ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รักน้องโป๊บก็ตรงนี้ด้วยล่ะ หลอกเจ้าฮะเก่งจริงๆ เข้ามาหลอกให้บ่อยๆหน่อยล่ะ ทั้งเจ้ามือและหมู่เฮาจะได้มรึนๆไปตามๆกัน555

เรื่องกราฟ ข้าน้อยรู้ดีขอรับ แต่ไม่อยากบอก เหมือนอวดอุตริ มนุษธรรม เนี่ย ข้าน้อย หลอกมานอีก ตั้งราคาซื้อไว้ที่ 1380 ขายที่ 1528 ขอรับ มานเรยไม่กล้าขึ้นไม่กล้าลง เด๋วข้าน้อย จะเอาฝั่งใด ฝั่งหนึ่งออก มานจะได้เล่นตรงข้าม พี่กบ อยากได้ฝั่งไหนขอรับ เด๋วจัด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่มมาอีกค่ะ ปวดหลังดีขึ้นค่ะ ตั้งแต่ไม่นั่งเฝ้าหน้าจอมากๆ ได้แต่แว่บมาอ่านนะคะ

แต่มีโรคอื่นมาแทนค่ะ เลยรักษาตัว บวกกับภารกิจแยะค่ะ ได้แต่ส่งความคิดถึงมาให้ทุกๆคนค่ะ

เห็นคุณกบกับเจ้าป้าและทุกคนอยู่ช่วยดูห้องให้ น่ารักจังค่ะ

ช่วยๆกันดูแลห้องขำๆของหมู่เฮา เพราะรักแม่ทัพใหญ่และคนน่าฮักทุกคนเจ้า

แต่ถ้าไม่มีเวลาจริงๆก็ไม่ได้ดู อยากให้หมู่เฮาที่น่าฮักเข้ามาคุยกันๆทุกวันเลย

สวัสดีค่ะคุณกบ

เทรดช่วงนี้เป็นยังไงบ้างคะ ตอนนี้ลุ้นเปิดซื้อ หรือเปิดขาย^____^

สว ย่อมาจาก สวยโว้ย ไม่ใช่หรอ ขอรับ เจ้ ถ้าใครเอส ก้อมาปิดที่ 1450 ก่อนนะ ขอรับ ถ้ามานหลุด 1447 ค่อยเอส ต่อ เพราะถ้าไม่หลุด 1447 นี้ไม่ลงจิง ขอรับ

สว สวยโว้ย สวยว่ะ มีสวยวุ้ยของลูกเสือด้วย

ขอบคุณมากๆน้องโป๊บ ถ้าหลุด 1447 ค่อย S

แล้วไม่หลุดเท่าไหร่ล่ะจะได้ L

ไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ ตามอ่านกับลุ้นในใจเท่านั้นเองค่ะคุณกบ

พวกติดช้อตที่ 1320-1375เพียบ และติดแอล มากกว่า 1560 เพียบ มานยังไม่ลง หรือ ขึ้นมากหรือลง ไปกว่านี้ ขอรับ จนกว่า ช้อต หรือ ลองจะหมด วาระ

ไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ ตามอ่านกับลุ้นในใจเท่านั้นเองค่ะคุณกบ

ถูกต้องแล้วค่ะ เทรดทองจะให้ได้กำไรยากมากๆ

พี่กบก็เป็นอย่างคุณ MegaGold ถ้าไม่ใช่ เราก็ไม่ซื้อ ไม่ขาย 555

พี่กบไม่กล้าเปรียบกับเจ้าป้าค่ะ เพราะเค้าเซียนเหนือเจ้าฮะตล๊อดๆเลย

สว สวยโว้ย สวยว่ะ มีสวยวุ้ยของลูกเสือด้วย

ขอบคุณมากๆน้องโป๊บ ถ้าหลุด 1447 ค่อย S

แล้วไม่หลุดเท่าไหร่ล่ะจะได้ L

ทะลุ 1487 ไปแรงๆ ถึงแอล ขอรับ ต้องขึ้น ชัว ถึงจัด ไม่งั้น ต้องเล่น สั้นๆ สวิง 1547-1587 หรือ 1467-1472 ขอรับ ซึ่งเสี่ยงเกินไป เพราะตอนนี้ค่อนข้าง too late แร้วขอรับ มานเป็น abc มานเป็น ขา c ขาสุดท้ายแร้ว

เรื่องกราฟ ข้าน้อยรู้ดีขอรับ แต่ไม่อยากบอก เหมือนอวดอุตริ มนุษธรรม เนี่ย ข้าน้อย หลอกมานอีก ตั้งราคาซื้อไว้ที่ 1380 ขายที่ 1528 ขอรับ มานเรยไม่กล้าขึ้นไม่กล้าลง เด๋วข้าน้อย จะเอาฝั่งใด ฝั่งหนึ่งออก มานจะได้เล่นตรงข้าม พี่กบ อยากได้ฝั่งไหนขอรับ เด๋วจัด

พี่กบอยากได้ฝั่งซื้อ

หลอกเจ้าเลยแต่ห้ามหลอกพี่กบนะจ๊ะแม่ทัพหญ่าย 555

พี่กบอยากได้ฝั่งซื้อ

หลอกเจ้าเลยแต่ห้ามหลอกพี่กบนะจ๊ะแม่ทัพหญ่าย 555

งั้นต้องไปตั้งช้อตที่ 1499 และกดซื้อ 1447 เด๋วมานจะได้ลากไป 1528 ทะลุไปเรย

ทะลุ 1487 ไปแรงๆ ถึงแอล ขอรับ ต้องขึ้น ชัว ถึงจัด ไม่งั้น ต้องเล่น สั้นๆ สวิง 1547-1587 หรือ 1467-1472 ขอรับ ซึ่งเสี่ยงเกินไป เพราะตอนนี้ค่อนข้าง too late แร้วขอรับ มานเป็น abc มานเป็น ขา c ขาสุดท้ายแร้ว

Thank and like and love ^____^

ทะลุ 1487 แรงๆค่อย L นะขอรับ

งั้นต้องไปตั้งช้อตที่ 1499 และกดซื้อ 1447 เด๋วมานจะได้ลากไป 1528 ทะลุไปเรย

ก็ดีเหมือนกันนะขอรับ งั้นพี่กบฝากแม่ทัพใหญ่ตั้ง short ให้หน่อยที่ 1499

พี่กบจะได้ซื้อตอนมานทะลุ 1487

Thank and like and love ^____^

ทะลุ 1487 แรงๆค่อย L นะขอรับ

อย่าแอลเพลินจนเกิน 30 นาที นะขอรับ

อย่าแอลเพลินจนเกิน 30 นาที นะขอรับ

โอ๊ย L ไม่ถึง 30 นาที ลำใยเรียบ 100 เลยเหรอ ดีจังๆ

วันนี้เอสตามคุนบาสที่ 1465 ตอนบ่ายๆ แปปเดียบแท่งงเขียวมาอย่างยาวเลยคัตแทบไม่ทัน ไม่กล้าถือยาวดลัวมานขึ้นต่อ แต่ตอนนี้ดันย่อมาซะงั้น ขาดทุนอีกแว๊ว เมื่อไรจากินลำใยมั่งน้อ :_02