ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคลิป

ว่าแต่ swap คืออะไร? วันก่อน ดช เม่า กับ คุณบาส บอกไว้แล้วเนอะ แต่พี่กบลืมค่ะ

http://youtu.be/vDZECD1jopg

ค่า swap เป็นค่าธรรมเนียมในการถือ order ข้ามคืนน่ะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

http://youtu.be/vDZECD1jopg

ค่า swap เป็นค่าธรรมเนียมในการถือ order ข้ามคืนน่ะครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ ดช เม่า แล้วพรุ่งนี้พี่กบจะดูค่ะ^____^

เจ้าป้าๆและหมู่เฮาคะ

เจ้าป้าบอกจะดูคลิปแทนใจของพี่กบ เอ้ย คลิปโอนเงินเข้า exness และถอนออกเข้าแบงค์ออนไลน์ และ swap ด้วย

swap หมายถึง ถ้าไม่จำเป็นอย่าให้น้องทองค้างบ้านนะจ๊ะ เพราะจะทำให้เสียค่าธรรมเนียมและได้กำไรช้า

ขอบคุณมากๆๆค่ะ ดช เม่า แล้วพรุ่งนี้พี่กบจะดูค่ะ^____^

เจ้าป้าๆและหมู่เฮาคะ

เจ้าป้าบอกจะดูคลิปแทนใจของพี่กบ เอ้ย คลิปโอนเงินเข้า exness และถอนออกเข้าแบงค์ออนไลน์ และ swap ด้วย

swap หมายถึง ถ้าไม่จำเป็นอย่าให้น้องทองค้างบ้านนะจ๊ะ เพราะจะทำให้เสียค่าธรรมเนียมและได้กำไรช้า

จริงๆ ค่า swap จะน้อยมากครับ ไม่ค่อยมีผลอะไร ยกเว้นจะถือ order ยาวจริงๆ

จริงๆ ค่า swap จะน้อยมากครับ ไม่ค่อยมีผลอะไร ยกเว้นจะถือ order ยาวจริงๆ

โอ ค่อยยังชั่วหน่อย แต่จริงๆแล้ว กำไรน้อย กำไรเยอะเราก็รีบปล่อยแล้ว

และถ้าผิดทางอย่างมากก็ cut ไป ไม่ค่อยได้ข้ามคืนนะคะ นอกจากอยากลุ้นๆๆ

ณ ตอนนี้เอสของศสิโดนลากอีกแย้วค่ะ..พี่กบ ด.ช.เม่า เจ้าป้า

ณ ตอนนี้เอสของศสิโดนลากอีกแย้วค่ะ..พี่กบ ด.ช.เม่า เจ้าป้า

ถึงน้องศสิจะโดนลาก แต่พี่กบก็เป็นกำลังใจให้ค่ะ ว่าแต่มี cut ตั้งเผื่อไว้แบบ gs ไหม

ถึงน้องศสิจะโดนลาก แต่พี่กบก็เป็นกำลังใจให้ค่ะ ว่าแต่มี cut ตั้งเผื่อไว้แบบ gs ไหมไม่มีเลยจ้ะพี่กบ..คงต้องรอลุ้นเช้าอีกทีจ้ะ

ไม่มีเลยจ้ะพี่กบ..คงต้องรอลุ้นเช้าอีกทีจ้ะ

ถ้าทองลง น้องศสิก็ได้ตังค์ ลุ้นๆๆจ๊ะ

แต่ถ้ามี cut เผื่อแบบ gs จะทำให้เสี่ยงน้อยกว่า

น้องศสิ คุณ mint และทุกคนที่น่ารัก ไปพักผ่อนนอนหลับดีกว่าเนอะ

ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกคน

ฝันดีนะ bye

น้องศสิ คุณ mint และทุกคนที่น่ารัก ไปพักผ่อนนอนหลับดีกว่าเนอะ

ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกคน

ฝันดีนะ bye

เครค่ะพี่กบ..ปกติศสิไม่เคยให้ทองค้างบ้านวันนี้จายอมซักวัน..ฝันดีจร้าาา

ทองยังไม่ปิดแกบแต่ลงมาติดแนวรับบเนคไลน์เท่านั้น

ใช่คุณบาสบอกว่าทองจะลงมาปิดแก๊บวันนี้หรืออย่างช้าวันศุกร์ พี่กบคิดว่าน่าปิดแก๊บไปแล้ว รอคุณบาสมาเฉลยก่อน

เจ้าป้าจะซื้อ 89 ทันก็ต้องตั้งไว้ก่อนจ๊ะ

เดี๋ยวเป็น gs เจ้าป้าเชียร์ทุกคนได้นะ

หลังเสร็จภาระกิจพรุ่งนี้แล้ว พี่กบก็กะเปิด บช โอนตังค์ และเล่นตามเจ้าป้าเลย ดีไหม

ว่าแต่เจ้าป้าเข้ามาบอกแนวซื้อขายให้พี่กบล่วงหน้าสักหน่อยนะจ๊ะ

ยังครับแกบอยู่ระหว่าง1387-1388ทองลงแค่1388.6 ตอนนี้เด้งขึ้นมองว่าทดสอบแนวต้านแถวๆ1407นะครับแนวรับเนคไลน์เมื่อวานเอาอยู่ถ้าวันนี้ขึ้นไม่ผ่าน1407น่่าจะลงมาทดสอบรอบที่4 ถ้าหลุดรอบนี้ยาวถึง1350แน่

สวัสดีจ๊า ปิดไปแล้วซื้อ96 ปิด 1400 slไว้ที่1385 ก็เลยไม่โดนกินคัท เพราะคิดว่ามันต้องมาหลอกกินเอส90 แน่แล้วเด้ง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ตั้ง sell ทิ้งไว้ที่ 1405 ไม่รู้จะโดนไหน ช่วงนี้พยามยามรอบคอบเพราะกะเปิดจริงแล้ว

ถ้าตั้งไว้แต่ไม่ติดถึงค้างคืนก็ไม่เสียswap ใช่ป่าว