ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบ น้องคงแนะนำเรื่องทองยังไม่ได้หรอกคะเล่นยังไม่ค่อยได้ลำไยมากินสักเท่าไร

แต่เพื่อนๆ พี่ๆ สนใจเลขเด็ดเลขดังน้องพอแนะนำได้อยู่อิอิ แล้วน้องจะวิเคราะห์เลขเด็ดๆๆๆให้อิอิ :01

น้องพลอย

เลขเด็ดๆดังๆของชอบของพี่กบ คุณ mint และหมู่เฮาเลย บอกเนิ่นๆทุกงวดน่ะหมู่เฮาจะได้เอาไปซื้อล๊อตเตอรี่555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ซื้อแท่งเมื่อคืนกับเช้านี้ได้ราคาเท่ากันเลย5555แอบเห็นไดเวอร์จิ้นในราย4ชมในmacd

มองสั้นๆน่าจะเห็น1383ต่อไปก้อ1400ครับชอบเป้าไหนเอาตัวนั้นเลย

แล้วที่นี้ gs เราจะขยับ buy limit จาก 1355 ขึ้นมาไหมคะ และจะเป็นที่ราคาเท่าไหร่

ถึงคุณนุช อ่านจากห้องน้องญ่า ป้าว่าคุณนุชปิดได้ก็น่าปิดก่อนเนาะ แล้วเรารอตอนมันเริ่มเล่นรถไฟเหาะตีลังกา ค่อยตามนำ้ดีก่า เดาไปเด็วผิดทาง ได้น้อยกว่าเสีย

ครั้งแล้ว บอกยังซื้อบอนด์เท่าเดิม ป้าเดาว่าทองน่าจะลง มันขึ้นมากเลย คราวนี้ ก็เดาว่าลง ถ้ามันขึ้นทำไง bla bla bla

อีกอย่างราคาแถว 20000 มันน่าซื้อมากกว่าขายเนาะ เสียวอ่ะ

แต่คุณนุชซะอย่าง เชื่อขนมกินได้ เล่นได้ลำไยอีกแน่ๆ เชียร์ค่ะ

เข้ามาอ่านเจอพอดี เลยหาจังหวะปิดแล้วคร้าาาา

ขาย 20060 ซื้อ 20005

ขอบคุณ 6 เจ้าป้านะคร๊ะ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เข้ามาอ่านเจอพอดี เลยหาจังหวะปิดแล้วคร้าาาา

ขาย 20060 ซื้อ 20005

ขอบคุณ 6 เจ้าป้านะคร๊ะ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขนาดรีบปิดยังได้ลำใย คุณนุชเก่งเจรงๆ55

สวัสดีค่ะ ของเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ แอบอ่านมานานแล้วค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณศศิ มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณมากๆจร้าาา

สุขสันต์วันเกิดคะพี่ศศิ ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลำไยเต็มตระกร้าทุกวันคร้า :uu

ขอบคุณฮัฟฟฟฟ

สวัสดีค่ะ ของเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ แอบอ่านมานานแล้วค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะคุณปลายฟ้า^___^

ชื่อปลายฟ้าทำให้นึกถึงเพลง ปลายฟ้า เพราะมากๆๆ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะ

ตอนนี้ลุ้นซื้อหรือขายอยู่คะ

พี่กบขออวยพรให้น้องศสิมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สำเร็จ คิดเงินให้ได้เงิน เทรดทองให้มีกำไรทุกวัน

มีคนรักก็ขอให้เค้ามีอนาคตดี รักและเอาใจใส่น้องศสิ และขอให้เป็นที่รักของครอบครัวและทุกคนตลอดไปนะคะ

Happy birthday "สุขสันต์วันเกิด" ค่า

http://youtu.be/JHTNQig3wgs

happy birthday to youuuuu

น้องศสิ เป่าเค้กได้เลยจ้า ^_____^

ขอบคุณคร่าาพี่กบ..เป่าละนะปู้ดดดด..เค้กน่ากินจังเบยย

ขอบคุณคร่าาพี่กบ..เป่าละนะปู้ดดดด..เค้กน่ากินจังเบยย

like หมด เอา love จากใจปาย

ว่าแต่ปู้ดดด มันแปลกอยู่นะ เอาเป็นพรู่รรรร ก็แล้วกัน55 แต่ระวังอย่าให้น้ำลายกระเด็นลงไป

