ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เด้งมา 1407 ล่ะ รอราคาเข้า เมื่อไรกันคับ หรือลุ้นทะลุ 1420

พี่กบลุ้นทะลุ 1420 ค่ะปาล์ม และใจจริงอยากได้มากกว่านั้น

แล้วปาล์มกำลังจะลุ้นซื้อหรือขายที่เท่าไหร่ ดูแนวทางพี่บาสก็ดีนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถีงคุณกบ ว่าจะรอกดสด 1416 ไม้นึง

ตั้งขายไว้แล้วที่ 1419 อีกไม้ค่ะ เผื่อฟลุ๊ค

ได้หุ้นเมื่อเช้าค่ะ 1 ไม้

แถลงไปตอนเช้าแล้วค่ะ

ทองได้ 3 ไม้ค่ะ

ทำไมคุณนุชเก่งและเฮงอย่างนี้ ได้ลำใยทองเคียงคู่เจ้าป้าเลย แถมหุ้นคุณนุชก็ได้อีกตั้งเยอะ

ใช่ๆเมื่อเช้าแถลงได้กำไรหุ้นเกือบแสนแหนะ ว้าวๆ

ค่ะพี่กบ..ศสิไปดูหมอมาแย้ววว.เขาบอกอีก2ปีดวงดีปีนี้อ่ย่าพึ่งลงทุน.เลยจาฝากคุณแพทไปอีกรอบเผื่อตรงกันเป๊ะ...

นอกจากน้องศสิ เรื่องปีนี้หมอดูห้ามลงทุน พี่กบก็ได้ยินว่าน้องลิน และคุณ mint ก็โดนห้ามเหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าน้องศสิ เจ๊แพ็ท คุณ mint ไม่เล่นทอง ก็แก้เคล็ดโดยการไปซื้อหุ้นพื้นฐานดีๆกันนะ

ทำไมคุณนุชเก่งและเฮงอย่างนี้ ได้ลำใยทองเคียงคู่เจ้าป้าเลย แถมหุ้นคุณนุชก็ได้อีกตั้งเยอะ

ใช่ๆเมื่อเช้าแถลงได้กำไรหุ้นเกือบแสนแหนะ ว้าวๆ

คุณกบขา เมื่อเช้าได้หุ้น หมื่นกว่าค่ะ

เกือบแสนนั่นวันจันทร์ค่ะ 55555

ถีงคุณกบ ว่าจะรอกดสด 1416 ไม้นึง

ตั้งขายไว้แล้วที่ 1419 อีกไม้ค่ะ เผื่อฟลุ๊ค

ขอบคุณมากๆๆค่ะ อย่างนี้เจ้าป้าได้ยินต้องลอกการบ้านคุณนุชแน่ๆ555

คุณกบขา เมื่อเช้าได้หุ้น หมื่นกว่าค่ะ

เกือบแสนนั่นวันจันทร์ค่ะ 55555

ว้าวๆ แต่ละวันคุณนุชได้เป็นหมื่นๆ วันจันทร์ได้เกือบแสน เห็นไหมพี่ไทยเราใจดีกว่าเจ้ามือตลาดทองอีก

แต่ก็อย่างว่าล่ะคุณนุชเลือกซื้อหุ้นเก่งมากๆๆ

แล้วพรุ่งนี้จะเข้าซื้อหุ้นอะไร ที่ราคาเท่าไหร่คะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ว้าวๆ แต่ละวันคุณนุชได้เป็นหมื่นๆ วันจันทร์ได้เกือบแสน เห็นไหมพี่ไทยเราใจดีกว่าเจ้ามือตลาดทองอีก

แต่ก็อย่างว่าล่ะคุณนุชเลือกซื้อหุ้นเก่งมากๆๆ

แล้วพรุ่งนี้จะเข้าซื้อหุ้นอะไร ที่ราคาเท่าไหร่คะ

บางครั้งซื้อก็ต้องรอขายค่ะ

บางวันก็เล่นเร็วขายภายในวันเดียวค่ะ

แต่เล่นง่ายกว่าทองเยอะ เพราะไม่มีค่าเงินบาทมาหั่นกำไร

พี่กบเจ้สมัครเรียบร้อยแล้วจ๊า ทางระบบส่งทุกอย่างมาให้แล้ว เหลือโอนตัง แค่นี้ก็ตื่นเต้นแล้ว เลยไม่ได้ดูราคาเลย

นอกจากน้องศสิ เรื่องปีนี้หมอดูห้ามลงทุน พี่กบก็ได้ยินว่าน้องลิน และคุณ mint ก็โดนห้ามเหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าน้องศสิ เจ๊แพ็ท คุณ mint ไม่เล่นทอง ก็แก้เคล็ดโดยการไปซื้อหุ้นพื้นฐานดีๆกันนะ

เค้าห้ามแต่ไม่เลิกก็เล่นน้อยลงแล้วนะจ๊ะจากเล่นกิโลเป็นทีละ20บาทนี่ถ้าโยร๊คให้ซื้อทีละ5บาทได้จาซื้อแค่ทีละ5บาทด้วยซ้ำ(เค้าว่าปีนี้วอกชงก็อุตส่าแก้ชงแล้วนาาาา)

เค้าห้ามแต่ไม่เลิกก็เล่นน้อยลงแล้วนะจ๊ะจากเล่นกิโลเป็นทีละ20บาทนี่ถ้าโยร๊คให้ซื้อทีละ5บาทได้จาซื้อแค่ทีละ5บาทด้วยซ้ำ(เค้าว่าปีนี้วอกชงก็อุตส่าแก้ชงแล้วนาาาา)

ทำไมซื้อน้อยกว่า 20 บาทจากโบรกไม่ได้เหรอ ต้องได้ซิ

น้องศสิเล่นน้อยๆแต่พองามจะดีกว่า และเข้ามาคุยๆกับหมู่เฮาในกระทู้ จะได้ขำๆสมชื่อ

เจ้ตั้ง sell 1410 เอาไว้อะ

ตั้งไว้เหมือนกัน 1412 อ่ะครับ

ทำไมซื้อน้อยกว่า 20 บาทจากโบรกไม่ได้เหรอ ต้องได้ซิ

น้องศสิเล่นน้อยๆแต่พองามจะดีกว่า และเข้ามาคุยๆกับหมู่เฮาในกระทู้ จะได้ขำๆสมชื่อ

ไม่ได้จ้าเค้าบังคับขั้นต่ำ20จ้ะว่าจาหาที่ใหม่อยูจ้าอยากเล่นทีลา5บาท10บาทจ้ะ

พี่กบเจ้สมัครเรียบร้อยแล้วจ๊า ทางระบบส่งทุกอย่างมาให้แล้ว เหลือโอนตัง แค่นี้ก็ตื่นเต้นแล้ว เลยไม่ได้ดูราคาเลย

แล้วเจ๊ verify id card ให้ exness แล้วเหรอ???

ทางบริษัทบอกขอบคุณลูกค้า(พี่กบ)ที่ส่งไปให้ และจะใช้เวลา verify ประมาณ 24 ชม