ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ชอบเรื่องเดียวกันเลย คุณกบ

เรื่องนี้สนุกมากๆๆขอบอก แต่กบพลาดหลายตอนเลยล่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้พี่พวงหายขาดจากโรคภัยและสบายดีขึ้นเร็วๆ ที่ว่ารักษาตัวคือยังเป็นเรื่องปวดหลังและนิ้วล๊อคนะคะ

เพิ่มมาอีกค่ะ ปวดหลังดีขึ้นค่ะ ตั้งแต่ไม่นั่งเฝ้าหน้าจอมากๆ ได้แต่แว่บมาอ่านนะคะ

แต่มีโรคอื่นมาแทนค่ะ เลยรักษาตัว บวกกับภารกิจแยะค่ะ ได้แต่ส่งความคิดถึงมาให้ทุกๆคนค่ะ

เห็นคุณกบกับเจ้าป้าและทุกคนอยู่ช่วยดูห้องให้ น่ารักจังค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ

ช่วงนี้พี่ไม่สบาย(อีกหลาย)ค่ะ รักษาตัวซะมากกว่าค่ะ

พี่พวงสุขภาพไม่ค่อยดีเลย หายไวๆนะคะ รักและเป็นห่วงค่ะ

เกินไปครับพี่กบ .. เจ้า้ป้า คือ หนึ่งในดวงใจ ( เฉพาะเว็ปนี้นะครับ ฮา :P )

ส่วนตัวจริงนั้น รอเจ้าป้าแนะนำเพื่อนผู้หญิงของน้องชายเจ้าป้ามาให้รู้จักอยู่ครับ :57

ไม่เกินล่ะ ลายออกตล๊อดๆ แต่เจ้าป้าเค้าก็ใจดีสู้ลูกเสืออยู่น้า

เอ ลูกเสือก็รุ่นลายครามแล้วไม่ใช่เหรอ จะไปจีบเด็กได้ยังไง เจ้าป้าคนสวยน่ะดีแล้ว สมกันมากๆ

พี่พวงไปซื้อ เก้าอี้ ยืนสุขภาพสิขอรับ เท้ามานจะตึงๆ แร้วเราก้อเหวี่ยงแขนไปมา สลัดนิ้ว แก้ นิ้วล้อค ยืนไม่ต้องมาก แค่ 5-10 นาที สำหรับคนไม่ออกกำลังกาย ข้าน้อย ใช้มาแร้วดีมาก ตอนนั้น อุ้มแม่ปวดหลังเรย ไปซื้อมา ตอนนี้หายเรย ขาก้อหายตึง มีขายที่ ลำลุกกา คลอง 3 หรือ ตามวัดนะขอรับ ไม่รู้ ร้าน สุขภาพ แบบสันติอโศก มีขายมั้ย

น่าสนใจมากเลยค่ะ ขอบคุณน้า ยืนแล้วน่องน่าจะตึงๆนะ

พี่พวงสุขภาพไม่ค่อยดีเลย หายไวๆนะคะ รักและเป็นห่วงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ คุณแพท

ขอให้คุณแพทและเพื่อนๆแข็งแรงและเทรดถูกทางตลอดนะคะ

ถูกแก้ไข โดย พวงชมพู

หายกลับมาเป็นปกติโดยไวครับพี่พวงชมพู ... ;)

เพิ่มมาอีกค่ะ ปวดหลังดีขึ้นค่ะ ตั้งแต่ไม่นั่งเฝ้าหน้าจอมากๆ ได้แต่แว่บมาอ่านนะคะ

แต่มีโรคอื่นมาแทนค่ะ เลยรักษาตัว บวกกับภารกิจแยะค่ะ ได้แต่ส่งความคิดถึงมาให้ทุกๆคนค่ะ

เห็นคุณกบกับเจ้าป้าและทุกคนอยู่ช่วยดูห้องให้ น่ารักจังค่ะ

แบบนี้ ต้องหาลูกสำรองมากินแบบเจ้าป้าขอรับ รับรองฟิตเปรี้ยะ หายป่วยเรย

ถ้าพวกเจ้ ช้อต คืนนี้ มานลากขึ้นไป 1530 เรย หรือ แอลคืนนี้ พรุ่งนี้ มานเอาลง หลุด 1445 ไป 1380 เรย

เจ้ต้องทำมึนๆเบลอๆแบบว่า ไม่มีของ ชิวๆ หรือไม่ก้อตั้งซื้อขายหลอกมาน วันก่อนโน้น ข้าน้อย ตั้ง ซื้อไว้ที่ 17000 มานเรยไม่ไป ให้ซื้อ ชอบตั้ง ราคาหลอกเจ้า ขอรับ

รักน้องโป๊บก็ตรงนี้ด้วยล่ะ หลอกเจ้าฮะเก่งจริงๆ เข้ามาหลอกให้บ่อยๆหน่อยล่ะ ทั้งเจ้ามือและหมู่เฮาจะได้มรึนๆไปตามๆกัน555

เรื่องนี้สนุกมากๆๆขอบอก แต่กบพลาดหลายตอนเลยล่ะ

ดูย้อนหลังได้ ที่dooseries ค่ะ คุณกบ แต่ไม่ชัดเหมือนดูทีวี

หายกลับมาเป็นปกติโดยไวครับพี่พวงชมพู ... ;)

ขอบคุณมากค่ะ ลูกเสือสำรองที่น่ารัก(ของเจ้าป้า)

พี่พวงไปซื้อ เก้าอี้ ยืนสุขภาพสิขอรับ เท้ามานจะตึงๆ แร้วเราก้อเหวี่ยงแขนไปมา สลัดนิ้ว แก้ นิ้วล้อค ยืนไม่ต้องมาก แค่ 5-10 นาที สำหรับคนไม่ออกกำลังกาย ข้าน้อย ใช้มาแร้วดีมาก ตอนนั้น อุ้มแม่ปวดหลังเรย ไปซื้อมา ตอนนี้หายเรย ขาก้อหายตึง มีขายที่ ลำลุกกา คลอง 3 หรือ ตามวัดนะขอรับ ไม่รู้ ร้าน สุขภาพ แบบสันติอโศก มีขายมั้ย

ดีจริงๆเลย แม่ทัพโป๊บมีทางแก้ให้เราหมดทุกอย่าง ^____^

แบบนี้ ต้องหาลูกสำรองมากินแบบเจ้าป้าขอรับ รับรองฟิตเปรี้ยะ หายป่วยเรย

ฟิตแบบไป dance อย่างเจ้าป้าได้เปล่า

ดูย้อนหลังได้ ที่dooseries ค่ะ คุณกบ แต่ไม่ชัดเหมือนดูทีวี

มี dvd ค่ะ ที่บ้านซื้อมาต่อเนื่องตลอด ตอนนี้ถึงซีรีส์ที่ 4 หรือ 5 แล้ว แต่กบไม่มีเวลาเปิดดูคนเดียว 555