้อ อิ อิ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอให้พี่พวงหายขาดจากโรคภัยและสบายดีขึ้นเร็วๆ ที่ว่ารักษาตัวคือยังเป็นเรื่องปวดหลังและนิ้วล๊อคนะคะ

พี่พวงไปซื้อ เก้าอี้ ยืนสุขภาพสิขอรับ เท้ามานจะตึงๆ แร้วเราก้อเหวี่ยงแขนไปมา สลัดนิ้ว แก้ นิ้วล้อค ยืนไม่ต้องมาก แค่ 5-10 นาที สำหรับคนไม่ออกกำลังกาย ข้าน้อย ใช้มาแร้วดีมาก ตอนนั้น อุ้มแม่ปวดหลังเรย ไปซื้อมา ตอนนี้หายเรย ขาก้อหายตึง มีขายที่ ลำลุกกา คลอง 3 หรือ ตามวัดนะขอรับ ไม่รู้ ร้าน สุขภาพ แบบสันติอโศก มีขายมั้ย