ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แนะนำให้ผู้ที่อยากซื้อทองเก็บระยะยาว ควรซื้อเก็บได้ แล้วครับ ระหว่าง 1360-1355 ซื้อเข้า พอร์ตได้สัก 20 เปอร์เซนต์ ครับ ราคาลงมาตามที่ผมเลยบอก แล้ว ผมก็รอจน ตอนนี้มันมาใกล้จุดที่รอแล้ว คุณจะซื้อราคานี้บ้างก็ได้นะครับ ทองไปไม่ไกลกว่านี้เท่าไรหรอกครับ ทยอย ทยอย กันซื้อ ราคา ต่ำสุด ก็ได้ ใกล้เคียง 1300 สูงต่ำบวกลบ ไม่เกิน 15 แล้วเราจะไปปล่อยกันที่เหนือ 14++ ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตั้งทิ้งไว้ครับและจะไม่ลบทิ้งจนกว่าจะกลับบ้าน

นอกจากถ้าโดนคัตก้อจะอยู่เฉยๆไปครับ

snapback.pngTrader Junior, เมื่อ 18 มิถุนายน 2013 - 21:29, พูดว่า:

แมทไปแล้วและครับแล้วที่1366.1ยอมคัตตัวเองครับพี่กบคืนเจ้าไป1.9$

ไปรอซื้อใหม่buylimit1355cut1350เป้า1398ครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตามนี้จ้า พี่กบตั้ง buy limit ไปที่ 1355 เรียบร้อยแล้ว vol เท่ากับคุณบาสนะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

มากดได้ราคา 20001 ค่ะ แต่เมื่อกี้เห็น 19965 แง ๆๆ เสียดายจัง

มีด้วยเหรอราคานั้น แงๆๆๆๆ ด้วย

สงสัยมัวแต่ดูคุณปัทม์ อิอิ

กราฟพี่นุช จะขายตรงไหนคะ..

พี่ว่า แถวๆ ที่หลุดลงมา 77-80 ค่ะ เดาๆ

ขาย1385 20085 ใจแข็งมากรอจน1361 19985 ได้100฿ แบร่ๆ เซ็ง spotได้ราคาหลายครั้ง แต่บาท นี่จิกำจริงๆ ขยับหนีไปหนีมา แก้orderเป็น10ครั้ง อิิอิ แถมน้องจี ราคาถูกกว่าอีก เห็น19972 เจ้ามือฮัดเช่ยบ้างป่าว โดนลูกค้าบ่นเต็มๆ

มีด้วยเหรอราคานั้น แงๆๆๆๆ ด้วย

สงสัยมัวแต่ดูคุณปัทม์ อิอิ

พี่ว่า แถวๆ ที่หลุดลงมา 77-80 ค่ะ เดาๆ

มีค่ะ 1361/19965 มาแวป ๆๆ เสียดายจัง..แต่่ไม่เป็นไรเด้งไป 77-80 ตามคำสั่งพี่นุช ปฎิบัติ... ถูกแก้ไข โดย แพท

ขาย1385 20085 ใจแข็งมากรอจน1361 19985 ได้100฿ แบร่ๆ เซ็ง spotได้ราคาหลายครั้ง แต่บาท นี่จิกำจริงๆ ขยับหนีไปหนีมา แก้orderเป็น10ครั้ง อิิอิ แถมน้องจี ราคาถูกกว่าอีก เห็น19972 เจ้ามือฮัดเช่ยบ้างป่าว โดนลูกค้าบ่นเต็มๆ

เจ้าป้า สวดยอด ฝุดๆ

เอาไงต่อคะ นำทีมหน่อยค่ะ

ดีจัยด้วยค่ะ เจ้าป้าใจแข็ง บวก แข็งใจจริง ๆ..ว่าแต่แผนต่อไปเอาไง

เจ้าป้าวิเคราะห์ข่าวให้ด้วยจ้า...จุฟฟฟฟ

ขาย1385 20085 ใจแข็งมากรอจน1361 19985 ได้100฿ แบร่ๆ

เซ็ง spotได้ราคาหลายครั้ง แต่บาท นี่จิกำจริงๆ ขยับหนีไปหนีมา แก้orderเป็น10ครั้ง อิิอิ