ถูกแก้ไข โดย gejen

ทองขึ้นค่ะ แต่บาทแข็ง ยิ่งขึ้นยิ่งถูก จะเอาไงดี งงงง

สวัสดีค่ะ.. พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ พี่บอย

พี่จูกัดเหลียง พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท

คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา

พี่เนเน่ พี่juy พี่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋ พี่natty001

พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี

คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ คุณณสุวรรณ์ คุณบอนไซ พี่ตุ๊กตา คุณเมย์ คุณแมรี่ คุณน้ำกะทิ

คุณฟาร์ คุณสลาตัน คุณศศิ คุณมด คุณสังขยา & เพื่อนทุกคน อ๋อย...

ขอโทษเอ่ยไม่ครบทุกคนนะคะ เยอะๆๆๆๆๆๆๆเนาะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากแม่ทัพ พี่น้องเม่า พี่บาส อ.sear พี่ต่าย

พี่ขิง พี่กบ คุณลิน และ ทุกท่านที่มาแบ่งปันด้วยค่ะ :D

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่เข้าไปให้กำลังใจที่ห้องด้วยค่ะ..szBOf.gif

อ้อ...ขอ HBD คุณศศิตรงนี้เลยละกันนะคะ :lol:

สวัสดีค่ะ.. พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ พี่บอย

พี่จูกัดเหลียง พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท

คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา

พี่เนเน่ พี่juy พี่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋ พี่natty001

พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี

คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ คุณณสุวรรณ์ คุณบอนไซ พี่ตุ๊กตา คุณเมย์ คุณแมรี่ คุณน้ำกะทิ

คุณฟาร์ คุณสลาตัน คุณศศิ คุณมด คุณสังขยา & เพื่อนทุกคน อ๋อย...

ขอโทษเอ่ยไม่ครบทุกคนนะคะ เยอะๆๆๆๆๆๆๆเนาะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากแม่ทัพ พี่น้องเม่า พี่บาส อ.sear พี่ต่าย

พี่ขิง พี่กบ คุณลิน และ ทุกท่านที่มาแบ่งปันด้วยค่ะ :D

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่เข้าไปให้กำลังใจที่ห้องด้วยค่ะ..szBOf.gif

อ้อ...ขอ HBD คุณศศิตรงนี้เลยละกันนะคะ :lol:

ขอบคุณ.คุณญ่ามากๆจร้าาเค้กน่ารักจุงเบยยย

Sinsae Sompreaw

18/06/13 -- 10.36

สวัสดีค่ะ

ใกล้ช่วงเวลาระทึก ส้มเปรี้ยวก็ขอกลับเข้ามาร่วมวงด้วย หลังจากหายไปนานนะค่ะ

มองๆ กราฟน้องทองไป ส้มเปรี้ยวก็บังเอิญไปเห็น

Pattern Head & Shoulders

ในกราฟราย 4 ชม ของกราฟน้องทอง

ภาพของ Pattern นี้จะชัดมากขึ้น

++ หากราคาหลุด "1360" !!!!!!!!! ++

ดังนั้นต้องระวังตรงจุดนี้ให้ดีๆ นะค่ะ

ตอนนี้ลองดูก่อนว่าน้องทองจะกระหือหระหอบขึ้นไปได้เท่าไร

ไต่ภูเขาเหลียงซาน สู้ๆๆๆ

++ ถ้าจะร่วงจริงๆ จะไม่ผ่านแนวต้าน 1374/1377 ++

แต่ถ้าผ่านไปได้ แสดงว่าอาจจะไม่ใช่ Pattern H&S อย่างที่ส้มเปรี้ยวเห็น ก็ได้นะค่ะ -- ลุ้นด้านบวกแทน -- รอไปดูแนวต้านถัดไปที่ 1385/1390

สรุป!!!

ดูการปรับขึ้น ไม่ผ่าน 1374/1377 --- แสดงแนวโน้มลงต่อ และจะ confirm การลงจริงจัง คือ หลุด 1360

แนวต้าน 1374/1377 -- 1385/1390

แนวรับ 1360!!!!! ---- 1354/1337 --- 1321

ซินแซ ส้มเปรี้ยว พร้อมลุย คืนนี้ ^^