ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

MTS Gold Night Report 4/7/56

http://youtu.be/5FSHwPM2TJY

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

องุ่นแดงนอกของจีน หวานกรอบดีไหม

ชมพูเพชรเมืองจีนเหรอ เค้าส่งขายที่ไหนคะ มีบิ๊กซีเหรอ โลละเท่าไหร่

จีนเป็นประเทศที่มีประชากร 1300 ล้านกว่าคน ก็เลยมีคนเก่งและคนขยันเยอะๆมาก เศรษฐกิจเค้าก็เติบโตดีกว่าใครๆ

บ้านปูรีสอร์ท จ ตราด อาหารซีฟู๊ดสดอร่อยน้ำจิ้มรสเด็ดหรือคะ แถมบรรยากาศสุดหรูเทียบชั้นมัลดีฟได้อีก

ที่พักราคาแพงไหม ? รอบนี้เจ๊แพ็ทไปแหล่งท่องเที่ยวที่ไหนมาบ้าง

พี่กบเอามัลดีฟมาฝาก เจ๊แพ็ทเคยไปพัก สวยอย่างนี้ใช่เปล่า

post-6178-0-76473400-1372943645.jpgpost-6178-0-02577200-1372943651.jpg

อันนี้หรูจััด น่าจะ 5 ดาว ค่ะพี่กบ มัลดีฟทะเลสวยน้ำใสจริง ๆ ค่ะ

แพทมีโอกาสได้แจมไปกับกรุ๊ปเจ้านายเมื่อสมัยเกิดโรคซาร์ระบาด ราคาทัวร์เลยถูก

ถ้าไปตอนนี้ราคาคงหลายหมื่น...แต่คงถูกกว่าเราขาดทุนทองแท่งตอนนี้นะคะ

คิดแล้วเจ็บกระดองใจ เอาตังค์ไปเที่ยว เรือสำราญรอบโลกยังได้

ส่วนบ้านปูรีสอร์ท ออกแนว กระท่อมชนบท อิอิ แต่อยู่ในน้ำเหมือนกันค่ะ อิอิ

ส่วนราคาเริ่มที่พันกว่าไปหาสองพันกว่าค่ะ อาหารก้อไม่แพงค่ะ ราคาร้านอาหารทั่วไป

แต่สาว ๆ เสริฟและเมด นึกว่ามาเที่ยวต่างประเทศค่ะเพราะมีแต่คนต่างประเทศท้างน้าน...

ถูกแก้ไข โดย แพท

วันนี้คงย้อนกลับจันทบุรีและเข้าสระแก้วค่ะ คิดแล้วเสียดาย ถ้ามีเวลาจะแวะไปแอ่ว หาดบานชื่นเสียหน่อย เห็นว่าหาดทราายสวย ทะเลใสที่สุดของตราดทีเดียว

สมัยเรียนเวลาไปบ้านเพื่อนที่ตราดทุกครั้ง จะชอบเข้าไปซื้อกุ้ง+กั้งไข่สดๆละก็น้ำปลายี่ห้อท้องถิ่นในตลาด มาทำแช่น้ำปลากิน

นึกแล้วน้ำลายไหล :_08

วัยระเริง ทำอะไร ทานอะไร อร่อยไปหมด สนุกมีความสุข คุณมิ้นท์มาย้านเพื่อนถึงตราด น่าจะเป็นสาว ๆ เนาะ

ตั้งรอใหม่ก็ได้ค่ะ แต่ละโบรคเปิดเวลาต่างกัน คุณกบใช้โบรคไหนคะ แอนใช้BLS หลัง 17.30 ค่ะ

ผมใช้blsเหมือนกันเปิด17.05ครับคุณแอน

ของพี่กบโบรกไหนครับ

อรุณสวัสดิ์คะทุกๆท่าน วันนี้อากาศแจ่มใส หวังว่าฝนจะไม่ตก รถจะไม่ติด เพราะวันนี้คุณชายรณพีร์ตอนอวสานเดี๋ยวเข้าบ้านไปดูไม่ทัน ห้าห้าห้า

อรุณสวัสดิ์คะทุกๆท่าน วันนี้อากาศแจ่มใส หวังว่าฝนจะไม่ตก รถจะไม่ติด เพราะวันนี้คุณชายรณพีร์ตอนอวสานเดี๋ยวเข้าบ้านไปดูไม่ทัน ห้าห้าห้า

55555จบแล้วเนี่ย

ดูไม่นานเท่าไหรจบเร็วจริงๆ

สวัสดีค่ะ ทุกๆๆท่าน วันนี้ลุ้นให้หลุดโลว 1236

สวัสดีค่ะ ทุกๆๆท่าน วันนี้ลุ้นให้หลุดโลว 1236

กราฟเป็นบ่ายนะครับเช้ามีงานน้าแต่ตอนนี้ลุ้นหลุด1236ก่อนถ้าหลุดอาจได้เห็น1212

ผมใช้blsเหมือนกันเปิด17.05ครับคุณแอน

ของพี่กบโบรกไหนครับ

ขอบคุณค่ะ อืมม์ จะลองสังเกตุดูใหม่ค่ะ พอดีมาร์เป็นคนบอกค่ะ เหมือนเค้าไม่ค่อยมั่นใจ trade online เหมือนกัน พี่กบใช้ธนชาตค่ะ

ถูกแก้ไข โดย แอนนิต้า

ขอบคุณค่ะ อืมม์ จะลองสังเกตุดูใหม่ค่ะ พอดีมาร์เป็นคนบอกค่ะ เหมือนเค้าไม่ค่อยมั่นใจ trade online เหมือนกัน พี่กบใช้ธนชาตค่ะ

ทุกวันนี้ผมตั้งราคาช่วง17.03-17.05ครับเวลาเปิดไม่แน่นอนบางที17.03บางทีได้17.05ก้อเลยลองดูครับมาร์ก้อบอกผมแบบคุณแอนเหมือนกันแต่ผมลองเองทดสอบหลัง17.00แต่จะได้ที่ช่วงเวลา17.03-17.05แต่ละวันเปิดไม่ตรงกัน ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ผมสงสัยว่า ถ้าตัวเลขการจ้างงานนอกภาคการเกษตร และอัตราว่างงานออกมาตามโพลต่าง ๆ ที่คาดการณ์กัน

เจ้าจะเทขาย และทองจะลงอย่างที่ควรจะเป็นหรือเปล่า ???

มันระแวงอย่างไงไม่รู้อ้ะครับ

ผมสงสัยว่า ถ้าตัวเลขการจ้างงานนอกภาคการเกษตร และอัตราว่างงานออกมาตามโพลต่าง ๆ ที่คาดการณ์กัน

เจ้าจะเทขาย และทองจะลงอย่างที่ควรจะเป็นหรือเปล่า ???

มันระแวงอย่างไงไม่รู้อ้ะครับ

เทรดทองกับเจ้ามือตลาดโลกบ่อยๆครั้งก็ยากอย่างนี้ล่ะคะ เค้าคงคำนวณแล้วว่าควรจะเอาลงต่อหรือให้ขึ้นไป