แถมน้องจี ราคาถูกกว่าอีก เห็น19972 เจ้ามือฮัดเช่ยบ้างป่าว โดนลูกค้าบ่นเต็มๆ

ดีใจจ้า เจ้าป้าคนสวยได้ลำใยอีกแล้วๆๆๆๆ

ได้ 100 บาทต่อบาททอง เจ้าป้าใจแข็งเปิดและปิด sell จาก spot 1385 มา 1361

ถ้าเป็น gs ป่านนี้เจ้าป้าได้ 24x10 = 240 $ แล้ว ว้าวๆๆๆ

แนะนำให้ผู้ที่อยากซื้อทองเก็บระยะยาว ควรซื้อเก็บได้ แล้วครับ ระหว่าง 1360-1355 ซื้อเข้า พอร์ตได้สัก 20 เปอร์เซนต์ ครับ ราคาลงมาตามที่ผมเลยบอก แล้ว ผมก็รอจน ตอนนี้มันมาใกล้จุดที่รอแล้ว คุณจะซื้อราคานี้บ้างก็ได้นะครับ ทองไปไม่ไกลกว่านี้เท่าไรหรอกครับ ทยอย ทยอย กันซื้อ ราคา ต่ำสุด ก็ได้ ใกล้เคียง 1300 สูงต่ำบวกลบ ไม่เกิน 15 แล้วเราจะไปปล่อยกันที่เหนือ 14++ ครับ

ขอบคุณครับ

คีย์ตอบแล้วหายไปเลย netบร้าๆ

ขึ้นมา72 ขายก่อนดีมั้ย ถ้าลงมาอีกครั้ง เสี่ยงซื้อ น่าจะได้ ราคาตำ่ๆโบรกใครดูเอาเอง ก่อนหน้าป้าปิดเอส 63 มันบอกให้เริ่มซื้อได้อ่ะ แต่มันแถลงไปถึง61

ตั้งราคาขายไว้ 20150 จะดีมั้ยน้า...

ขึ้นมา72 ขายก่อนดีมั้ย ถ้าลงมาอีกครั้ง เสี่ยงซื้อ น่าจะได้ ราคาตำ่ๆโบรกใครดูเอาเอง ก่อนหน้าป้าปิดเอส 63 มันบอกให้เริ่มซื้อได้อ่ะ แต่มันแถลงไปถึง61

ขอบคุณค่ะ ว่าแต่72 ราคาเท่่าไหร่คะเจ้าป้า ถูกแก้ไข โดย แพท

แพทมีเหวอีกตัวค่ะพี่กบ เอสไว้ตอน 1414/19283 พึ่งลองตั้งราคาซื้อ ตรงกับสปอท 1312/19283

โอยจะเป็นลม ราคาต่างกัน 102 เหรียญ...จึงจะปิดเหวได้ค่

เป็นกำลังใจให้เจ๊แพ็ทจ้า ถ้าปิดเอสตัวนี้ได้ที่ 1312 เจ๊แพ็ทก็ได้ทุนคืนหมดแล้วใช่ไหม

ขึ้นมา72 ขายก่อนดีมั้ย

ถ้าลงมาอีกครั้ง เสี่ยงซื้อ น่าจะได้ ราคาตำ่ๆโบรกใครดูเอาเอง

ก่อนหน้าป้าปิดเอส 63 มันบอกให้เริ่มซื้อได้อ่ะ แต่มันแถลงไปถึง61

โบรกเจ้าป้าเค้าก็ดูแลนะ มีโทรบอกเจ้าป้าให้ซื้อด้วยเหรอ

เจ้าป้าว่ามันจะลงมาที่ 1355 ให้คุณบาส พี่กบและขา L ซื้อก่อนหรือจะขึ้นไปข้างบนให้เจ้าป้าเปิด S ก่อนที่ 1372