ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทำไม พอข้าน้อยมา ไม่มีใครจีบกันเรย ขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทำไม พอข้าน้อยมา ไม่มีใครจีบกันเรย ขอรับ

ต้องรอเจ้าป้าเข้ามาก่อน แล้วเค้าถึงจะจีบกัน

ต้องรอเจ้าป้าเข้ามาก่อน แล้วเค้าถึงจะจีบกัน

เค้ารู้เวลากันด้วยหรอเจ้ ใจตรงกันโดยมิได้นัดหมาย 555

พวกติดช้อตที่ 1320-1375เพียบ และติดแอล มากกว่า 1560 เพียบ มานยังไม่ลง หรือ ขึ้นมากหรือลง ไปกว่านี้ ขอรับ จนกว่า ช้อต หรือ ลองจะหมด วาระ

ขยายความหน่อยได้ไม่คะ แม่ทัพ

เค้ารู้เวลากันด้วยหรอเจ้ ใจตรงกันโดยมิได้นัดหมาย 555

เค้าจริงใจไม่จิงโจ้ เลยใจตรงกันตล๊อดๆ ถามเจ้าป้าลูกเสือดูได้ อิ อิ

ขยายความหน่อยได้ไม่คะ แม่ทัพ

พูดให้เจ้ามานงง พี่พวงดันงงไปกะเจ้า แปลว่า

ไม่น่าลง ไปถึง 1320 ภายใน 15 วัน และไม่น่า ขึ้นไป 1560 จนกว่า จะอีก 2 เดือน ขอรับ

เค้าจริงใจไม่จิงโจ้ เลยใจตรงกันตล๊อดๆ ถามเจ้าป้าลูกเสือดูได้ อิ อิ

ข้าน้อยเคยมาแอบอ่านกระทู้ เอ๊ะ ทำไมรู้สึกชื่นใจ ก้อเพราะเหมือนได้กินน้ำตาลสดจากเมืองเพชร นะ ขอรับ

วันนี้เอสตามคุนบาสที่ 1465 ตอนบ่ายๆ แปปเดียบแท่งงเขียวมาอย่างยาวเลยคัตแทบไม่ทัน ไม่กล้าถือยาวดลัวมานขึ้นต่อ แต่ตอนนี้ดันย่อมาซะงั้น ขาดทุนอีกแว๊ว เมื่อไรจากินลำใยมั่งน้อ :_02

คุณบาสๆ

คุณบาสเทรด gs ตอนเปิด short ที่ 1465 ก็ตั้ง cut ไว้ด้วยเสร็จสรรพ เลยขาดทุนแค่ 5 เหรียญใช่ไหมคะ

gs มีข้อดีกว่าแท่งออนไลน์ก็ตรงนี้แหละ

พี่กบเป็นกำลังใจให้ค่าคุณ Zlatan รอบหน้าขอให้ได้กำไร

ทะลุ 1487 ไปแรงๆ ถึงแอล ขอรับ ต้องขึ้น ชัว ถึงจัด ไม่งั้น ต้องเล่น สั้นๆ สวิง 1547-1587 หรือ 1467-1472 ขอรับ ซึ่งเสี่ยงเกินไป เพราะตอนนี้ค่อนข้าง too late แร้วขอรับ มานเป็น abc มานเป็น ขา c ขาสุดท้ายแร้ว

ขา c สุดท้ายมายความว่ายังไงคะแม่ทัพช่วยอธิบายหน่อยค่ะ ไม่ทราบจริงๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

ใคร งง ก้อ ถามมาได้นะ ขอรับ ช่วงนี้ ต้องพูดให้เจ้ามานงง บอกตรงๆไม่ได้ เด๋วเป้าหมายไม่มา ขอรับ เพราะ รออยู่

ช่วงไหน ข้าน้อยเงียบกริ๊บ น่านแระ เป้าจะมา ช่วงไหนมาโพส บ่อยๆ มานสวิงอยู่น่านแระ ไม่จบไม่สิ้น เหมือนวันนี้เด๋วพอ ข้าน้อยไปนอน เป้ามาเรย

ข้าน้อยเคยมาแอบอ่านกระทู้ เอ๊ะ ทำไมรู้สึกชื่นใจ ก้อเพราะเหมือนได้กินน้ำตาลสดจากเมืองเพชร นะ ขอรับ

ลูกเสือเค้าเป็นคนพุ่นตงๆ นิสัยดีน่ารักเนอะเจ้าป้า แต่เรื่องจีบ ปากไม่ตรงกับใจ555

วันนี้เจ้าป้า พี่นุช คุณบาส คงสวิงเทรดกันหลายๆรอบ ตั้งแต่เช้า 1476-1460-1480-1466-1476-1464

ขา c สุดท้ายมายความว่ายังไงคะแม่ทัพช่วยอธิบายหน่อยค่ะ ไม่ทราบจริงๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปกติ ข้าน้อย พูดเข้าใจง่าย ไม่ คลุมเคลือ อยากโพสกราฟใจจะขาด ให้ดู จะเคลียร์ เรย ขอรับ แต่นี่กัวโพสแร้วเป้าไม่มา เรยใช้เป็นคำพูด แทน ขอรับ เด๋วไปทำกราฟให้ดู พอเป็นกระสัย

ขอตัวพักผ่อนก่อนครับ โชคดีมีลำไยทุกๆท่านเลยนะครับ

มีภารกิจตอน 1.45 น. UCL รอบรองชนะเลิศ :gd